Mắt biếc...

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member

Hehe, thôi khoe cái thiệp cưới của carrot phát
troi, gio moi thay haha thiep chi tu deisgn do Pu, nhin xa xa cung duoc hen

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
Hôm nay cãi nhau vs 1 bé vì 1 chuyện chẳng đáng.

Mình cứ hàng tháng đều vào ngắm forum, cơ bản đó là kỉ niệm. Than thở mãi cũng chỉ vì "cảnh cũ người xưa đâu rồi." Ai cũng có cuộc sống riêng, thế là trang diễn đàn như một món đồ chơi bị bỏ dở, ko ai quan tâm, và nằm lẳng lặng trong góc.

Rồi 20-30 năm sau, có ai sẽ tìm lại những kỉ niệm đó? Cô bé nói cũng đúng, nếu họ ko quan tâm, họ chẳng vào. Nghe xong tự nhiên thấy buồn, hóa ra những dòng chat chit trên này nó không quan trọng mấy với rất nhiều người.
chị cũng giống Pu, hay vào đây ngắm rồi nhớ, nãy đăng nhập nó báo sai pass làm hết hồn. Ah, có câu này muốn hỏi: avatar em là NV truyện nào vậy? :D

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
chị cũng giống Pu, hay vào đây ngắm rồi nhớ, nãy đăng nhập nó báo sai pass làm hết hồn. Ah, có câu này muốn hỏi: avatar em là NV truyện nào vậy? :D
Hi chị, hình trong truyện Orange Yane no Chiisana Ie.

[Pu]

Staff member
Ấy, lại là môt năm rất gì và này nọ, khi lại tiếp tục trầm cảm và một pha tự tử chưa chết.

At least I have found the right med for my shit, and I am eventually feeling a bit happy now after all those years suffering in the deep sea of sorrow and painfulness.

Hey, be well!

[Pu]

Staff member
Năm sau về cưới.

Sẽ mời mọi người trong BQT BTX ngày xưa tới dự nhé.

Mọi người chắc chắn là k biết, ngày xưa Pu bị cô lập trong lớp, trầm cảm dữ lắm, cũng tự tử bất thành cuối lớp 10. Kỉ niệm sinh hoạt forum là một trong những kí ức đẹp đẽ hiếm hoi thời cấp 3, nên Pu rất quý, và vì quý, nên Pu cứ mãi lang thang ở đây mà không đi đâu cả.

Hopefully the site will stay here as long as possible.

bmc

Bánh bèo đã có chủ
:) bmc không nghĩ forum lại có tác động tích cực đến Pu. Mà nếu đúng như vậy thật thì quá tuyệt rồi vì bmc đã giúp được 1 người khác 1 điều gì đó dù là nhỏ thôi.

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
Đọc bài post của Pu chị vui vì em có chỗ tin cậy để rút bầu tâm sự và vui hơn vì forum luôn ký ức đẹp đẽ của em (và chắc là của chị luôn). Thiệt chị cũng cám ơn anh Bmc lắm, vì luôn thầm lặng giữ gìn 4rum này, 15 năm rồi hen Bmc? Nhớ lúc Carrot vào lớp 10 khảog tháng 10,11 gì đó là biết trường BTX có forum :D trời ko ngờ số năm chúng ta biết nhau đã thành chục năm hơn hehe

À quen chúc mừng Pu tìm được tình yêu của đời mình, năm sau khi nào em dự tính cưới ?

[Pu]

Staff member
Đọc bài post của Pu chị vui vì em có chỗ tin cậy để rút bầu tâm sự và vui hơn vì forum luôn ký ức đẹp đẽ của em (và chắc là của chị luôn). Thiệt chị cũng cám ơn anh Bmc lắm, vì luôn thầm lặng giữ gìn 4rum này, 15 năm rồi hen Bmc? Nhớ lúc Carrot vào lớp 10 khảog tháng 10,11 gì đó là biết trường BTX có forum :D trời ko ngờ số năm chúng ta biết nhau đã thành chục năm hơn hehe

À quen chúc mừng Pu tìm được tình yêu của đời mình, năm sau khi nào em dự tính cưới ?

em không biết luôn. Khổ với Covid chị ạ.

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
Theo ẹc thì tổ chức tiệc gia đình nhỏ nhỏ để thông qua trước, khi nào hết covid mà có thêm 1 em bé thì tổ chức lớn luôn.