Bạn Trinh Xù đạt giải 1 cuộc thi Apollo English Idols

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
Đâu tiên phải kết luận rằng đêm ca nhạc của chúng ta rất rất là thành công, anh ẹc lo lắng lắm, không biết mọi người đến đông không ? Không biết bé Trinh có bị vấn đề gì không ? Không biết liệu bé Bò nhà ta lên có run quá mà hát không nổi không ? Rồi lão già Dưa Leo lên mà nói gì bậy bậy để báo chí phê bình thì mệt lắm, có lỗi với bên Apollo lắm lắm.

Nhìn chung thì chương trình của chúng ta có ít ca sĩ nổi tiếng thôi như Noo Phước Thịnh hay Minh Hằng và rất nhiều các chương trình của các bạn học sinh nhưng mà thấy nó hay hơn khối chương trình hiện nay. Dường như Minh Hằng hay Noo Phước Thịnh chỉ làm nền cho sự tảo sáng của các bạn thí sinh và khách mời.

Chương trình chỉ diễn ra trong thời gian ngắn và thật sự lôi cuốn khiến cho tất cả mọi người ngồi theo dõi đến hết giờ mới ra về. Màn cuối là của Dưa Leo cũng là 1 trải nghiệm về các chọn người của ẹc và rất may mắn là Dưu Leo đã thành công trong vị trí của mình.

Mà cuối cùng nhờ ẹc ăn chay , tụng kinh nghiệm phật chung với lão Phúc chuym mà chương trình xuôi chèo mát mái. Trong bài tổng kết cho 2 trường BTX và MC này thì ẹc sẽ không nói đến các tiết mục của trường khác hen.

Đầu tiên là nhắc đến bé Trinh Xù, bé Trinh xứng đáng là ứng cử viên số 1 cho người chiến thắng với chất giọng và kỹ năng tốt, bé đã chinh phục được tất cả mọi người từ vòng loại đến vòng chung kết, ẹc biết rằng bé Trinh sẽ tiếp tục đi sâu vào con đường ca hát nên ẹc luôn ủng hộ bé hết mình.

Tiếp qua bé Bò và nhóm bạn, khác với sự an tâm đối với Trinh Xù thì nhóm Bò làm cho ẹc có cảm giác phiêu lưu, dẫu biết là ẹc liều khi chọn bé Bò làm người đại diện MC nhưng ẹc tin là bé sẽ làm được. Đầu giờ chiều hôm nay, lúc thử giọng thì ẹc thấy ngay bé Bò bị khớp
có lẽ run phải hem, phải nói là Band của Bò chơi Rock good quá nhưng cách Bò hát đến giờ G lại không ổn tý nào. Làm ẹc phải liên tục thay đổi kế hoạch cách trình bày và gọi luôn viện binh là bạn Nghĩa vào hỗ trợ. Hix, tội bạn Nghĩa là bạn ấy đến trước giờ diễn có 15 phút mà phải chui vào hát bài chưa thuộc lời
. Thêm 1 cái liều nữa của ẹc trong đó. Haiz, đúng là ở hiền gặp lành, bài rock đã được trình bày rất sôi động và làm không khí chương trình nóng bỏng lên rất nhiều dù bạn Nghĩa hát sai lời, dù bé Bò hát li nhí
. Cái này phải cám ơn các bạn trong band rock lắm lắm, bạn Dương, bạn Bụt, ... Dẫu không đạt nhất chung kết nhưng cũng nhất trường nhỉ
.

Phần cuối cùng nhắc đến chuyện ý kiến góp ý của mẹ Moon về chuyện BTC không đọc tên và phát giải cho các bạn giải 2 và giải 3. Cái này ẹc bị á khẩu vì không biết giải thích thế nào, đành phải năn nỉ, xin lỗi mẹ của Moon. Mẹ Moon nói là thí sinh và phụ huynh tham gia chương trình mới 1 niềm hy vọng được nhìn thấy con em mình lên lãnh giải, tự hào, và các bạn thí sinh cảm thấy vinh dự mà nỡ lòng nào làm thế ... Cái này chắc để người đại diện của Apollo đọc và sẽ gửi lời xin lỗi chân thành đến Moon và mẹ Moon nói riêng và tất cả các bạn thí sinh khác nói chung.

pecutcanh

oh`, chị Trinh nhất hử, chúc mừng chị nha. Hum wa muốn đi lém mà ko đc, má bắt ở nhà học bài hum nay kt, nhờ dzậy mà bài làm hơi bị ok ;))

Min

tấm cuối cùng , ông áo trắng bên trái ngoài cùng nhìn wen wen ... hình như tên Đăng Khoa thì phải!? :">:">

chị Trinh hạng 1 .. e biết là thế mà ;)) :banhbao53::banhbao53:

WhinkJennifer

@spetnaz : đúng thế a ạ..=.=...làm e mất cả bủi tối đi ko ôn bài..hên mà hõ bài hết rồi...=.=.........Mà kể cũng kì cho 3 trường còn lại...đã thi thì ít nhất cũng nên có giả chứ sao chỉ có mổi một giải...=.=.....

beoandlun

Active Member
Ðề: Bạn Trinh Xù đạt giải 1 cuộc thi Apollo English Idols

Chúc mừng!
Hôm nay mình mới vào diễn đàn của trường vì hậm mộ bạn này!
hì! Bạn ý hát hay quá các bạn ơi!

ldhoang

woa mình hâm mộ bạn này lắm hok bik bạn ý có cho làm quen không nhỉ ??? hình như bạn ý học lớp 11a14:x

peChua_ng0k

tại sao lại ko đọc tên thí sinh giải 2 và giải 3 vậy anh ?

kuken

các bạn ơi, bạn Trinh hát hay thiệt đấy ! có ai có YH hay blog của bạn ấy huk cho mình với ! mình ở ngoài bắc nhưg rất mún làm wen với T ! ai có PM YH mih nha ! TK các bạn nhìu ! YH mih la kuken848 ! :x

Thamiel

凸(  ̄ー ̄)=◯)`ν°)
Staff member

woa mình hâm mộ bạn này lắm hok bik bạn ý có cho làm quen không nhỉ ??? hình như bạn ý học lớp 11a14:x

Bé Trinh đẹp gái .hát hay ,đánh đàn giỏi .hok bik bé có người yêu chưa ta ?

các bạn ơi, bạn Trinh hát hay thiệt đấy ! có ai có YH hay blog của bạn ấy huk cho mình với ! mình ở ngoài bắc nhưg rất mún làm wen với T ! ai có PM YH mih nha ! TK các bạn nhìu ! YH mih la kuken848 ! :x

Ước gì mình là bạn trai em ấy :banhbao42:
........................pó tay:">

peChua_ng0k

ặc min mà spam kìa :|

ss Trjnh có facebuk kìa, mọi ng` lên đó mà add fan đj :-<

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

;)) chắc Ku Thamiel thấy chuyện này chưa đến mức phải như thế hoặc là bên VN mình làm thái quá nên mới làm 1 cái total lại cho vui đó mà :D

beoandlun

Active Member

Hix! Tay mình bó một cục này:banhbao12:
Mấy bác ý cứ chạy zô hỏi... Em Trinh... mà mình có biết gì đâu cơ chứ:))
Mình cũng không ngờ lại nhiều người hâm mộ vậy đâu:">
Dạo ni bận quá, không có quan tâm nhiều.
Mấy ông vào đây nè:
Youtube facebook

Làm cứ tưởng là bé Trinh đó hát hay ,hay hát cho vui rùi post lên mạng và mọi người phát hiện ,ai dè cũng có học thanh nhạc ,là có ước vọng mún làm ca sỹ rùi ,hết thấy thích lun ...T_T