Thành lập nhóm R.BTX

sunbell

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Adelaidegirl @ Sep 18 2006, 07:11 PM) [snapback]71022[/snapback]</div>
http://buithixuan.info/forum/index.php?showtopic=3834 yêu cầu ai mún được nhận vào topic xem rõ nhé...mà hình như mc nữ ko cần nữa rồi ;))...mc nam thì đòi hỏi jọng phải rất ấ[email protected]ỗ làm việc và đăng kí...ko spam nhé ;))
[/b]

vậy là mong mún of Sun ko đc chấp nhận hả : " ổn định nhân sự...=> music box ko thay đổi nhân sự nữa...ko nhận thêm...và cũng đã ổn định nên ko cần trộn lại làm j`..."
Mà cái topic reply.... có nghĩa là ai mún vô thì fải làm 1 chương trình j đó sao :-h

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
Mà cái topic reply.... có nghĩa là ai mún vô thì fải làm 1 chương trình j đó sao [/b]
làm là để xét tuyển áh...đk cần...nhưng chưa đủ...còn cần chất lượng chương trình nữa...

boymc

Administrator
@Adelaidegirl : Em làm nhiều bạn hiểu lầm là ko tuyển nhân lực nữa ròai , ... :-w lam sao sửa chữa sai lầm đi áh, em làm mất đi người nào của anh là anh phạt em người đó áh ...

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
trời trời...ai nói ko tuyển hả...:((...trời ơi...ai nói vậy...sao bài post của m dễ hiểu mà ko ai hiểu hết vậy...đã nói là hoan nghênh hoan nghênh các bạn nhưng mà các bạn chứng tỏ bản thân đi cái đã...chứ có nhìu người nói vô lằm mà có thấy đâu...vd như Vân anh j` của Bmc đó...hẹn ngày đi thu thử lun mà có thém đến đâu...:((...fạt m áh...thoai m sợ chay lun...:((...thoai ko dám làm mất người của n nữa...chạy về lo music box đây :(...các bạn áh...Ade đính chính há...chuyên đề rất cần người vì bây h có mình Bmc thoai...Bmc ko chịu :((...ai zô júp ổng đi ko tội nghịp...