Danh sách các trường đã có điểm thi ĐH-CĐ 2009

daoduytu.edu.vn

Hi các bạn.
Thật là nhanh, điểm thi đã về. Hôm nay hệ thống của D2T SMS bắt đầu cập nhật điểm thi của 2 trường đầu tiên có điểm. Cuối ngày hôm nay, sáng ngày mai hệ thống sẽ có thêm vài trường nữa. Chúng tôi sẽ liên tục cập nhật danh sách các trường có điểm thi tại Topic này.

Chúc mừng các bạn thí sinh dự thi trường Đại học Quảng Nam và Đại học Sư phạm Kỹ thuật TP. Hồ Chí Minh.
1. Đại học Quảng Nam - Mã trường: DQU
Soạn tin nhắn DDT DT <Số_Báo_Danh> gửi tới số 6501 để biết điểm 3 môn thi của mình (ví dụ: DDT DT DQUA01892 gửi 6501)
Soạn tin nhắn DDT DC <Mã_Trường> gửi tới số 6501 để biết điểm chuẩn của trường ĐH Quảng Nam

2. Đại học Sư phạm Kỹ thuật TP. HCM - Mã trường: SPK
Soạn tin nhắn DDT DT <Số_Báo_Danh> gửi tới số 6501 để biết điểm 3 môn thi của mình (ví dụ: DDT DT SPKA01892 gửi 6501)
Soạn tin nhắn DDT DC <Mã_Trường> gửi tới số 6501 để biết điểm chuẩn của trường ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP. Hồ Chí Minh
Chúng tôi sẽ liên tục cập nhật thông tin mới nhất tại Topic này. Các bạn nên thường xuyên theo dõi nhé. Chúc các bạn sẽ có điểm thật cao.

Lưu ý:

1. Số báo danh phải bao gồm cả chữ và số
  2. Các trường chưa có điểm các bạn vẫn có thể nhắn tin. Hệ thống sẽ trả điểm về cho bạn ngay lập tức khi trường có điểm.
  3. Vẫn như cũ, cấu trúc nhắn tin đối với các trường khác các bạn có thể xem chi tiết tại: http://xemdiem.daoduytu.edu.vn/