Phim hoạt hình nào hay nhất

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ðề: Phim hoạt hình nào hay nhất

bạn baby chỉ được cái xạo thui :banhbao30: ông mà không biết hentai là cái chi thì đố mà đứa nào đọc truyện tranh biết :banhbao11:

fi34

Ơ, bạn ấy có xem H E N T A I àh =))

YYH điều đã coi wa nhưng mình vẫn còn chưa xám bằng 1 số nhiều bạn khác đâu :">

ban đầu chỉ xem shoujo, shounen gòi dần dà lấn wa ecchi, sja, sa rồi giờ thể loại nào cũng rớt tới rồi kể cả những thể loại xếp vào hàng kinh dị 18++ =))

Miami

Anais Ruan
Staff member

Ấy zà zà ;)) thôi thì cái gì cũng phải biết, mà tớ còn chưa dám rớ tới cái gì ngoài shoujo và shounen :-SS Shounen-ai cũng có đọc qua, như mấy truyện của Kaori Yuki ấy... còn cái cao hơn thì chưa dám động vào :p

beoandlun

Active Member

Hok động vào mấy truyện đó! Phim hoạt hình bi dừ nhiều phim hay lắm, Ice Age, Naruto.... trường anh bây giờ toàn là lớn cả rùi nhưng ghiền hoạt hình lắm!:D
Astro Boy cũng mới ná! Mấy em thích thì vào nhachot.info mà download, nhiều link dễ down, phim chọn lọc không lo trúng phim linh tinh! :D

Kumiho

Never die

@ beoandlun: Trường Bùi Thị Xuân, Lớp 12A7, Niên khóa 2005-2008 :| Cùng trường, cùng lớp, cùng niên khoá. Nhưng tui hổng biết bạn là sao :((

Miami

Anais Ruan
Staff member

=)) theo tin cải chính là bạn ấy cũng a7, cũng niên khóa 05-08, nhưng bạn ấy học trường khác, hum phải BTX :">

Miami

Anais Ruan
Staff member

@ beoandlun: Trường Bùi Thị Xuân, Lớp 12A7, Niên khóa 2005-2008 :| Cùng trường, cùng lớp, cùng niên khoá. Nhưng tui hổng biết bạn là sao :((

chắc baby ổng mắc cừ chỗ này =)))))))))))))))

Kumiho

Never die

tui ko có tự thêm vô nha :-w không tin ông thử nhấn vào Xem thông tin của bạn đó đi :-w

Miami

Anais Ruan
Staff member

mà... Năm canh là phim gì zạ? :-S sao tao hổng biết zạ Ku? :-S anh iu Tina kể nghe zí :">

Kumiho

Never die

là Khủng long con ham ăn đó. Hồi nhỏ đứa nào chẳng ra tiệm video mướn băng về coi :">

Miami

Anais Ruan
Staff member

tao hông nhớ lắm, mà tao nhớ tao có bít con khủng long ham ăn :">

Miami

Anais Ruan
Staff member

Thủy thủ mặt trăng cũng có xem, nhưng thích truyện hơn là phim hoạt hình :"> doraemon cũng khoái lúm :">