nơi ông nguyen_thanh fải chết

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ðề: nơi ông nguyen_thanh fải chết

Haha, vậy mà ông Thanh cứ phải chấm chấm chấm (...)

=))
P.S: mỏ tui đâu có bự :-w

Tao thấy rộng chứ hem bự =))

[hỏi] Anh ơi anh thích măm nhứt món j trong các món anh thích? :">

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Haha, vậy mà ông Thanh cứ phải chấm chấm chấm (...)

=))
P.S: mỏ tui đâu có bự :-w

Oh, dùng từ rộng đúng hơn nhỉ, hem có bự, chắc tại chu nhiều quá cho nên làm cho nó giãn, rộng ra :banhbao32:

Tao thấy rộng chứ hem bự =))

[hỏi] Anh ơi anh thích măm nhứt món j trong các món anh thích? :">

Thích ăn nhất là cơm cháy ở đáy nồi khi nấu cơm bằng nồi than đó, ăn cực ngon :banhbao29: . Còn lại thì món nào cũng ăn được, nhưng ăn trong thời gian ngắn thôi, chứ ăn hoài cũng ngán.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Thế pác Thanh nhà mình thích môn thể thao nào nhứt? :banhbao42:

Nếu nói về môn thể thao thì có hai môn là thích nhất và cũng được đào tạo bài bản là Bowling và Bóng bàn ;)) . Ngoài ra còn biết chơi cầu lông, tennis, billards, trượt patin, bơi lội.

Ai còn câu hỏi gì nữa hem :-":-":-"

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

Nếu nói về môn thể thao thì có hai môn là thích nhất và cũng được đào tạo bài bản là Bowling và Bóng bàn ;)) . Ngoài ra còn biết chơi cầu lông, tennis, billards, trượt patin, bơi lội.

Ai còn câu hỏi gì nữa hem :-":-":-"

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3
tự tin tl câu hỏi ghê á ;)):banhbao53: bác Thanh khi nào định lấy vợ ạ??? ;))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

tự tin tl câu hỏi ghê á ;)):banhbao53: bác Thanh khi nào định lấy vợ ạ??? ;))

Định lấy vợ năm 2015, đó là plan, hy vọng là đúng theo kế hoạch, hem có gì xảy ra để mà hem thể thực hiện được đúng kế hoạch :p. Còn trả lời câu hỏi có gì đâu mà hem tự tin, làm người thì phải tự tin chứ :p

áh há, sang năm lấy vợ phải hem Thanh :))

Năm sau mà lấy vợ là hem có hợp phong thủy với tử vi đâu bác ẹc ah. Phải từ năm 2015 trở đi mới có thể lấy vợ mà sống cả đời được. Còn lấy trước đó thì rất dễ break :p:p. Bác Ẹc cũng xem mấy cái nì mà :p:p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

hôhô bác Thanh có mê tín sao?? ;)) còn em phong thủy nữa chứ hôhô;))

p/s: Làm người tất nhin fảj tự tin chứ:p:p

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Anh không có mê tín, anh không có tin tử vi. Chỉ là những việc này nên cho nó tốt, là vợ chồng ai mà chẳng muốn sống lâu với nhau chứ. Bản thân Miami cũng thế thôi, hai người phải xem hết mới chọn được ngày cho good mà :p .

Còn Phong Thủy không phải là mê tín em ah. Phong thủy là một môn khoa học. Phong thủy là hướng đến sự hài hòa, sự luân chuẩn một cái tự nhiên. Tử vi thì không rõ sự chứng minh thực tế, nhưng Phong thủy thì có đấy. Những quy luật trong phong thủy là tự nhiên, cái này xen cái kia chứ hem phải chỉ là mê tín. Of course, cũng có mang tính tâm linh, huyền bí trong phong thủy, nhưng nó là cái đã được chứng minh qua cả ngàn năm lịch sử, có quy luật hẳn hoi.

Còn tử vi thì trăm ngàn thứ, chả có gì ra cái gì, mà tính chính xác của nó không phải là 100% như Phong Thủy. Cho nên theo tử vi thì mê tín thì chỉ nên vào những cái thực sự cần thiết như chọn ngày, chọn giờ cưới hỏi thui. Chứ đừng có dựa vào tử vi, mê tín mà làm mình lúc nào cũng lo sợ. Lúc nào cũng dựa vào nó trong khi rốt cuộc chẳng có cái gì xảy ra.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

=.= em làm j` đâu trời =.= cáj đó thỳ do anh chứ sao kéo em vào làm j`? hơ hơ

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

=.= em làm j` đâu trời =.= cáj đó thỳ do anh chứ sao kéo em vào làm j`? hơ hơ

Hehehe, nói thế làm Miami tưởg em biết chuyện gì về anh, hay anh có cô khác, bụp em + anh đó =)) =)) =)) . Dùng cực hình tra khảo đóa >:) . Còn hem thì bắt chước Giữa hai thế giới =)) =))

Trùi, đúng là hem có Miami ở đây, mình thừa cơ nói xấu. Miami, em có bị hắt xì hem =)) =)).

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

à phong thuỷ ko phải là mê tín đâu em, cả tử vy cũng thế, nó đều dựa vào những cái luật của tự nhiên, số mệnh mà phán đoán. Còn phong thuỷ thì đúng là 1 thứ mang tinh khoa học đàng hoàng đấy em ạ, coi thường phong thuỷ ko nên đâu ;)) đã chơi thì phải theo nó cho đến cùng. Không phải khi ko mà những thầy phong thuỷ Trung Quốc xưa được xưng tụng là thánh sống cả đâu. Và hiện giờ đến cả phương Tây cũng phần lớn theo phong Thuỷ rất nhiều đó em, họ xem đủ thứ về hướng nhà, hướng kinh doanh... nhiều thứ lắm đấy ;))

--- Cập nhật bài viết ---

Mà này 2 người kia, đứng ỷ tôi hiền mà ngồi đây nói xấu + ăn hiếp nhau nhá ;)) tôi dịu dàng nhưng ko nhu mỳ đâu đấy ;))