Tẻ nhạt wé tẻ nhạt ... tậc ... A10 đâu .... zô đây gây chấn động coai .... pùm pùm pùm !!!

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi baprangbo, 24 Tháng bảy 2008.

1. baprangbo

baprangbo New Member

Ehèm lâu òi hok vô forum trường mình thấy sao mà bùn tẻ rứa +_+ .... hixxxxx ...... nhất là lũ lâu la A10 lười biếng chả thấy vô đây vik bài .... thế là chị đây bon chen zô lìn .....
    CHỊ MIZ CUTE đây kakaka :)) ...... =D> <:p
    Để kể cho mí bạn nghe chút ít về cái lớp thú tính nài nhá!
    Học ban cơ bản nhưng sao mà tụi nó trâu bò we' ih ..... học như mún bóp cổ cũng hok chịu thua ai cả ..... haiz ..... em đây cũng đúi ......
    Năm lớp 10 nà năm lớp mình làm wen nhau nà cậu cậu tớ tớ ....... thém thoát đến cúi nem ..... đã xuất hiện ~ dấu hiệu của 1 bày man zợ ..... hix bạo động tùm lum tà la hột na ......
    Năm lớp 11 nà năm mọi chiện zừơng như ngoài tèm kiểm soát ......... +_+ lũ man zợ đã lộ rõ bản chất ..... hix ..... wa'nh nhau, xé áo xé quần, lột đồ, zã gạo TẸP THỂ (hux hux hux), CẮN NHAU (em póa tey òi), V.V..... haiz ...... mí em mới chiển zô cũng bị tụi lớp lâu la đó mầng te tua tơi tả tàn tạ hahahaha ..... bi giờ tụi nó cũng thú ngang tầm òi hề hề ....... haiz quậy lém ..... nhưng đòn kết iu thương nhau...... học cũng trâu bò lém +_+ ...... tút ..... tự hào quá! hahaha iu A10 wa' .... may mắn wa' ...... hehe.....
    Gòi hum nèo đó nghe đồn có thể chia lớp tụi lâu la nó nháo nhào la ó (trong đó có miz đây!) ..... biểu tình j` đó :> ...... hy vọng là hok ..... :-SS
    Hừm ...... chưa bao giờ trải wa thời gian vui vẻ như thế ...... đi học với tụi đin đóa đúng là zui we' chài hihi :x .....
    Hè nì đi học dinh dưỡng zí tụi đin đin lớp mình thì khỏi nói ..... cười lăn lê bò lết ...... cô TAnh cũng phải bó tay mà hahahaha .......

2. Sâu Róm

Sâu Róm Member

Nhìn hình trông vui nhỉ, nhớ lại tuổi trẻ của mình mà thấy nao lòng hic hic.

3. kazumikage

kazumikage New Member

gia dinh A10 se la gia dinh hanh phuc nhat, moi nguoi se lun la nhung ban be, nhung anh em vui ve nhat cua nhau trong thoi cap 3 nay, chi con 1 nam nua la phai bye bye rui, bun we, hix hix

4. babyskydragon2004

babyskydragon2004 Super Moderator Staff Member

Cái lớp A10 này,hồi đó đá cầu với tụi nó,tụi nó không phải là đối thủ của tui,biểu diễn hoài :D

Tình hình là lên 12 sẽ không vuinhư hồi 11,học căng lắm :-?Lớp 11 là vui nhất

5. [Pu]

[Pu] Nắng nhuộm tàn lá phong.. Staff Member

Ờ đúng, mà sao dạo nì vô topic nào cũng thấy anh Dra hít dzị?

6. babyskydragon2004

babyskydragon2004 Super Moderator Staff Member

Ủa,đâu phải bi h mới thế,hồi đó cũng rứa mà :-?

7. baprangbo

baprangbo New Member

Dra rảnh rỗi mà :)) ..... mà nè bạn!!! lớp tui dễ thương hơn bạn nghĩ nhìu ..... nhìn lại mình đi bạn ..... tính giao lưu chơi thau ..... tui thể hiện tìn iu zới tụi bạn iu zấu đấy chứ chả phải khoe khoan j` .... bi giờ mới thấy tại sao ng` ta quý cái đòn kết của lớp tui thế hahahaha .....
    just dont care what pple think ..... i always love a10 now and forever .....
    chòi oi iu tụi mà wa' xá lũ a10 iu zấu ......TỰ HÀO LẮM LẮM .....
    ple` ..... đúng là chả ai hỉu lớp mình = mems lớp ^0^

8. [Pu]

[Pu] Nắng nhuộm tàn lá phong.. Staff Member

Thiệt tình là nhìn cái signature của bạn thí shock we'! Bự khíp! :-$