Vấn đề chuyển lớp ?!?!

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
Hiện nay có nhiều bạn rất bức xúc về việc chuyển lớp của nhà trường, mình cũng thế.:banhbao11: Tuy mới học với nhau được 1 tuần thôi, nhưng lại cảm thấy tình cảm đã gắn bó với nhau rất nhiều. Thât là buồn quá đi. Có cách nào để BGH chuyển các bạn về lớp cũ đc ko ??:((
Mình thấy trường thật kì quặc, chuyển lớp xoành xoạch, có bạn mới học đc 1 tuần nhưng đã chuyển 3,4 lớp, khi chuyển lớp phải học những bài cách bài lớp cũ đang học lên đến 2-3 bài, dẫn đến tình trạng khó hiểu, lạ nước lạ cáiX(
Và còn rất rất nhiều hậu quả khác nữa.....
Mình chỉ xin nói tới đó thôi. Để xem mọi người ý kiến thế nào, mình sẽ trình bày tiêp^O^||3

p/s: BGH, do u understand what we are thinking now, híc chí ??

--------------------------
NO LIMIT - NO FEAR

ax_girl

Narin
Staff member
Vấn đề rất chi là vấn đề. Vì vấn đề là có lên forum la hét cách mấy thì BGH cũng không nghe thấy những gì chúng ta la hét trên forum đâu ạ. :banhbao42:

Nhok.Pu

Theo mình thấy, nếu như có lỡ nộp đơn vào lớp tăng cường thì h xin ra cũng được mà. Sao BGH lại bảo không giải quyết bất cứ trường hợp nào xin chuyển lớp.:((

~SupaKoO~

Bực mìh wá....mìh đồng tình bạn Vũ...mìh ức chế wá....tuy wen có 1 tuần thôi màh thân như 1 năm òu đó....sao nhà trường k chuyển từ đầu....bây h wen nhau hết lại đổi tùm lum hết vậy :((:((:(( cứ jữ như cũ òu bủi chìu ai học TCTA thỳ học có phải hơn ko....bực mìh wá....dean wá......mai ai đi bỉu tình w mìh ko....chắc đông đông cũng lay động đc màh
Vũ: koi chừng 2pic m hot nhất đó nhaz, haha

nhOx_lÙn94

mới hơn 1 tuan` da~ tham quan đc 3 lớp roi` T_T X( Bên a4 đang học yên lành wa bên này chạy bài ko kịp.... ==" Ma` có TCTA thj` cung~ la` hoc thêm mấy buổi chiếu... tại sao ko để học lớp cũ, rùi ai TCTA thj` chiu` học thêm thoi :banhbao11:
[ lam on de lai như cũ đi, xáo trộn lên như vậy sao học $%#$]

Dạ Thảo

đúng gòy, mới học 1 tuần mà quen hết lớp rồi, hôm t7 cũng đi chơi rồi, vậy mà BGH lại đổi là sao :(( bực wa' áh, sáng vô chả bík gì cả :((:uinion-8: cũng may wa đây dc 14 đứa :union-84: BGH ơi là BGH sao hok học giống A11, nghe A11 cũng có 1 số đứa đâu học TCTA đâu, chỉ là sáng học bt, đứa nào TC thì học thêm chiều thôi chứ, vậy là sao :(( muốn học cô Minh àh

fullmoon

năm nay kỳ ta. Năm ngoái học TCTA có 2 lúp à nên hình như để xáo trộn lun. Năm nay cả đống lúp học TCTA nên chắc phải xáo cho đúng trình độ

spetsnaz

Super Moderator
hình như năm nay điều kiện tuyển TCTA dễ hơn năm ngoái nhỉ, thành ra mới đăng ký nhiều thế ^O^||3
mà cũng bất ngờ cái vụ đổi danh sách lớp này, đó h` đi học đây là lần đầu tiên gặp :banhbao11: cũng may năm ngoái mình ko bị dính :-q
mấy em lớp 10 nào bị đổi thì thôi cũng cố gắng hen, đồng ý là ko ai muốn bị đổi như vậy hết, nhưng chắc là BGH cũng có lý do của mình :) với lại mỗi ng` còn tới 8-9 tháng để học với lớp mới mà, coi như làm quen thêm đc nhiều bạn :)

ntruc71

me too
!*#&^@&#^&@^$&^$&
trg` mình làm j tùm lum hết trơn :(( danh sách k ổn định mà phát SLL thẻ HS đủ thứ làm bi h cái j e cũng ghi A5. đùng cái bị đẩy qua A7 trog khi e k có dki' TCTA :|
ko biet co dc đổi về k nữa
:((((((((((((((((((

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
ặc, ơ hay
sao lạ thế :-??
à, nghe nói, sẽ còn đổi nữa :banhbao42:
em yên tâm:banhbao11:
anh học 10A4, làm wen nha ;))
tại thay xưng em nên xưng anh lại :banhbao42::banhbao42:B-)

~SupaKoO~

trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
đi khíu nại nguyên nhúm đi...húhú hựhự...mong là đc
wen hết bạn òu...wen cả cách dạy của GV, h chuyển sang lúp mới có rất là nhìu vấn đề xảy ra: nào là chia bè phái...lúp mới ngồi riêng, lúp cũ ngồi riêng, òu ma mới ăn híp ma cũ hay ma cũ ăn híp ma mới....w lại đầu tin wa là chóang w kỉu dạy mới của giáo viên, òu nhìn nguyên lúp ai cũng có ng` để nói chiện, mìh thỳ ngồi bùn vu vơ nữa

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
chúng ta cần có 1 cuôc biểu tình ?? rite ?? B-) X(
:union-64::union-64::union-64::union-64::union-64::union-64::union-64::union-64::union-64::union-64:

Hoover

Ban Vũ kute w bạn SupaKo0 la hoc sinh cu~ cua truong ng~ du ha.me too.Minh hok bị chuyen lop nen hok có j` fai la troi` la đất như mấy bạn.;)).Bạn mới thì tu tu lam wen lai thoi.Hok co sao het.=;

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
Ban Vũ kute w bạn SupaKo0 la hoc sinh cu~ cua truong ng~ du ha.me too.Minh hok bị chuyen lop nen hok có j` fai la troi` la đất như mấy bạn.;)).Bạn mới thì tu tu lam wen lai thoi.Hok co sao het.=;

hơ, sao bik mình là HS nguyễn du :-??
xin tại hạ giiới thiệu rõ danh tánhB-)

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
mấy đứa ko đang kí chuyên anh vẫn vô lớp chuyên đó :banhbao42:
giải quyết cho tụi nó ra nữa:banhbao11:=> còn đổi B-)

BenKei

đang học A8 cutè là thế, chuyển sang A9, muốn nghỉ học =.=
muốn chửi thề quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii T>T

~SupaKoO~

ôi bạn giống mìh wá......khùng wá.....thật là kì lạ....a7 tui zui bít bao nhiu...tự nhin chia làm 3....ng` đi ng`ở lại chẳng ai zui:banhbao11::banhbao11::banhbao11::banhbao11::banhbao11:
Ban Vũ kute w bạn SupaKo0 la hoc sinh cu~ cua truong ng~ du ha.me too.Minh hok bị chuyen lop nen hok có j` fai la troi` la đất như mấy bạn..Bạn mới thì tu tu lam wen lai thoi.Hok co sao het.
--> ai zịh....sao bít cả mìh và bạn Vũ thế:banhbao11::banhbao11: