VUA BÁNH MÌ ^_^

oaoakamiya

tui thích truyện nì vì nó tuy chỉ nói về bánh mì nhưng rất đa dạng và hay , truyện vẽ cũng rất đẹp , và bánh mì cũng rất ngon ^_^ :D :D

Kumiho

Never die
nhưng có điều trong đó có vài hình ảnh XXX ko fù ho85p trẻ em dưới 18 tuổi như ... tui nà. hùi trc' trong 4rum cũng có 1 topic về Vua bánh mì gòi. do boom_boom lập á. sao bây h ko thấy topic đó lẫn kon boom đó đâu cả. chắc bị bắt cóc òi

boom_boom

chai ai, tui day ne, co ai bat coc tui dau... ma co cung dau dam hehe

so la lau rui ko bo sung bai vo cho topic vua abnh mi nen chac cung bi del mat tiu goy... may muh co may ban cung cung so thix "ham an" nhu tui... nen moi tao cai moi day...

>>> mod tha loi cho em... nha em vietkey hu goy ko go unicode dc...

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
I,bà boomboom đây òi ^.^
Nhớ hùi trước tui với bà Boomboom tung hoành trong topic Vua bánh mì....hình như là 1 năm trước ^.^
Mà sao vừa có topic này là bà có mặt dzậy Boomboom???Hay thía ^.^
Coi bộ này riết thuộc lòng lun ^.^

oaoakamiya

đúng đúng tự nhiên tui mới lập topic nì là bà Boom xuất hiện , bởi vậy mới nói seo mình ghê gớm dữ ta ^_^
có ai thấy AZUMA giống một thằng nhân vật chính trong "cơn lốc " hum vậy :D

Kumiho

Never die
thấy gòi, giốnng Akazu, ngây thơ, trong trắng tới fát ngố đúng hok :))
lâu wớ hok thấy kon boom, mới nhắc nó lại xuất hiện, đúng là linh thật

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ack,truyện bóng rổ mà mí bà cũng coi nữa....>.<...giống tui ^.^
Nhớ năm ngoái bà boom kiếm dc. mí hình bánh mì đẹp ghê cơ ^.^ bà boom kiếm lại coi ^_^
Nói tiếp nà:truyện này tựa gốc là Yakitate!Japan do tác giả Hashiguchi Takasi vẽ
Hok kiếm dc. hình ^.^

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Hi,tui vẫn đang nói về Vua bánh mì đó chớ....Vn làm ăn cẩu thả quá,hok xuất bản tiếp cho ng` ta,Kazuma thật dễ thương...mà riết bàn tay Thái Dương của Kazuma đem ra thi đấu nước' ngoài cũng hok bằng ai ^.^
Cả Kawachi,Tsukino,Suwa cũng mắc cười...nhất là khi suwa giả làm ninja í ^.^

Kumiho

Never die
zậy là ông koi bộ cũ năm kia hả. tui cũng koi từ lúc đó. sau đó tới Monaco cup thì ngưng. ra lại nữa òi. dày hơn, hình đầy đủ hơn. đấu finish Monaco cup lun òi. nhưng tui hok có bộ mới nên hok cho ông mượn dc. thông cảm nha.
bàn tay Thái Dương cũng hok fải nhân tố quyết định, Takeshi muốn cho người ta thấy thực taà của Kazuma nên ko xoáy vào bàn tay có sẵn của Kazuma. vì sau này còn có bàn tay nữa thần, v.v...

oaoakamiya

đúng đúng với lại mún làm bánh mì thành công thì không phải chỉ nhờ vào bàn tay Thái Dương là đủ , thích nhất là mấy cái "Vua bánh mì Nhật"^_^ , rùi mấy tập còn hướng dẫn cách làm bánh mì nữa chớ :D

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Uh,hình như là đấu đến tận trận CK,về sau chủ đề theo từng đặc sản của vùng....Phải hết sức sáng tạo mới dc....mà nói về sáng tạo thì hok ai qua dc. Kazuma òi ^.^ hình như ra tập 19, 20 gì đó ở VN ^.^

Kumiho

Never die
tui khoái nhứt cái tập thi với Mĩ ở Monaco Cup. fần mah kon nhỏ ... (kon nhỏ khoái thằng Suwa tên j` ta) thi zới thằng Suwa á. làm bánh mì j` mah nhìn đẹp pà kố. nhìn là muốn ăn òi. ngon wá xá

Anti World

uh,con nhỏ thix thằng Suwa ng` Mỹ ấy...dzui ghê
Tui còn thix mấy phản ứng khi ăn bánh của nhân vật trong truyện...nó là 1 cách sáng tạo của tác giả ^_^

Kumiho

Never die
há há, pà nhắc tui mới nhớ. cái Kuroyanagi fải hok. chời ơi, hùi mới koi, tui hok nhịn dc cười. có hôm koi mah bụng đau gần chết. tui hok ngờ trên đời này có người ăn bánh xong đin tới zậy =)) nhắc tới buỳn cười chít mất. tui còn thix ông Matsusiro nữa. nhứt là cái đầu của ổng á. năm ngoái lớp tui có ông giáo sinh dạy Sinh có cái mái tóc y chang ông nài lun. zừa nhìn thấy là tui bò ra cười, cả lớp hokk hỉu, tưởng tui khìn nữa chứ

Kumiho

Never die
ai cũng fản ứng nhưng ông có thấy Kuroyanagi fản ứng là tiêu cực nhứt hok. lúc ăn cái bánh mì nhân mì xào của thằng Hokou ổng muốn nude đó :)) đúng là potay.com thiệt.
còn tại sao Kazuma hok ăn bánh mì của ai hít thì chắc Takeshi muốn nhân vật chính của mình ko nối gót theo mí tên kia mah đin wớ