[Tin tức+ Diễn biến]Giải Bóng Đá Ngoại Hạng Bùi Thị Xuân :))

fullmoon

Hình như có lịch thi đấu ròi. Chiều nay hình như khối 10 đấu trước phải ko? Lúp moon thì là thứ 5, đấu với A10 trận đầu, phải ráng đi cỗ vũ cho thắng mới đc;));)):-bd

lanke

......mới đá về....thua đậm 9-2
huhuhu ...nhục quá....đã ko bik chụp mà chúng cứ bắt mình chụp Y.Y

thủ môn huyền thoại 10A10 - --> me..:-&:-&

zappy_10a4

Super Moderator
đã update kết quả các trận đấu khai mạc, hôm nay mình bận học nên chỉ kịp hỏi kết quả nên ko viết bình luận đc, ngoài ra còn quên viết cả lịch thi đấu thứ 5, ngày mai mình sẽ update.. Các bạn đừng chửi nhé, tại năm nay mình ko còn rảnh như năm ngoái ngày nào cũng vào xem nữa :(

Vincen_PTNK

sao ko tự chụp mà nhờ mình hả bạn @@
nhiệm vụ của mình là tổng hợp chứ có phải chụp đâu :))

Tại vì khoản cách giữ hai trường + phương tiện di chuyển ko phù hợp để tự tui wa chụp
Nói chung ai có lòng hảo tâm thì chụp zùm @};-@};-

windy_lanke

hôm bữa nếu em nhớ không lầm thì trận A13 _A11 tỉ số 7_1 nghiêng về A13 đó anh zapppy
" mấy bạn A13 đá hay ghê " mà thật ra thì em coi được đúng trận đó
cái bạn cao cao ốm ốm suốt khéo ghê ^^

babyboy1508

Em xin thông báo 1 tin cho thấy sự ko fairplay của 10a5 : Hôm wa ngày 6/10, 1 cầu thủ của a5 khi giành bóng, đã cố tình đá vào chỗ 'hiểm" của 1 cầu thủ bạn em và kết wả là ... bạn ấy fải nhập viện. Sau đó khi 1 bạn khác hỏi thì a5 lại còn bảo là :'Zậy hả ? Quyết định zậy đi !!! Lần sau có 1 thằng nữa nhập viện :banhbao11::banhbao11::banhbao11:" :">:">:"> (1 câu nói thật phũ phàng, cứ như mình ko làm gì ) <---- cho thấy sự ko hối lỗi, có lỗi mà ko nhận của a5 => a5 thật 'BẨN" :-q:-q:-q

vitcon_xauxi1155

A13 MUÔN NĂM

VĂN HIẾU MUÔN NăM

CÁC BẠN NAM CỐ LÊN NHA

PHE NỮ ỦNG HỘ CÁC BẠN HẾT MÌNH

CÒN NỢ TỤI CON GÁI CHÚNG TỚ MỘT ĐIỀU HỨA ĐÓ NHA

HỨA LÀ PHẢI GIÀNH CHỨC ZÔ ĐỊCH ĐÓ

note : hôm 6/10 bận học tới 4h mới ra . chạy tích tấp xuông mà không kịp , tàn cuộc ùi . nhất định lần sau sẽ xem lớp mình đá

cố lên ! cố lên

babyboy1508

Em xin thông báo 1 tin cho thấy sự ko fairplay của 10a5 : Hôm wa ngày 6/10, 1 cầu thủ của a5 khi giành bóng, đã cố tình đá vào chỗ 'hiểm" của 1 cầu thủ bạn em và kết wả là ... bạn ấy fải nhập viện. Sau đó khi 1 bạn khác hỏi thì a5 lại còn bảo là :'Zậy hả ? Quyết định zậy đi !!! Lần sau có 1 thằng nữa nhập viện :banhbao11::banhbao11::banhbao11: " :">:">:"> (1 câu nói thật phũ phàng, cứ như mình ko làm gì ) <---- cho thấy sự ko hối lỗi, có lỗi mà ko nhận của a5 => a5 thật 'BẨN" :-q:-q:-q

spetsnaz

Super Moderator
Em xin thông báo 1 tin cho thấy sự ko fairplay của 10a5 : Hôm wa ngày 6/10, 1 cầu thủ của a5 khi giành bóng, đã cố tình đá vào chỗ 'hiểm" của 1 cầu thủ bạn em và kết wả là ... bạn ấy fải nhập viện. Sau đó khi 1 bạn khác hỏi thì a5 lại còn bảo là :'Zậy hả ? Quyết định zậy đi !!! Lần sau có 1 thằng nữa nhập viện :banhbao11::banhbao11::banhbao11: " :">:">:"> (1 câu nói thật phũ phàng, cứ như mình ko làm gì ) <---- cho thấy sự ko hối lỗi, có lỗi mà ko nhận của a5 => a5 thật 'BẨN" :-q:-q:-q

có gì thì cũng từ từ giải quyết, em có cần phải làm nổi thế ko :">
chơi thể thao thì chấn thương là chuyện ko tránh khỏi. còn A5 nói gì gì đó em có bằng chứng gì xác thực ko ? nếu cần, lớp có thể trình bày lên gvcn hoặc là báo lại với mấy thầy thể dục (mà phải có bằng chứng chính xác) để giải quyết :">

peChua_ng0k

tui cũg có nghe nghe tới zụ đó :|

tội nghịp bạn ấy thiệt, hình như là hôm sau phải nghỉ học nun @_@

bộ a5 ko cử đại diện đj sr à