Pà kon học 10A1 vô điểm danh đê!

kamie

t còn mún bik 1 ng` rất là wan trọng, cần bik, để mà làm một món wà nhỏ nhỏ nếu óc thể để tặng m` ^^
hok bik đc hok thoai;))>:D<

Ted Chan

thôi khỏi =))

h tao đâu cần nữa :-j tặng để làm gì :-<

đao đớn vật vã =((

càng ngày càng sến :puke! hậu quả của mấy bài hát tao nghe dạo này :puke!

#fullmoon: dạ em chào ss ạ.... ss có đi cái CLB AD hem??? nghe ss kể anh nhân chéc em cao chạy xa bay ảnh quá, em nói chiện thấy ảnh dễ xương lém mà, mà công nhận chiện ss kể thì ảnh cũng khùng thiệt, em nghe nói là mm bấy bì cũng có nick trong đây (khỉ gió con hak nó định giựt chùng em trong dd; nó với thèng red bik tey em, em đi có 2 tuần tụi nó đã.....; bộ con đó ko nghe em là đứa ban thế nào trong 9do1 à te?? ko có lỗi moi cho nco1 lỗi để xử.....)
chòi ơi ss ơi, sao thấy cha trang long với thèng bạch kiến huy dd mình làm cái ji mà em với red sép xỉu rùi, tụi nó lấy logo 2 đứa em vẻ, card tụi em làm làm cái giống ji đâu ko, muốn ói ko tưởng dc, ko vẽ dc thì thôi đừng làm, làm cho lém tụi em sép ói (ngay cái câu khẩu hiểu muốn nôn rùi: cái ji mà có ích cho xã hội vớ vẩn quá đi)
à ss nè... con ami nó en cép ý tưởng của cái NK, cái vụ chia sẽ mở rộng tấm lòng là từ em mà re, con điện đó... (lên lại cái dd muốn nắm tuantrinh ra chữi quá (mà thấy ổng ko tội tình ji) tội để mod nó leo đầu mà ko bik thôi)
nói hcung là em ko ủng hộ 2 con smod của dd chính đâu, em chỉ ủng hộ anh dương thôivo71i ss lucky thôi (bữa nào kéo băng VIP vào quậy)

p/s: 10.10 đi CLB AD với em và ss bấy bì nhe.... 3 con mod của BTX đi hết cho vui... để còn chống đám bên đó (nghe đồn có đứa ở hà nội vô)

cherry94

Dạ , tình hình là sau 2,3 tháng ko leo lên cái 4rum, h đây quay trở lại thật mùng vì Á đã có 1 cái topic.Điểm danh nào:
Tên: My
Nickname: Cherry (Trà đá)
Yahoo! ID: tramyluky@};-

Ðề: Pà kon học 10A1 vô điểm danh đê!

Lâu lâu vào keo cái topic lên cho đỡ buồn nhỉ! Có vẻ như A1 đang cắm đầu vào sách vở! ^^ (Tuy nghe hơi sạo chút =)) )

JS100

Úi giời,lớp A1 bị khủng hoảng tinh thần bởi các môn Tóan - Lý - Hóa.Còn tâm trí đâu vô post bài...
...Mô phật...

Neemee

Cho tớ hỏi bạn này là San Anh nào đây, yahoo nó quăng cho bức ảnh bảo là cựu TDN h học BTX nhỉ :D