R.Valentine 2006

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi bmc, 31 Tháng một 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

sắp tới sẽ là chương trình Valentine :D hun biết các bạn có đoán gì về cái radio sắp tới hun :p
    hay có góp ý thêm gì hun nào ?

2. nghi_spidergirl_8x

nghi_spidergirl_8x New Member

chắc là iu cầu tặng nhạc fải huh :D

3. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

^^ hiiii... tất nhiên là hun phải rùi :p

4. moonyAnn

moonyAnn Active Member

thì vẫn là 2 phát thanh viên xôi gà và bross, chương trình Valentine thì nhạc toàn dính đến Love, lover, valentine, heart, kiss....j j đoá :>
    ủa nhưng mà em vẫn hông hỉu cái chương trình đó nghe làm sao, phải vào tranh chủ trước khi vào forum để nghe rùi mới vào forum àh? hông thể vừa vào forum vừa nghe nhạc đc dạng giống như nghenhac.info á?

5. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

àh , nếu để nghe giống nghenhac thì trang nào cũng có nhạc >.< sẽ gây nhiều phiền phức cho mem khi duyệt nhiều ccửa sổ 1 lúc . Nhưng hun seo đâu , đến lúc đó sẽ có cách cho tụi em nghe thoải mái hơn , nghe online vẫn là 24-32 bit (chất lượng cho headfone thui chứ anh cũng hun thix) còn down về chất lượng 128 bit thì tất nhiên hay rùi . Em có điều kiện thì down cái 128 bit về nghe và mở WMP để nghe sẽ hay hơn !

6. iko_iko

iko_iko New Member

khi nào có chương trình cho 14/2 vậy, có phát đúng ngày ko vậy? tui nôn we' à
    BMC có đổi MC ko vậy hay vẫn là hai người cũ?

7. love_babygirl

love_babygirl New Member

em thì nghĩ là cha91c chỉ dành cho những cặp mún gửi lời iu cho ngừoi ta thui chứ gì ^^

8. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

cái radio định cho mỗi người thử 1 lần cho biết thui mừ , cho nên chuyện 2 người trước là hun có đâu ^^ lần này mc cũng bất ngờ luôn nè
    còn cái chuyện chỉ dành cho các cặp gửi tình cảm cho nhau cũng hun phải luôn , heeeee...

9. iko_iko

iko_iko New Member

trời làm, tò mò quá à, sao mà nhiều bất ngờ quá vậy? làm sốt ruột muốn biết quá

10. oanh

oanh New Member

=)) =)) =)) , sp ui, đt đoán dzới! Héhé, đt muh đoán chắc cũng trúng hơn 70% ấy nhở? Mọi ng yên tâm đi, chương trình kỳ này special lém, từ nội dung, hình thức đến 2 MC... cũng special nốt... héhé

11. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

hớ hớ , change hết rồi >.< , cho nên cho dt nói thoải mái cũng không đúng cái gì đâu =))

12. oanh

oanh New Member

Hix hix, sp chơi ăn gian wớ... ko chơi dzới sp nữa, lát đt méc sư mẫu nà, cho sư mẫu xử sp nà...

13. boymc

boymc Administrator

hxi hxi , tự nhiên đang làm bị lỗi lung tung rùi bà kon ơi ới ời :(
    nhưng thứ 7 này , sẽ cố gắng post lên cho pà kon nghe , nghe có ẹ wá thì cũng cho tràng pháo tay nha :))

14. noitiengtunho

noitiengtunho New Member

Có tặng người yêu ko nhỉ ? Tặng bài hát thì thường quá

15. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

^^ xong rùi đóa , có đánh giá , phê bình gì thì post vào đây nha :D
    chắc ẹ lém vì bmc nghe cũng thấy kinh wá :((
    nhưng phải cố gắng cho đúng hẹn , đã hứa rùi mà , đành ngậm ngùi post lên :(

16. mrbean

mrbean Member

giọng con gái nghe ko tự nhiên mấy, nhạc ko hay lắm ^_^
    đã radio thì nhạc nhiều tí, với lại ít giọng đọc wá ^_^

17. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

hix hix , Bean ơi là Bean , anh lo cái Idol còn thời gian đâu mà chăn chút cho cái radio , định là không phát lên luôn đó nhưng cuối cùng cũng cố gắng post lên :(
    bmc mất 1 đêm trắng để ráp đủ thứ mọi thứ vào
    còn lời dẫn mc quá ít vì hun có ai viết chương trình pro 1 chút cả , sắp tới 8/3 thì Bean viết chuong trình giùm nha :))

18. mrbean

mrbean Member

nhờ mà cười thế là thái độ gì nhỉ?

tui biết tui ngu văn, tui ko dám chê, tại anh nói đóng góp ý kiến thì tui vô nói thôi
    biết thế chả thèm đóng góp, chỉ tổ bị sỉ nhục

19. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

trùi , đâu ái dám đâu mà , ai sỉ nhục chú đâu ? nói đi tôi trị cho , ;)) , dám nói xấu sp sis HOl là không được nha :D

seo kéo tui zô chi zị??? SP à, dt ko liên wan nghen!!

20. mrbean

mrbean Member

anh cười thế là sao?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.