Bình chọn tác fẩm hay trong tháng 1+2

Fic nào hay nhất trong 2 tháng này?

• 1. Truyền thuyết Valentine, tác giả: <(^_^)>

Votes: 0 0.0%
  • 2. I love U!!!^ ^, tác giả: neversaynerver

• 3. CUộc hỗn chiến shoutbox, tác giả: Pinkstar dzà thêm 1 vài đồng nghiệp...

• 4. Chuyện tình P&N, tác giả: nghi_spidergirl_8x

• Total voters
    0
Status
Không mở trả lời sau này.

oanh

Vì số lượng bài tham dự ko nhìu, nên Oanh gộp lại 2 tháng này chung lun, hum nay mình tổng kết xem tác fẩm nào đc mọi ng thix nhất nha! Chọn ra tác fẩm trong tháng, gòi đem đi thi đấu với các tác fẩm trong tháng khác ---> cúi năm tổng kết lại 1 lượt, héhé...

Ah, mấy bạn nào vít đều đc thưởng butixu? Sp thưởng cho mọi ng chưa dạ? Ai chưa thì hú lên 1 tiếng nhá!

Ok, bắt đầu cuộc bịnh chọn... dzà nhớ phát biểu cảm nghĩ nha, bài phát biểu nào hay ( nhớ là cũng fải = emotions) thì cũng đc thưởng wà, héhé!

[SoS]snoopylap

-___-vote cho kái hỗn chiến shoutbox :gun_bandana:
;)) diễn viên trong truyện có được wà ko siz ?
<

oanh

Héhé, hình như là hông đc... siz cũng mún lắm chứ, siz là nhân vật chính nà... muh ko đc, tiếc ghê ah!

oanh

Mọi ng vào vote nhanh chân lên nha... đến ngày CN 12/2 là đóng poll nha, thứ hai 13/2 sẽ thông báo kết quả...

oanh

Okie, hum nay là đóng poll lại rùi nha, vậy là đã có kết quả gòi ha!

Tác fẩm đc yêu thix nhất tháng 1, 2 ( 7 fiếu trong tống số 14) là:
Chuyện tình P&N, tác giả: nghi_spidergirl_8x

Và theo sát nút với 6 fiếu trong tổng số 14 fiếu là:
CUộc hỗn chiến shoutbox, tác giả: Pinkstar dzà thêm 1 vài đồng nghiệp...

Vậy là pé Nghi của chúng ta sẽ đc tặng danh hiệu Forum Emotion và đc 2000 butixu! Chúc mừng pé Nghi nha!

pinkstar

Anime Master
ủa, em đc thứ 2 có đc nhận tiền hông siz??? hiz hiz, phí quá... hôm ni lin mới để ý cái nì, bít zị tự vote cho mình 1 fiếu.. bằng w. siz Nghi lun --> đồng hạng nhứt lun :(( :((
pà oanh jà k chịu báo cho em nhỏ 1 tiếng j hết á, ghét quá

bmc

Bánh bèo đã có chủ
oppy , em còn cái tự sự đó (fix) , chuyển cái đó thành emoticons chắc cũng hay lém đó . Tháng này chắc cũng làm 1 cái dự thi wá :D, mặc dù biết là làm sẽ mệt lém nhưng sẽ cố gắng mà :D

rukawa

@Kumiho: đúng là Ru post sau khi poll được lập đóa...để lần sau vậy...cảm ơn lời khen :)

@oanh: tháng sau có lập poll thì nhớ thêm bài Ru nhá! :D thx!

Status
Không mở trả lời sau này.