Gửi ấy ấy của tớ...

Thảo luận trong 'Viết fic = emoticons' bắt đầu bởi rukawa, 4 Tháng hai 2006.

1. rukawa

rukawa New Member

Ấy biết không???....
    ...Không biết bao lần tớ nhìn lên bầu trời đầy (*) kia để [-O<
    Tớ [-O< rằng chúng ta sẽ luôn mãi :hug: bên nhau....
    Tớ [-O< rằng tớ sẽ mãi là người lau những giọt :th_too_sad: lăn trên má của ấy, sẽ luôn là người để ấy chia sẻ :th_big_smile:,:sad: ....
    Và ấy ơi, điều [-O< quan trọng nhất là :th_questionmark: ấy có biết?
    "Tớ [-O< ấy là người :th_pblob2: nhất thế gian,để tớ được là người :th_pblob2: thứ hai sau ấy"...
    Ấy ơi...!
    Giá như những lúc :inlove: cùng ấy thời gian cứ kéo dài mãi
    Giá như tớ có thể bước vào :gem1: ấy...
    Giá như tớ có thể 8-> rõ ràng hình ảnh của ấy trong tâm trí...
    Giá như tớ có thể :th_still_dreaming: về ấy hằng đêm....
    Giá như tớ biết ấy :thinkingg: :th_questionmark: về tớ...
    Giá như ấy là con mắt phải còn tớ là con mắt trái thì mình sẽ mãi :th_l1:, chẳng có con mắt thứ ba nào cả.
    Và ấy ơi...
    Giá như tớ có thể biến mọi :th_amazed: :th_ah: :th_angry: :th_baffle: :th_canny: :th_doubt: :th_feel_good: :th_look_down: :th_misdoubt: :th_smile: thành lời, giá tớ có thể gửi những lời yêu thương vào :th_swt2:
    Giá như tớ chẳng bao giờ phải :th_confuse: mỗi khi nhìn sâu vào ;;) của ấy, không phải :-? :th_questionmark: đó vô tình....
    Giá như tớ hiểu được những điều giản đơn sau tiếng :th_e15:, sau ;), :D, sau cái nhìn xa xôi ,và sau những nét :-S trên gương mặt ấy....
    Và mỗi khi :thinkingg: về tớ...
    Tớ mong ấy đừng bao giờ :thinkingg: rằng những thi sĩ biết :th_pwriting: ....bởi vì thế mà họ :th_still_dreaming: rất giỏi...
    Tớ mong ấy đừng bao giờ :thinkingg: rằng những nhà văn biết :11_1_211v[1]:...bởi vì thế mà họ bịa rất tài....
    Tớ có thể là :th_pwriting:, là :11_1_211v[1]: hay là nhà viết kịch, tớ có thể :36_13_6[1]: lên những điều nhợt nhạt của cuộc sống, nhưng dường như :th_lv: tớ lại là điều mà chẳng bao giờ tớ có thể :th_l2: hết thành lời...
    Đơn giản vậy thôi...
    .....
    Và giá như có một sự :doc_sach: ngược lại để đừng bao giờ có dấu "." sau tất cả những điều được :th_l2: ra từ nỗi niềm vô hạn.

2. noitiengtunho

noitiengtunho New Member

100% bai2 nay2 dân Hn viết , hehe , tớ với ấy ...

3. nghi_spidergirl_8x

nghi_spidergirl_8x New Member

sai roài !! dân miền nam cái chắc ;))
    bạn Nghi mùh ^^

4. dzé dò

dzé dò New Member

:D tớ với ấy là xưng hô cho nó dễ xương, chứ anh anh em em hoài nhàm roài.

5. noitiengtunho

noitiengtunho New Member

HEhe , ấy ấy ... cái này dễ gây hỉu lầm lắm , ke ke , thằng đó " ấy " tao kekkke

6. bloody_ghoul

bloody_ghoul New Member

hiz, đọc cảm động ghia lun, có ng` nói với ghoul thế nì là ghoul okie lìn , ...hiz....

7. GoldSea211

GoldSea211 New Member

hix ... Rucáwả cũng bon chen giựt giải nữa te ;)) ... Chúc ông may mắn nhe :goodluck: ! Bình chọn thì tui sẽ bình chọn cho ông đó , yên tâm :) Đc giải nhớ chia fần cho pé GS nì là đc òi , keke :naughty:

8. rukawa

rukawa New Member

Ùa, cảm ơn đã ủng hộ!! Bài Ru đâu có được đem lên vote! Chỉ là tham gia cho vui thôi!! :D
    @ghoul: hay hén :big_smile:
    @GoldSea: ok, nếu nó đoạt giải thì Ru sẽ chia fần cho pé!! :th_smile:

9. love_babygirl

love_babygirl New Member

@@ RU : CHÀI ru ui, ru bị con gs em cũa D nó dụ gòi kakka , nó đi đâu có ai tham gia nó cũng nói sẽ bầu hít ha kakak
    @@ GS : chài, em , seo e lại tùm lum thía , sis lột mẹt nã em ga , đừng óanh sis ah, sis chưởng em dzính dzáxch ah %^
    @@anh iu: chài , bon chien wa nha anh ^^

10. bloody_ghoul

bloody_ghoul New Member

hehe, hay ghoul mí khen chớ ???
    chắc chép ra giấy, mốt bắt ng` iu nói mình nghe(níu có ng` iu..hiz)

11. Kumiho

Kumiho Never die

bài này cute wé. tui vote cho bài nì

12. papu0_0

papu0_0 New Member

13. Kumiho

Kumiho Never die

nhưng tiếc là tháng này chưa cho vote bài này. để tháng sau nha rukawa. tui sẽ vote cho bài này.

14. rukawa

rukawa New Member

Cảm ơn sự ủng hộ của Kumilo và papu rất nhìu :big_smile: Chắc tháng sau mới có poll mới để vote!!

15. piggy

piggy New Member

Tui cũng sẽ vote cho bài ni nữa :x Thấy nó dễ thương thế nào ấy. Nhất là cái đoạn cuối thi sĩ, nhà văn, nhà biên kịch, họa sĩ....hay ^_^

16. meo_heo_3005

meo_heo_3005 New Member

Hix,ai mà nói với meow zậy là meow "uh" lìn lun ah!!!Xúc xích...í lộn xúc động thật! :x

17. kul

kul New Member

hình như anh Ru với chị Ghoul học truờng em thì phải

18. where_is_prince

where_is_prince New Member

Hix hix, dễ :x chít được!! Níu mún chép hay in ra thì phải tự vẽ mí icon đóa ah?? ([​IMG]

19. DieOut

DieOut New Member

where_is_prince : cái chữ kí đó nhìn nó thấy quen quen hình như là thằng Snoopylap ?

20. [SoS]snoopylap

[SoS]snoopylap New Member

._.a yep,dat's rite ._.V