Học thể dục ở trường Bùi Thị Xuân

Min

zậy hả? zậy tui chọn bóng bàn liền =))

học 3 năm rùi đánh cũng cùi bắp như học năm đầu =))

pecutcanh

Bạn dory giống mình rùi, cũng mập ú lun. Do đó ghét nhất môn thể dục, đặc biệt là ghét bơi. Hy vọng mí PH ai cũng sợ cúm, hem đồng ý đi bơi, hehe :banhbao32:

ax_girl

Narin
Staff member
Dory nó đâu có mập :-w nó tự kỉ đó, nó vừa cao vừa cân đối :((
Còn em cũng đâu có mập :-w em chỉ hơi lùn giống chị thôi :"> nhưng mà em ko mi nhon bằng chị :banhbao30:

pecutcanh

Ủa, dzậy hả. Dzậy là bạn dory hem map ah`, dzậy là hem có người cùng cảnh ngộ rùi. Hic hic:((
Mà chị ax mi nhon mà, nhìn dzễ zương đấy chứ (lời nói chỉ mang tính an ủi, ko hoàn toàn là sự thật) ;))

ax_girl

Narin
Staff member
Hay quá ha :-w lại thêm em ăn hiếp chị hả :-w tuần sau đừng để chị thấy em nha, chị sẽ ăn thịt em. :E
Em học thể dục thầy nào vậy, cụt?

pecutcanh

He he, nếu có lỡ lời thì xin chị tha lỗi cho em, em còn nhỏ dại dzà ngây thơ lém, chị đừng chấp nhé :banhbao42:
Em học thể dục thầy Tuấn. Mới bủi đầu dzô mà em đã hem thix rùi. Hi hi, tại thầy khó wá àh.

kenny_duong123

chị ax nói vậy hui ko sao đâu bạn ơi,chị ax hiền khô mà khùng khùng ko sao đâu với lại chỉ có 1 khúc ko làm jì dc mình đâu mà lo,có jì tui xữ chị ax dùm choa :banhbao32:

ax_girl

Narin
Staff member
Tuấn trẻ trẻ, chải chuốt, dê dê xồm xồm đó hả :| nếu là ổng thì không khó đâu, đầu năm vô làm bộ vậy thôi. Để chị nói ổng cho em đc học bơi nha :">
@khang: hay quá ha :-w thứ 2 ta sẽ xử mi :-w

pecutcanh

@ chị ax lùn liều: chị nì kì wé àh, bik em ghét bơi dzà sợ bơi lém mà, huhu :((, giận chị ax lun. Mà hem bik phải ông đó ko nữa, bủi đầu dzô thấy ổng ăn mặc chỉnh tề lém (áo bỏ trong wần lun nhá), dzô hù đủ thứ, dzô trể thì thía nào, búa xua.
@ bạn kenny: cám ơn bạn nhìu nha, mình xin lỗi chị ax dzậy thui (cho bả dzui dzậy thui), chứ mình bik chỉ hem làm jì đc mình đâu (thấp hơn tui mà, làm jì đc) :-"

pecutcanh

Thui mà chị, chị iu vấu của em, xin lỗi chi nha, chi iu. Đừng đối xử ác dzới đàn em dzậy chứ chị (em chỉ nói sự thật thui mà, thấp hơn 1 chút vẫn là thấp hơn mà :-bd )

spetsnaz

Super Moderator
@ chị ax lùn liều: chị nì kì wé àh, bik em ghét bơi dzà sợ bơi lém mà, huhu :((, giận chị ax lun. Mà hem bik phải ông đó ko nữa, bủi đầu dzô thấy ổng ăn mặc chỉnh tề lém (áo bỏ trong wần lun nhá), dzô hù đủ thứ, dzô trể thì thía nào, búa xua.

ông thầy đó cũng dễ thôi :banhbao30: nói chung td mà né đc ông thầy Trung là coi như khỏe :((

ax_girl

Narin
Staff member
Không, làm tầm bậy tầm bạ chìm lên nổi xuống cũng được 8, mà không sao, hồ 1m3 - 1m4 à, ngầm chân thoải mái :)) nên học bơi cho mát, mốt nó nóngggggggggg bà cố luôn, nhảy xuống nước đã, phê