Hình lớp 10A1 [2008-2009]

Thảo luận trong '2008-2011' bắt đầu bởi fullmoon, 1 Tháng mười một 2008.

1. fullmoon User

Moon đăng một số hình lớp moon cho mọi người cùng thưởng thức. Mấy tấm này có vài tấm tự sướng trong phòng lớp 12A2

Từ trái qua: Minh Nhựt, Khôi Nguyên <tổ trưởng tổ 1>, Tuấn Anh <lớp trưởng>, Sâm Phú, Vinh Hoa <Vinh Bông> :union-80:

Trái qua nha : Minh Hòa, Thủy Tiên, Thanh Mai, Trâm Anh, Quỳnh Như <thủ quỹ hay còn gọi là quỷ>. Ngũ đại mỹ nhân ---- :union-57:

Bảo Trâm <lớp phó học tập>, Mẫn Kỳ <Monkey>, Thủy Tiên, Thanh Mai, Mỹ Dung, Trâm Anh :union-11:

Kịch An Dương Vương. Bên trái là Mỵ Châu <Thục Hiền>, còn kia là An Duơng Vương <Minh Quân>:union-24:

ô kai mà ngựa ô:union-93:

Để coi thêm, mời mọi người vào blog của lớp 10A1: http://360.yahoo.com/lop10a1_btx

Coi xong nhớ cho ý kiến nha mọi người
  2. [FireBoy] New Member

sao fullmoon ko vào nhóm collector lun nhỉ
  3. ax_girl Narin

Her, không thấy đc pic nào cả -_________- Cái hình 1 có biết bạn Nguyên nhà xác, bạn Tuấn Anh với bạn Vinh Bông :|
  4. fullmoon New Member

Thui em xin kiếu vì mấy hình này là nhỏ bạn chụp rùi up lên chứ đâu phải em.

Vẫn thấy đc ngon trớn mà bạn
  5. ax_girl Narin

Vậy sao mình không thấy được ta :union-11::union-11::union-11: máy mình điên rồi :union-11: đạp máy đạp máy '_______'
  6. súp New Member

link die gòy bạn ơi, hok thấy hình đc :union-1:
  7. babyskydragon2004 Super Moderator

8. £_[ManDy]_£ New Member

chang~ thấy bất ky` thứ gj` :union-42::union-42:
  9. BillyVo New Member

Seo may ban hok jo blog coi? Trong do co hinh nhiu lem. Bay jo moi bik co nhieu ban cung xinh nhi :union-47::union-47:
  10. babyskydragon2004 Super Moderator

À,ra là up lên làm ảnh của entry,hèn gì không thấy khi wa đây,vì không có đuôi hình...
    Up lên photobucket hay imageshack gì đi ...vừa cho lên entry,vừa để lên 4rum,nói chung là nhìu công dụng lắm
  11. £_[ManDy]_£ New Member

bjk blog đâu ma` dzô :union-42:
  12. babyskydragon2004 Super Moderator

Dòng cuối kìa Mandy,coi hok kĩ gì hết @.@
    Mandy vừa dữ vừa không chịu xem xét kĩ mọi thứ :union-42:
  13. [FireBoy] New Member

ko fải ko có đuôi hình mà chắc tại link này chỉ là link tạm thôi ( e nghĩ là Yahoo nó chống mình lấy link ảnh của nó ) :union-75::union-75:
  14. xkahx New Member

a1 có bạn tài nhân... bạn đó làm tớ... :-s
  15. £_[ManDy]_£ New Member

Ec' ec', taj thấy chư~ ko nên luoj` doc :D
    Anh co' cân` moj~ lân` nhận xet' em la` moj~ lân` thêm chư~ dư~ dzô như dzậy hem :union-19: Nghe anh nhận xét em rjết em cung~ hem bjk phaj~ tuong~ tuong mjnh` ra lam` sao nưa~ :union-42::union-42:
  16. crazy_chick_2309 New Member

Chồnk ManDy của iem hok có dữ, mà fải nóy là rất ... rất ... rất dữ lun mới đúng [ ngắn gọn là " rất mũ n " dữ ]:union-34::union-34::union-34:
  17. £_[ManDy]_£ New Member

ax ax, gjo` em hua` theo anh Dra ăn hjếp chonk phaj~ hem :union-21::union-21: Dzợ ma` dzậy doa' hư~ :union-21::union-21:
  18. babyskydragon2004 Super Moderator

Đó,có người xác nhận nhé,đời sống vợ chồng chân thật xác nhận nhé ! Anh vô can :union-34:
  19. fullmoon New Member

uhm uhm bà con ơi đã đi lạc đề. Hình đã sửa xong rùi mọi người vào coi lại
  20. [Pu] Nắng nhuộm tàn lá phong..

Ối, h mới thấy mem A1, bữa h nhập liệu mà lo lắng:" tụi 10A1 đâu hít rùi kà?":union-75: