Min
Reaction score
0

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• Mà e nói miệng ko thì ai mà tin..hò hò fải có = chứng vật chứng chớ. Đừng có vu oan cho ngừi tốt à nghen:).
    Ko đc vu khống ng` khác àh vì vu khống là không...có=))
    Tội này nặng lắm đó^^!!!
    theo thông tin anh mới update thì chưa@-), chắc fải đợi ít nhất vài năm nữa thì mới đưa vào sách đỏ=))
    Còn bi h thì săn bắt nhốt vô tư!!^_^
    theo thông tin anh mới update thì chưa@-), chắc fải đợi ít nhất vài năm nữa thì mới đưa vào sách đỏ=))
    Còn bi h thì săn bắt nhốt vô tư !!^_^
    theo thông tin anh mới update thì chưa@-), chắc fải đợi ít nhất vài năm nữa thì mới đưa vào sách đỏ=)
    Còn bi h thì săn bắt nhố
    Vậy thì sống trong hòa bình đi, đừng gây hiềm khích với ai hết. Lỡ có ai thích gây sự với mình thị nhịn thôi. Còn nhịn ko đc nữa thì lấy "cùi bắp" ra chơi luôn!!! ^.^
    thầy la rầy học trò cũng là chuyện dễ hiểu nhưng anh thì ko ủng hộ chuyện la mắng học sinh trước mặt bạn bè trong lớp làm như vậy dễ dẫn đến tâm lý hs ko tốt rồi hành động thiếu suy nghĩ, thầy cô cần hiểu tâm lý học sinh để có cách giải quyết hợp lý. Tụi anh hồi đó học ND Có nhiều ông thầy nói chuyện nghe sóc óc lắm kìa, nhưng cùng lắm thì cũng chỉ cãi lại 1 vài câu thôi, còn bây giờ thấy nhìu đứa còn chận đg hành hung thầy giáo nữa. Thật hết biết! àh mà nghe giang hồ đồn e là Võ lâm minh chủ hả? của bang phái nào zị??=))
    Ưhm, bài Rap đó nghe mắc cười=)) mà nghe kĩ thì thấy ý nghĩa lắm nhất là đoạn cuối. Nghĩ lại thấy thầy cô la mắng mình thật ra chỉ muốn cho mình học tốt hơn thôi, đừng có tức rồi rủa ổng bả tội nghiệp!! =))
    Hồi đó anh bị ghi tên vào sổ đen hoài vì ko thuộc bài:))
    Ohm, hồi đó anh học 12A4. Giờ chắc trường thay đổi nhiều rồi. Nghe nói có ông thầy hát nhạc RAP dạy môn Lý gì đó??!! Thầy giáo mà chịu chơi ghê^^!! Ông thầy đó là con của thầy chủ nhiệm anh năm lớp 11. Đúng là hậu sinh khả úy mưh..:)
    Ừa, hồi đó anh học bên Nguyễn Du Q10, giờ đang học năm 2 COFER.^_^
    E đang học lớp 10 hả? Vậy thì = tuổi em anh.>:D<
    Her her... Thật ra liếc sơ wa cái Profile của bạn thì biết là giống gì rùi@-)!!!

Xin lỗi mình dùng từ hơi thô thiểng^_^!!!

Hân hạnh được làm wen W bạn( mà hổng bit tên gì???)!!@};-

Thêm bạn= có thêm ng để... chọc..keke...:p
    Min có nghĩa là viết tắt của "minus",có nghĩa là dấu "-", có nghĩa là "<0", có nghĩa là âm => bạn là nữ=> cho mình làm wen nha^-^!!!
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…