Ai là ai ?

[FireBoy]

2 ngày rộ lên phong trào clone nick. Từ ý tưởng của anh bituki, FB mạn phép mở gem sô :"Ai là ai?". Mong mọi người tham gia cho xôm tụ

Câu hỏi của tuần này : loveXite là ai ?
a) a Cócfi lóp
b) a xanh lè 3007
c) a Bâybiskaigồng
d) bạn ặc gơ
e) bạn xitè
f) a admin
g) bạn zappy
h) bạn spet
i) bạn FB
j) chị Roky
k) Pu Póng đại tẩu
l) chị Tina
m) chị Ku
n) chị Ade
o) Đáp án # (tại nhớ đc có nhiu đó người)
Và quan trọng : tại sao bạn lại biết điều đó ?
Đặc biệt gem sô ko hạn chế độ tuổi, giới tính, chình độ học dấn cũng như số người chiến thắng. Nếu nhiều người cùng đáp đúng thì chia phần thưởng ra. :union-61::union-61:

Phần thưởng của kì này sẽ là một "đêm" với loveXite. Mại dô mại dô.:union-76::union-76:

P/s lúc 8h49 : thực là thì FB ko có đáp án. Đáp án sẽ được công bố vào giờ xổ số ngày mai.
P/s lúc 8h50 : theo ý kiến của anh bituki thì có nhiều đáp án thừa, vì thế loại đáp án FB

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
:union-67:
Ta bắt FB là đáp án cuối cùng :union-103: Đánh lạc hướng mọi người hả :union-6:
Nhiều đáp án thừa,nhiều cái tên được sửa,ức chế quá,đội không thì bảo,hay muốn ăn dép :union-75:
Cho Đáp án Ép bê đầu quắn vào mau :union-103:

ax_girl

Narin
Staff member
ta đoán lovexite là anh cóc phi lốp hoặc là đầu quắn :union-75: vì sao à :-? vì cách nói chiện chăng :union-85:

Xìke's BX

Vậy ai dám giả mạo anh yêu Xì Ke của mình vậy, ai mà mạo danh vậy, điều tra giùm mình cái đi,...tình yêu của em, dám giả mạo cướp tình yêu của em kìa :union-8::union-8::union-8:

[FireBoy]

đề nghị thí sinh bituki mã số TK01 trả lời 1 áp án :union-5::union-5::union-5:
mà chắc cha Pu roài, wỡn wá, haiza

[FireBoy]

sao đưa a lên phương án đầu tiên?? :union-6:
Lộn xộn a đóng cửa "gem sô" này àh nghen!! :union-29:
cái này là nghi lắm à nga : đòi đóng cửa sô của em là sao, có tật giật mình hả :union-76: