Ai có nhạc thì giúp nha !

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi bmc, 1 Tháng hai 2006.

1. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

Hiện tại các bạn yêu cầu bài hát thì nhiều nhưng bmc hun có đủ nhạc do đó cầu mong sự giúp đỡ của mọi người về phần này , bmc thiếu bài nào thì các bạn kiếm giùm hen :p chất lượng 94-128 bit dạng file wma hay mp3 . Chân thành cám ơn !
    Nhạc các bạn có host hay kiếm ở đâu được link down thì post lên giùm , còn hun có thì send vào email [email protected] giùm boymc nha .

Hiện tại đang cần bài :
    Tự khúc ngày sinh - Minh Quân
    One in a millon - Bosson
    Someone watching over me - Hilary Duf
    Yêu Đời - MTV

2. Pliskin

Pliskin New Member

3. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

BÀI THỨ 2 DIE RỒI
    thế mỗi bài là 200 Butixu nha !

4. NPPLoveyou

NPPLoveyou Member

5. NPPLoveyou

NPPLoveyou Member

mấy bài tiếng Việt là kiếm 128bits thì khó đó toàn là dạng nén ko àh

6. Pliskin

Pliskin New Member

Bài thứ 2 đâu có die,ông check kĩ lại coi!!!Xài soft download coi!!!

Mấy bài Vn chất lượng cao khó kiếm lắm,tại dân VN toàn nén dạng wma chất lượng thấp không à!!!

7. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

vẫn hun được >.< , dùng IDM rùi mà vẫn hun đuợc , chẳng hiểu ???? còn cái Big Taurent thì chậm quá :( mà thui , cám ơn ông nhiều lém !

8. xôi gà

xôi gà New Member

[gãi],[gãi: chài, cho tui góp ý chút xíu! Cái kia là Bit Torrent, ko phảil là Big Taurent o_O đâu. Ngòai ra, vì torrent là giao thức download p2p nên phải càng nhiều người download cùng lúc thì mới down nhanh. Có 1 cách đề download = bit torrent nhanh, là xài các chương trình hỗ trợ download torrent như bit lord hay bit comet. và vì khi download = những chương trình này nó cho phép chọn lựa từng pack để down, và ngòai ra 1 bài chỉ 4 ~ 5Mb thôi, nên chỉ cần 4 ~ 5 người down cùng lúc là tốc độ bay vèo vèo. Boymc có thể nhá bạn bè cùng download thì tốc độ ko thua gì đown theo giao thức bình thường.],[cười: ha' ha' ha' :)) ]

9. boymc

boymc Administrator

hix hix , chán cái Bit Torrent, chậm rì rì , po tay ! còn kêu bạn bè cùng down thì đâu ai rãnh mà ngồi down :((

10. xôi gà

xôi gà New Member

[cười: ha' ha' ha'. Muốn có đồ ngon thì phải chịu cực xíu anh 2 à. Theo mình biết thì mạng Viettel download bit torrent nhanh nhất, còn 2 anh fpt và vnn thì không khác gì shit],[gãi]

11. Pliskin

Pliskin New Member

Lần đầu tiên mình nghe mạng viettel download Bittorent nhanh nhất,không biết lấy ý kiến ở đâu vậy!!!
    lolz

12. xôi gà

xôi gà New Member

[gãi: hà hà, mình có 2 anh bạn ở nhà xài 3 line 1 lúc fpt, vnn và viettel. Mình hay nhờ mấy ông đó down film và nhạc dùm. và mấy ổng cùng nói thế. Nếu mình sai thì bạn cứ fix. Có gì đâu nào ha' ha' ha' =)) . Vậy theo bạn, ở VN down p2p = mạng nào thì nhanh?],[gãi]

13. valley_justice

valley_justice New Member

Yêu đời - mp3 được ko?
    tự khúc ngày sinh - wma được ko?

14. boymc

boymc Administrator

Thôi bmc cần tiếp nè :
    123 ngôi sao - Sỹ Luân
    only lonely -S.H.E
    Đánh mất niềm tin - Mây Trằng
    chỉ vì tôi không tin - TNH
    Nếu biết trước tình không vui - Bích Hữu & Sỹ Luân
    funky tonight - clone
    Tình Bạn - Đan Trường (cũ rùi nên hun có luôn)
    not in here - nelly
    To you - Bi
    Nhớ Anh - Mây Trằng

15. iko_iko

iko_iko New Member

bài 123 ngôi sao tui có nhưng mà là thu lại trên chương trình giai điệu tình yêu nên âm thanh ko hay, ông có lấy ko?

16. valley_justice

valley_justice New Member

tất cả là mp3 hay wma được ko???

17. mrbean

mrbean Member

send tự khúc ngày sinh cho Iko rùi

18. boymc

boymc Administrator

tất nhiên chất lượng cao thì tốt , chương trình sẽ hay thôi nhưng nếu không có thì chơi chất lượng thấp cũng được , tại mình xuất R cho nghe onl chỉ là 32 bit thôi .

19. bibiut

bibiut New Member

Có bài NẾU BIẾT TRƯỚC TÌNH KHÔNG VUI - Bích Hữu & Sỹ Luân , wma file có đc ko ? Post lên đâu bây giờ ?

20. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ