Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Status
Không mở trả lời sau này.

Ngáo Bé Bỏng

Ðề: Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

ai nói mà nghe hay vậy :)) muôn đời ko có đâu :-j

chỉ có chúng nó tự đi chơi w nhau thôi :))

bổ sung tí intel: kiến vàng + VPĐ (tuy 2 tên nhưng thực ra chỉ là 1 tập thể duy nhứt) ngoài ra còn đảm nhiệm nhiều nhiệm vụ khác, như làm cu li, lắp ráp sân khấu, đội văn ngệ nòng cốt =)) tổ chức các trò chơi tập thể trong trường (ex: kéo co, cứơp cờ) mà thường thì tới gần ngày thành lập đòan mới làm, đặc biệt ngày 26/3 hằng năm, 1 hội chợ quy mô "lớn vừa" :)) sẽ đc tổ chức tại trường mình.....

nếu bạn nào thích sinh hoạt tập thể, thì hè cứ đăng kí đi Hoa phượng đỏ (như kiểu mùa hè xanh, nhưng chỉ với quy mô mini mà thôi :D)

đại khái là thế, các bạn lớp 10 còn ý kiến thắc mắc gì nữa ko?? :))

có có. anh thắc mắc anh là ai mà sao anh biết rõ về em như thế, còn biết bạn bè anh chị em nữa. em thắc mắc cái đó từ lâu lắm rồi, anh làm ơn giải đáp thắc mắc giùm em. =))

kut3_rjn

chài làm e cứ mơ tưỡng .... chán qá ik :((:((
ũa mà s kì zị... hùi đó nge nói btx tỗ chức ik chơi nhìu lắm mừ !

có em... có hđnk nhìu, ko tin có thể hỏi các thầy cô... mà e vào VPĐ thì sẽ đi nhìu hơn nữa :banhbao29:

--- Cập nhật bài viết ---

có có. anh thắc mắc anh là ai mà sao anh biết rõ về em như thế, còn biết bạn bè anh chị em nữa. em thắc mắc cái đó từ lâu lắm rồi, anh làm ơn giải đáp thắc mắc giùm em. =))

nó ko bít gì đâu em... chỉ giỏi "nổ" lấy le vs lớp 10 thui :banhbao32:

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

haha :))

có em... có hđnk nhìu, ko tin có thể hỏi các thầy cô... mà e vào VPĐ thì sẽ đi nhìu hơn nữa :banhbao29:

--- Cập nhật bài viết ---

nó ko bít gì đâu em... chỉ giỏi "nổ" lấy le vs lớp 10 thui :banhbao32:

bây là đứa nào ??? quen ko mà kêu mình = "nó", khai báo danh tánh đi nha
chuyện mình nói w Tin là chuyện cá nhân, chả dính mốc gì tới cái Vpđ nhé, còn những gì mình nói về Vpđ, có cái nào là "nổ" hay nói sai sự thật gì ko ???
đây ko thích gây sự nhé
đừng để BIỂN XANH LẠI MẶN nhé ;))

kut3_rjn

tùy thôi, nói ai thì trúng ng đó... đùa giỡn thui mà... như bạn đùa giỡn vs ng` khác đấy

kamie

kiếm ai trên lớp đó gúm nhất là Vũ đó e!! nói chung bik cũng được, ko bik thì tốt hơn ^^ (câu thầy Hào):banhbao30:

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

kiếm ai trên lớp đó gúm nhất là Vũ đó e!! nói chung bik cũng được, ko bik thì tốt hơn ^^ (câu thầy Hào):banhbao30:

vẫn muốn chơi tiếp à :banhbao12:
ok, thích thì chiều thôi :-<

soimap123456

Báo cáo .. báo cáo..năm nay có một thiên tài vừa Đẹp Zai vừa Chém Gió giỏi B-). Anh Ấy học lúp 10a6 tên là(tèn ... tèn...ten): Trần Đức Trí, còn dc biết đến như Anh Trí Đẹp Zai chẳng hạng;)). anh ấy mong dc làm quen với mọi ng Báo cáo.... hít :banhbao32:

Ngáo Bé Bỏng

Báo cáo .. báo cáo..năm nay có một thiên tài vừa Đẹp Zai vừa Chém Gió giỏi B-). Anh Ấy học lúp 10a6 tên là(tèn ... tèn...ten): Trần Đức Trí, còn dc biết đến như Anh Trí Đẹp Zai chẳng hạng;)). anh ấy mong dc làm quen với mọi ng Báo cáo.... hít :banhbao32:

con lạy bố ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

Status
Không mở trả lời sau này.