Trém Kumiho đê pà coan

Kumiho

Never die
Ðề: Trém Kumiho đê pà coan

@Thanh: CuO theo tui biết ko cho phản ứng với FeCl3. Có thể còn có thành phần khác trong dd đó. FeCl3 chỉ là thành phần chính thôi. Tui đóan thế.

@Ẹc: Ngắn hạn là: cuối năm nay thi 3kyuu, giữa năm sau ra trường. Kiếm cái cty nào đó apply vào làm lấy kinh nghiệm.
Dài hạn là: Vài năm nữa cưới anh Tấn về, mua cái nhà trả góp. Sau đám cưới 2 năm sẽ sinh con. Trong vòng 10 năm phấn đấu 3 đứa. Có khả năng sẽ ko đi làm nữa mà ở nhà chăm chồng và con :))

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

ui trời, cái dài hạn của em nghe po tay, làm gì tới 3 đứa lận

[_Cún_]

@Thanh: CuO theo tui biết ko cho phản ứng với FeCl3. Có thể còn có thành phần khác trong dd đó. FeCl3 chỉ là thành phần chính thôi. Tui đóan thế.

@Ẹc: Ngắn hạn là: cuối năm nay thi 3kyuu, giữa năm sau ra trường. Kiếm cái cty nào đó apply vào làm lấy kinh nghiệm.
Dài hạn là: Vài năm nữa cưới anh Tấn về, mua cái nhà trả góp. Sau đám cưới 2 năm sẽ sinh con. Trong vòng 10 năm phấn đấu 3 đứa. Có khả năng sẽ ko đi làm nữa mà ở nhà chăm chồng và con :))
kết cái dài hạn của chị Ku r` :"> yêu chị wá :x

Kumiho

Never die

Có sao đâu ta. Sinh 3 đứa cho vui nhà vui cửa. Với lại mình thích con nít mà :"> Dân số Vn đang già đi đó. Mai mốt sinh 3 đứa nhà nước sẽ thưởng :))

@ [_Cún_] : Thank em :">

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

@Cún, Ku : mai mốt forum mở 1 cái vườn trẻ cho 2 chị em làm việc trong đó.

Kumiho

Never die

Haha, có người giống mình rồi ta ơi :-*

@ Ẹc: Dễ thương em mới chăm nha. Lì lợm là em đè đầu quánh bỏ bà luôn đó :))

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

con nít biết gì mà dễ thương với ko dễ thương hử ku, phải dạy dỗ nó từ từ chứ.

Kumiho

Never die

Ý em là lì lợm hay ko đó anh. Nhiều đứa lì khủng khiếp. Nói mà nó cứ trơ trơ (dù mới 3 tuổi). Từ năn nỉ, van xin, dụ dỗ tới hăm he, nạt nộ, cầm roi... nó vẫn ko chịu nghe lời. Mấy đứa đó quả là cực hình nếu phải trông nó.

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Vì mấy đứa này chắc được cưng chiều từ nhỏ khá nhiều rùi, phải rắn nó ngay từ nó mới sinh thì mới tốt được, chứ thời buổi này nhiều bậc cha mẹ quá nuông chiều con cái làm cho tụi nó rất hư.

Bà Ku cố gắng sinh nhiều con gái nha, con gái đang rất thiếu =)) =)). Mà đừng có la um sùm như bà là đc rùi =)) =))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kumiho

Never die

Tui tính sinh 2 con trai lận. Con gái 1 đứa thôi. Sinh con gái tốn tiền lắm :-s

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Sinh con trai hay con gái là do ông Tấn decide chứ bà đâu thể control đc :-" :-" :-". Con trai mà đã tốn thì gấp 10 lần con gái đấy ;))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

từ page 57 tót lên 62 @-) khâm phục professional spammers =))

@Ku: thế mày là con gái mày tốn kém những gì nào? :-?

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Con gái tốn kém son phấn, các vật dụng phụ nữ, quần áo, mua sắm, ... 1 tháng lương của boy xài chỉ có 30% con gái xài 130% :)) :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3