Thảo Luận Anime - Cartoon

Bàn típ zìa Anime!
Cho tui hỏi pà kon cô bác nhà ai cài truyền hình cáp của HTVC ?? Vậy thì sướng òi! Được xem kênh Animest (hổng bít ghi đúng ko ta! >.<) Có nhìu anime được chiếu trên kênh đóa lém! Me thì cài của SCTV! Ko có Animest! :((

pinkstar

Anime Master
trên CN cũng vậy muh.....
Nhưng chỉ là cartoon thui.....
Mới bít có kênh animest đó nha, phải mắc Htvc để koi thui... kaka
êy, nhưng kênh đó là tiếng J hay là E vậy>>>>???

pinkstar

Anime Master
hehe, vừa mới nói pâp mắc HTVC nà, cái kênh đó tên là animax, chứ k phải animest đâu pà.... :))
nhưng toàn nói tiếng gì đâu hông àh, tui hông hỉu.... chắc tiến J

boom_boom

HÔM BỮA TRÊN CN CÓ KÊNH PHIM HH TÊN LÀ NICKLEDON JÌ ĐÓA NHỚ KO RÕ NHNG MUH HAY LÉM... TUI THĨ NHẤT LÀ LOẠT FILM DZÌA CÁI THẰNG BỌT BIỂN MÀU VÀNG VÀNG TÊN LÀ SPONGBOP DZÌ ĐÓA DZUI LÉM, MẮC CƯỜI WÉ CHỪNG HEHEHE HIHIHI HAHAHA HOHOHO :D :D :D :))

pinkstar

Anime Master
uhm
có chủ đề rùi, nhưng thực ra chưa có chủ đề để nói. thì bạn cứ đưa chuyện ra để nói đi
Chứ đừng nói thế, nghe bùn lắm

Thamiel

凸(  ̄ー ̄)=◯)`ν°)
Staff member
có người phản đối cái topic này kia we :))
có chủ đề đây: bạn nghĩ gì về truyện về truyện Spirou& Fantasio? rùi serie Spirou nhóc?

@ babyskydragon : ê ê ê, hổng thía đang bàn về anime hay seo vậy? Kênh anime chỉ có ở HTVC, bàn sao miễn đúng chủ đề là được òi! Nếu U nói U sai lầm khi đã vào đây vậy thì sao còn chịu khó post bài?! 1 otaku chân chính ko bao giờ khó khăn như vậy!

pinkstar

Anime Master
thì cũng okie.... tui thic con dogz của thằng spiruo cơ. hehe
nhưng tui k thiz phim này lắm, khi nào rảnh rảnh mới ngồi koi. Thix koi tom n jerry cơ
<

Thamiel

凸(  ̄ー ̄)=◯)`ν°)
Staff member
spirou có dog hả? mới bít :)) lộn truyện rồi bà ơi, đó là Tintin muh :))
[ hổng bít bả lầm hay mình lầm nữa :((]