Bạn thấy kết quả học tập giữa HK1 năm 2009 của bạn thế nào ???

Bạn thấy kết quả học tập giữa HK1 năm 2009 của bạn thế nào ???

• Total voters
    55

bmc

Bánh bèo đã có chủ
Chắc là tụi em kiểm tra xong rồi phải không ???
Anh làm cái vote để thống kê tình hình thi cử hen. Ai có buồn phiền gì thì vào đây xả luôn đi rồi cố gắng để đạt kết quả tốt hơn nào.

spetsnaz

Super Moderator
Toán 7,5 : ức cái là nhân phân phối cũng sai X( làm đi tong nguyên câu 2đ X(
Anh 7,5 : đáp án sai từa lưa, bả cô AV sửa xong tính ra 7,8 làm tròn là 8, mà h` kết quả có 7.5 :"> cô nói là bài này ko phát lại nên có sót thì báo để cộng vàođiểm 15' :x

ax_girl

Narin
Staff member
Đáng ra vote cái đầu, mà nghĩ lại, Văn với Anh năm nay xuống dốc kinh khủng, không được vui lắm nên vote cái thứ 2.
Được cái Toán, Lý, Hóa có khá hơn (chắc tại Lý Hóa học cơ bản :p) Kì KTTT vừa rồi, Toán 9đ, Anh 8đ.

fullmoon

KTTT
Toán: 9.5
Anh: 9

Bùn môn Toán, sai TXĐ cho nên mất 0.5 còn môn Anh thì công nhận cũng hay ghê. Lụi câu nào thì đúng nhưng tự làm câu nào thì lại sai ---> quá đỉnh ;))

lanke

Toán 9.5 ( tạm dc nhưng ko phục điểm trừ 0.5 còn lại...quá nhảm)
Anh 7 ( đi het 10 câu phần Cloze Test (đánh lụi) @-) xui khủng hoảng =,=)

huhuh bùn quá...mình hoc TVA mà A còn ngu hơn Hóa uhhuhuh (bik vay lan truoc thi vo lop TLH cho ròi)

ax_girl

Narin
Staff member
Phải học chứ anh Pu :) không học đợi tới bao giờ nữa. (lâu lâu mình nói một câu nghe "dối lòng" ghê ;)))

fullmoon

Mà sao năm nay KTTT nhiều đợt thía? Năm ngoái có 2 đợt 4 môn năm nay 4 đợt 5 môn. Chắc chít quá >"<:banhbao12: Tội nhất là khối 12 KT cả Sinh, Sử, Địa lun. Mà năm sau số phận mình cũng vậy thoi :((