Hiệp hội A1 xuyên t/g

iko_iko

Vũ biết vậy là tốt đó, ít ra ông Vũ còn thương bản thân mình. Ông T chắc cũng đánh bài dữ lắm nên góp ý cho Vũ quá trời lun.
Vũ biết sao Lộc chơi lên tay ko, vì nó đi bài chung với ông đó.Ông với nó chơi chung thì chỉ có 1 đứa linh thôi, đứa còn lại thua sạch túi, mà tui thấy người thua sạch túi chính xác là ông rùi đó

tomorrow

Originally posted by Vũ thiếu gia@Jan 6 2006, 07:53 AM
mấy thằng đó chơi bài bịp chứ thần gì ... tui mà chơi bài bịp thì hết đường về nhà ...
[snapback]34041[/snapback]​
Ah` quên :)) tao tưởnng mày có đặc dị công năng nên mớo kêu mày học rồi mai mốt dẫn anh chi em đi kiếm tiền
Ai ngờ :)) , thôi từ từ mày cùng thành thần bài thôi
Còn lúc nào mà thua nhiều qua' thì hát bài Kiếp Đỏ Đen..Tui kia sẽ trả lại...tiền cho mày :))

iko_iko

có vụ hát kiếp đỏ đen mà tụi kia trả tiền hả. nó ko nhào vô đánh là may ở đó mà trả tiền lại, T đừng có nằm mơ mà thấy mờ mờ nữa

stti

ko đâu bít đâu đc đó nanh ơi, tại bít sao ko?tụ nó sợ wá thấy hát ghê wá nên trả tiền để tụi nó khỏi bị tra tấn nữa đó mà, ehee

iko_iko

làm xôm cái topic của ông Liu lên đi bà con, nó bị bỏ wên lâu wá rùi
ông Liu dạo này chắc học hành kiếm ăn dữ wá wên lun bà con bạn bè làng xóm rùi

iko_iko

nói thiệt gặp ai tui cũng kêu dzô đây mà sao ko thấy ma nào hết trơn, tui ko biết làm sao nữa. chắc có bao nhiêu vui bấy nhiêu wá, chứ bà con cứ trơ trơ , tui pó tay toàn tập lun rùi.

tomorrow

Đúng là tuyên truyền hoài cũng mệt thiệt. Thôi mình cứ phổ biến bà kon ai có lòng thì vào. Bạn bè họp mặt cho vui. Lâu lâu rãnh rỗi ghi mấy vòng...
Sắp thi ròi, bài nhiều wá

iko_iko

tui cũng sắp thi rùi nè, học bài mệt nghỉ lun, nhưng vậy cũng đỡ phải nghĩ lung tung, có chuyện làm để wên bùn.

ampmvc

Member
Ðề: Hiệp hội A1 xuyên t/g

Dzạ, Liu kính chào tất thảy kác huynh đệ muội A1 kác niên khóa. A1 chúng ta kó truyền thống boy-đẹp trai, học giỏi; girl-đảm đang, duyên dáng, khéo léo. Seo chúng ta ko truyền lại những kngm kwí báu cho thế hệ em út kó thể giữ vững truyền thống hén... :D

Kính thư (style_emoticons/<#EMO_DIR#>/37.gif' border='0' style='vertical-align:middle' alt='37.gif' />[/QUOTE]
:banhbao43: không chịu nha!!! A nào cũng học bùi thị xuân mà :banhbao47:

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

Thêm 1 cái topic phủ mạng nhện được đào lên :banhbao42::banhbao42:

kuLiu

Mấy đứa A1 chết hết rồi hả?

...
[ghét nhất là anti-spam nói mình post bị ngắn, mình post ngắn gọn mà xúc tích thì đã làm sao. Post nhiều thì lại mang tiếng nhiều chuyện, thôi để luôn kái dòng này xuống chữ kí, buồn đời nó kêu ngắn thì các em biết là anh đã copy/paste]

kuLiu

Ẩu không! Anh đâu có chui xuống mồ đâu mà đội dậy, a chỉ hay ra nghĩa trang thôi, e 0 nhớ năm nào a kũng thắp nhang mua hoa cho e đó sao?