nơi ông nguyen_thanh fải chết

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ðề: nơi ông nguyen_thanh fải chết

dạ không, em thấy hết rồi ạ, đính chính, em ko ghen ;)) tuỳ cơ ứng biến thôi, ko khoan nhượng khác với ghen nhé ;))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Mà này 2 người kia, đứng ỷ tôi hiền mà ngồi đây nói xấu + ăn hiếp nhau nhá ;)) tôi dịu dàng nhưng ko nhu mỳ đâu đấy ;))

Chà, câu này chắc phải xem lại wá >:) >:). Cái này thì chỉ có anh đây mới pik rõ thui :">

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

=.= hic hic hơhơ chị mà nhu my thỳ em đâu fảj dè chừng với e sợ :p

Hiền diệu, nhu mì trong điều kiện bình thường thôi em ah, còn lại thì hem có đâu, anh cũng phải dè chừng chỉ nhiều lém mặc dù chỉ là nhường cho anh đó :p.

Nói chung là với Miami thì phải chặt chẽ, hợp lý, hem được có sơ hở, hem là sẹ bị cho tiêu :p.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

ơ ơ dè chừng gì cơ? :-?? e sợ thế nào? :-?? chị hiền thật mà? :-?? :">

Thui được roài, ai mà chẳng có lúc hiền lúc dữ, trừ phi bản chất là dữ thui :p.

Mà đây là topic của tớ mà, sao cứ ấy Miami hoài thế :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

[hỏi] anh có sợ con gì ko? ;;) và sợ nhất là con gì? ;;)

Sợ ah, có chứ sao hem, ai mà hem có cái nỗi sợ riêng cho mình :p . Về con thì chắc là sợ mấy con vật hung dữ, có thể kill mình như hổ, báo, sư tử, cá mập. Côn trùng thì sợ Spider, sợ mấy con Spider mà bự bự ấy, độc nhiều ấy, nhìn gúm.

Mình tuổi con rắn nên nhìn con rắn theo con mắt khác, cũng sợ đó vì nó bụp 1 phát thì cũng teo, nhưng cũng thích những cái của nó :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

[hỏi] anh có thích đặc biệt một món ăn nào đó giờ hem? và nếu có thích trái cây, có thích mấy trái chua chua như dâu, xoài, kiwi hem? :-"

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

[hỏi] anh có thích đặc biệt một món ăn nào đó giờ hem? và nếu có thích trái cây, có thích mấy trái chua chua như dâu, xoài, kiwi hem? :-"

Thích đặc biệt một món nào đó ah, có lẽ là có, đó là món Tôm chiên Sauce ở tiệm cơm Chuyên Ký, món cơm cháy khi nấu cơm bằng nồi than lúc mình còn nhỏ.

Trái cây thì ăn khá nhiều, ở nhà mẹ mua hoài ah, lúc nào trái cây cũng đầy tủ lạnh, nhưng đầy 1,2 days là hết 1 lượt trái cây, phải mua liên tục ah :)).

Về món trái cây : thì hồi nhỏ thích ăn sầu riêng lắm, nhưng giờ thì nó ngán bớt òi :)). Còn lại thì hầu như trái cây nào cũng ăn cả, ko có ngại trái cây gì, trừ trái cây do bác Đào trồng =)).

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

bác Đào? :-??

hỏi anh thích nhất màu gì, anh thích nhất xài mạng đt nào? mobifone, vinaphone, viettel, sfone, beeline... :-"

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

bác Đào? :-??

hỏi anh thích nhất màu gì, anh thích nhất xài mạng đt nào? mobifone, vinaphone, viettel, sfone, beeline... :-"

Bác Đào là bác Hồ Cẩm Đào đó em, em có quen biết bác ấy hem =)) =)) =)).

Anh ah, anh thích nhất là màu xanh lá cây, màu đen, màu đỏ, màu cam. Còn mạng điện thoại thì mạng Mobifone với Viettel. Vinaphone hem có thích :p.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

beoandlun

Active Member

--Ông Thanh cho biết bên ngoài mặt ông có đằng đằng sát khí như trong avatar không?
--Có hay đi nhậu không? Khoái món thịt chó chứ?
--Đã tính đến chuyện cưới vợ chưa? Đám cưới làm to hem?
Hì! Buổi tối vui vẻ... ấy khuya rồi! Ngủ ngon chứ! 8-}

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

--Ông Thanh cho biết bên ngoài mặt ông có đằng đằng sát khí như trong avatar không?
--Có hay đi nhậu không? Khoái món thịt chó chứ?
--Đã tính đến chuyện cưới vợ chưa? Đám cưới làm to hem?
Hì! Buổi tối vui vẻ... ấy khuya rồi! Ngủ ngon chứ! 8-}

Bề ngoài ah, ko phải lúc nào cũng có đằng đằng sát khí như Avatar. Nhưng những lúc ko có vui, hay bực thì còn ghê hơn cái đó.

Nhậu thì ko đi thường xuyên, hem có nhậu nhẹt lung tung. Còn thịt chó thì không bao giờ ăn cả, ăn cái đó ko tốt.

Còn câu 3 thì ko trả lời, đây là chuyện riêng tư, hem có nói trước.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

Nói sao giờ ta? :-??

"Kích hoạt khả năng lảm nhảm..." (nguyên văn from babyskydragon) =)) =)) =))

Anh thich nhạc sĩ, ca sĩ nào nhất? ;)) còn thích nhạc Việt hơn hay thích nhạc ngoại hơn :-"

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Anh thích ca sĩ Đan Trường, Quang Dũng, Cẩm Ly, bây giờ thì cũng thích sơ sơ Đông Nhi, Noo, Hồ Ngọc Hà :))

Nhạc thì nhạc nào hay, lời lẽ đàng hoàng, ok thì nghe ah :)). Còn thích thực sự thì có lẽ là những ca khúc bất hủ trong và ngoài nước của các ca sĩ Việt xưa, hay các nhóm nhạc, ca sĩ nước ngoài như ABBA, BEE GEES, MJ, Westlife, The Beatles, The Carpenters, ...

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

Làm 1 cái tag cho năm 2011 hen chú Thanh :">

Miami bảo đảm khoái cái này

1. Bạn có cảm thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại ?

2. Bạn có cảm thấy nuối tiếc điều gì ?

3. Bạn có đang hạnh phúc ?

4. Bạn nghĩ mình sẽ sống thọ đến năm bao nhiêu tuổi ?

5. Bạn muốn mình sống thọ đến năm bao nhiêu tuổi ?

ABOUT YOUR FAMILY
6. Đối với bạn, mẹ là gì ?

7. Bạn có thường tâm sự với mẹ của bạn ?

8. Theo bạn, mẹ của bạn đối với bạn như thế nào ?

9. Nếu mẹ của bạn có Facebook ?

10. Nếu một ngày, bạn dẫn bạn gái / bạn trai của mình về nhà và cha/mẹ bạn tỏ thái độ không vừa lòng ?

12. Nếu bạn là người đồng tính, bạn có nghĩ cha mẹ bạn sẵn sàng chấp nhận thay vì cố gắng thay đổi nó ?

13. Nếu phải chọn giữa người mình yêu và gia đình của mình ?

14. Bạn muốn điều gì ở cha mẹ của bạn nhất ?

15.Bạn có bao giờ chửi thề ngay trước mặt cha mẹ của mình ?

16. Bạn có bao giờ phải to tiếng để chống đối cha mẹ của bạn đến cùng ?

17.Bạn có yêu gia đình của bạn ?

*Có câu hỏi thêm :17.5: Điều gì về gia đình làm bạn buồn :

ABOUT YOUR FRIENDSHIP
18. Đối với bạn, tình bạn là gì ?

19. Bạn có nghĩ mình đang có những người bạn tốt ?

21. Bạn có thể kể với bạn thân của mình bất kì bí mật nào ?

21. Bạn có thể kể với bạn thân của mình bất kì bí mật nào ?

22. Bạn đã từng đánh mất một người bạn thân ?

23. Bạn sẽ nói gì khi gặp lại người bạn thân đó ?

24. Bạn có từng bị người bạn thân của mình phản bội ?

25. Bạn có cảm thấy hài lòng với những người bạn cùng lớp hiện nay ?

26. Lỗi lầm nghiêm trọng nhất mà bạn từng gây ra cho một người bạn của mình (trong năm vừa qua!) ?

27. Đối với bạn, 30 người mà bạn TAG có là những người ảnh hưởng sâu sắc đối với bạn ?

ABOUT YOUR LOVE
28. Đối với bạn, tình yêu là gì ?

29. Bạn có đang yêu ?

30. Bạn có từng yêu đơn phương ?

31. Bạn có từng giật người yêu của người khác ?

32. Bị người khác giật người yêu ?

33. Người đầu tiên tỏ tình với bạn là vào năm bạn lớp mấy ?

34. Mối tình đầu của bạn là vào năm bạn lớp mấy ?

35. Nếu bây giờ gặp lại mối tình đầu của mình, bạn sẽ ?

36. Nếu người yêu cũ của bạn nói rằng người đó cần bạn ?

37. Nếu người bạn yêu không hề yêu bạn?

38. Tình bạn trở thành tình yêu ?

39. Tình yêu trở thành tình bạn?

40. Nếu một người rất yêu bạn, nhưng bạn lại không có chút tình cảm nào với người đó ?

41. Người đó nói thích bạn. Và bạn từ chối. Sau một thời gian, bạn bắt đầu có tình cảm với người đó. Liệu bạn có dẹp lòng tự trọng của mình qua một bên để nói với người đó về tình cảm của mình ?

42. Người yêu cũ của bạn vẫn còn tình cảm với bạn. Và người đó hiện là bạn thân với người bạn yêu ?

43. Một bài hát cho người bạn yêu ?

44. Một bài hát cho người bạn rất yêu, nhưng đã quyết định sẽ quên ?

45. Một bài hát cho người bạn luôn thầm yêu ?

46. Một bài hát dành cho bạn ?

47. Có phải cả bốn câu hỏi trên đều dành cho một người duy nhất ?

CẢM NHẬN CỦA BẠN VỀ CUỘC SỐNG ?

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Bác Ẹc ác quá nha nha.

1. Bạn có cảm thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại ? Tuy đôi lúc cảm thấy chán, nhưng mà hài lòng, đang cần có sự change về nhiều mặt bác ẹc ah.

2. Bạn có cảm thấy nuối tiếc điều gì ? Có lẽ là có, một vài việc trong cuộc đời chưa làm được hoặc làm chưa được tốt.

3. Bạn có đang hạnh phúc ? Hehe, cái này tất nhiên, rất hạnh phúc mà :banhbao29:

4. Bạn nghĩ mình sẽ sống thọ đến năm bao nhiêu tuổi ? Theo chỉ tay thì khá là thọ, nhưng mà hem pik nhiu. Chỉ sợ cuối năm sau die mất tiêu =)) =)) .

5. Bạn muốn mình sống thọ đến năm bao nhiêu tuổi ? Vừa thôi, sống già wá cũng chả đc gì, die cho nó giải thoát.

ABOUT YOUR FAMILY

6. Đối với bạn, mẹ là gì ? Một trong những người quan trọng nhất trên đời. Có thể hem có bạn gái nhưng hem thể hem có mother :)) .

7. Bạn có thường tâm sự với mẹ của bạn ? Có chứ, mẹ mình như một người bạn

8. Theo bạn, mẹ của bạn đối với bạn như thế nào ? Of course là very good, hem thể miêu tả được. Mẹ của mình mà :))

9. Nếu mẹ của bạn có Facebook ? Thì add luôn chứ sợ gì =))

10. Nếu một ngày, bạn dẫn bạn gái / bạn trai của mình về nhà và cha/mẹ bạn tỏ thái độ không vừa lòng ? Thì phải tìm cách thay đổi cả 2, match demand cả hai với nhau, satisfy cả hai thì sẽ ok thôi.

12. Nếu bạn là người đồng tính, bạn có nghĩ cha mẹ bạn sẵn sàng chấp nhận thay vì cố gắng thay đổi nó ? Tiếc là mình hem phải nên ko pik trả lời =)) =))

13. Nếu phải chọn giữa người mình yêu và gia đình của mình ? Chọn gia đình, vì gia đình là nơi mình sinh ra và lớn lên, trưởng thành, ...

14. Bạn muốn điều gì ở cha mẹ của bạn nhất ? Hem muốn gì cả vì mình chưa làm được gì cho cha mẹ cả

15.Bạn có bao giờ chửi thề ngay trước mặt cha mẹ của mình ? Mình hem có chửi thề :"> , trừ phi gặp bọn mất giạy thoai :)) .

16. Bạn có bao giờ phải to tiếng để chống đối cha mẹ của bạn đến cùng ? Cái đó thì chưa, mẹ là dân Toán, pa cũng là dân Science, cãi to là hem được rùi, phải dùng logic, biện luận chặt chẽ mà chứng minh ah.

17.Bạn có yêu gia đình của bạn ? Tất nhiên là có

*Có câu hỏi thêm :17.5: Điều gì về gia đình làm bạn buồn : Có lẽ là do những người bà con họ hàng.

ABOUT YOUR FRIENDSHIP
18. Đối với bạn, tình bạn là gì ? Tình bạn thật khó định nghĩa. Với em thì phải trung thực, thẳng thắn, giúp đỡ lẫn nhau, không úp mở, dối trá.

19. Bạn có nghĩ mình đang có những người bạn tốt ? Hehe, có chứ, có những ng bạn rất tốt

21. Bạn có thể kể với bạn thân của mình bất kì bí mật nào ? Tùy người bạn thân, hem phải ai cũng kể.

22. Bạn đã từng đánh mất một người bạn thân ? Có lẽ là chưa :D . Bạn thân giữ kỹ lắm :))

23. Bạn sẽ nói gì khi gặp lại người bạn thân đó ? Chưa mất nên hem biết.

24. Bạn có từng bị người bạn thân của mình phản bội ? Chưa :D

25. Bạn có cảm thấy hài lòng với những người bạn cùng lớp hiện nay ? Hehe, rất là hài lòng.

26. Lỗi lầm nghiêm trọng nhất mà bạn từng gây ra cho một người bạn của mình (trong năm vừa qua!) ? Hehe, cái này thì hem có rùi :))

27. Đối với bạn, 30 người mà bạn TAG có là những người ảnh hưởng sâu sắc đối với bạn ? Ak ak, hình như 4rum này hem có cái khái niệm TAG =))

ABOUT YOUR LOVE
28. Đối với bạn, tình yêu là gì ? là sự hy sinh, mang lại hạnh phúc cho người mình yêu. Yêu là làm cho người mình yêu được hạnh phúc dù bản thân mình phải chịu thiệt thòi.

29. Bạn có đang yêu ? Hehe, of course là có ;))

30. Bạn có từng yêu đơn phương ? Hehe chưa, hùi xưa chỉ thích thoáng qua mà thôi, hem có ý định tiến tới với 1 ai cả.

31. Bạn có từng giật người yêu của người khác ? Ak ak, cái này thì chưa vì cho đến khi mình có việc làm, mình hem hề nghĩ đến tình yêu :)) .

32. Bị người khác giật người yêu ? Hem có :))

33. Người đầu tiên tỏ tình với bạn là vào năm bạn lớp mấy ? Năm lớp 6

34. Mối tình đầu của bạn là vào năm bạn lớp mấy ? Có lẽ là khi đi làm mới thực sự là mối tình đầu

35. Nếu bây giờ gặp lại mối tình đầu của mình, bạn sẽ ? Câu này ko pik trả lời =))

36. Nếu người yêu cũ của bạn nói rằng người đó cần bạn ? Có đâu mà cần =))

37. Nếu người bạn yêu không hề yêu bạn? Hem có chuyện này đâu :))

38. Tình bạn trở thành tình yêu ? Phân biệt rạch ròi lắm

39. Tình yêu trở thành tình bạn? Cái này thì khi 2 người ko hợp nhau, ko thể đến với nhau thì nên giữ ở mức tình bạn thôi :D

40. Nếu một người rất yêu bạn, nhưng bạn lại không có chút tình cảm nào với người đó ? Thì như định nghĩa về tình yêu đó.

41. Người đó nói thích bạn. Và bạn từ chối. Sau một thời gian, bạn bắt đầu có tình cảm với người đó. Liệu bạn có dẹp lòng tự trọng của mình qua một bên để nói với người đó về tình cảm của mình ? Hehe, hem trải qua cái này nên hem pik

42. Người yêu cũ của bạn vẫn còn tình cảm với bạn. Và người đó hiện là bạn thân với người bạn yêu ? Đã nói hem có rùi mà :))

43. Một bài hát cho người bạn yêu ? Có lẽ là có rùi ;))

44. Một bài hát cho người bạn rất yêu, nhưng đã quyết định sẽ quên ? Hở, là sao :-??

45. Một bài hát cho người bạn luôn thầm yêu ? Hem có =))

46. Một bài hát dành cho bạn ? Hát wài :-j

47. Có phải cả bốn câu hỏi trên đều dành cho một người duy nhất ? Nói gì hiểu chết liền

CẢM NHẬN CỦA BẠN VỀ CUỘC SỐNG ? Bình lặng ;))

Trả tag xong =))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3