Cảm nghĩ về các nam sinh lớp trên

johnlenon

ban chỉ thấy anh Tú 11A9 dễ thương thôi hả?Hết rôì sao?
Mình thâý cũng có nhiêù ngươì lắm mà.Nhất là cái anh thường mặc áo đen hay vào trường đó.

pinkstar

Anime Master
tui chưa wen anh boi nào lớp trên cả.Mới bít anh hải 11A9 thoai....,anh đó cũng dễ thương
hihi,còn về đẹp dzai,dễ thương thì có anh Tú 11A9 đó!!!

kitten_tyty

trùi,mí anh trường mình nhìu anh cũng dzễ thương,đẹp dzai nữa mà còn thân thiện nữa.
bên cạnh đó cũng có mí anh thiệt quá đáng và thấy ghét kinh khủng.

pinkstar

Anime Master
hì hì, bi h thêm 1 anh vào list danh sách nữa.... anh đạt, học 11A8... dễ xương quá trùi. Trong khi mấy thèng lớp pink lười biếng, dụ dỗ quài àm chẳng ma nào chịu chở về nhà.... thì anh đạt rất nhiệt tình... ~~~> dễ thương quớ !!!
<

pinkstar

Anime Master
hì hì, tưởng chỉ có mình Pink khen anh hải dễ thương thui chớ, ai dè cũng có ng` khen......... :)) :)) ... ông nì đắt đào ghê...........
có ai biết anh đạt học 11A8 không nhỉ???

bsb_kids

con trai lớp trên á??? không có ý kiến, có wen ai đâu mà ý kiến ý kò..... Tui chỉ bít là mấy đứa con gái lớp tui khoái chơi với mấy anh lớp trên lắm

pinkstar

Anime Master
lớp 10 à, đẹp thì cũng có, dễ thương cũng không íit, nhưng tụi nó lóc chóc quá hà.... hiz hiz.... chẳng bít gì về con gái cả, chơi với tụi nó chán ngắt, suốt ngày cãi nhau với đánh nhau >__< ... :( :( :( .............. vả lại có 1 ng` anh cũng tút....
<