Magic Z

minhphuong

Lệ Đêm

Download

[music]http://www.gwebspace.de/btxonline/ledemremix.wma[/music]

Lyric
Em à anh biết giờ này em đã chìm trong giấc ngủ rồi .Mùa đông đã sang rồi đã mang về những cơn gió tuyết thổi rung những chiếc lá rụng xuống còn sót lại của mùa thu.Đêm nay lại là một đêm nữa anh thức trắng ,và ngồi nhìn ra bên ngoài cửa sổ,căn phòng vẫn vậy chẳng có gì thay đổi.Những bưc tường dường như im lặng, lạnh ngắt khi anh biết vị thần tình yêu đã ko mỉm cười với đôi ta.Anh yêu em, anh nhớ em nhiều lắm! và có lẽ chảng bao giờ anh có thể quên được hình ảnh của em trong trái tim anh.
Con tim anh thêm đau wa vì tình mình lỡ mất nhau.Ai xa xôi có biết hay chăng lòng anh vẫn thế thôi.Ôi bầu trời ôi bao vị thần,đã chứng giám đã hiểu lòng ta.Mà tại sao vẫn ko mỉm cuời.Để thấy đôi ta vẫn chia ly.Anh giờ này chỉ biết ngậm ngùi ngắm chiếc lá rơi như mùa đông lã chã nước mắt rơi trong lòng và tất cả anh dành cho em.Từng giờ từng ngày trôi wa.Anh vẫn sống bằng niền tin đã có.Dù mệt nhọc mồ hôi thấm đẫm vai anh. Anh vẫn luôn vui vì anh có em.Cùng hòa nụ cười khi anh vui, cùng nước mắt khi anh buồn .Cùng sẻ chia khi cô đơn về đêm đêm.Em là tình yêu sáng chói...Con tim anh thêm đau buốt wa,vì tình mình lỡ mất nhau.Ai xa xôi có biết hay chăng lòng anh vẫn thế thôi.Ôi bầu trời ôi bao vị thần,đã chứng giám đã hiểu lòng ta.Ma tại sao vẫn ko mỉm cuời.Để thấy đôi ta vẫn chia ly.Anh giờ này chỉ biết ngậm ngùi ngắm chiếc lá rơi như mùa đông lã chã nước mắt rơi trong lòng và tất cả anh dành ....em ah! mình đã có nhau trong 1 giây phút và để rồi cũng lại mất nhau trong chính khoảnh khắc định mệnh mà đã định truớc.Từ sâu thăm lòng mình gửi đến em.. Anh yêu em! Con tim anh thêm đau buốt wa vì tình mình lỡ mất nhau . Ai xa xôi có biết chăng lòng anh vẫn thế thôi .!
Ôi bầu trời ôi bao vị thần,đã chứng giám đã hiểu lòng ta.Ma tại sao vẫn ko mỉm cuời.Để thấy đôi ta vẫn chia ly.Anh giờ này chỉ biết ngậm ngùi ngắm chiếc lá rơi như mùa đông lã chã nước măt rơi trong lòng và tất cả anh dành cho em.

mrbean

Member
MagicZ còn có bài Xa hat chung với 1large, bài hay vãi hàng
còn chủ yếu thì thấy magicz tập trung hát nhiều hơn là rap

[SoS]snoopylap

xa
[music]http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/13/03/freemp3/nhocthemsua+xa.mp3[/music]

Giờ em đang nơi nao, giờ em đang ra sao , Người có biết nỗi đau lòng anh . Và khi vui bên ai , Nụ hôn xưa chưa phai , Còn một người vẫn mãi yêu em .
Khi ban mai sang xóa tan màn đêm , Em trao anh nụ hôn xưa nồng ấm, Nay em ra đi một câu ko buông lơi , để lại anh trong nỗi hiu quạnh
Nhìn mùa thu trôi qua, Lòng quặn đau con tim, ! lại 1 đông anh ko có em , Giờ đôi chân liêu xiêu, Đời con trai cô liêu , Giờ anh biết sẽ đi về đâu
Dẫu ngàn lần níu kéo, em đã xa thật rồi

ôi giờ này chỉ còn một mình tôi và em đã đi xa thật rồi
Ánh dương tàn nhường cho đêm tối buồn vương trên lối đi xưa kỷ niệm đẹp dưới cơn mưa như vết cứa vào con tim mỏng manh của anh
Vết sẹo đó chẳng biết bao giờ lành trong tâm hồn anh em vẫn là mãi mãi,
Dù đôi ta chia hai, cho dù ta sẽ không hề gặp lại, dù tự nhủ mình phải cố quên em, tự nhủ mình không được nhớ tới em nhưng xem ra chỉ là trong giây lát.
Ký ức xưa cuồng dâng dào dạt trong tâm hồn vốn đã tan nát của anh, em ra đi rừng lá xưa quên khoác màu xanh, chim chợt quên tiếng hót trên cành, và mình anh ngồi trong đêm lạnh nhớ tới em nhớ dáng ngọc, mắt bồ câu, suối tóc xõa đen
ngón tay thon, nụ cười xinh dịu dàng e thẹn làm anh bao phen ngẩn ngơ thẫn thờ
Dùng lời yêu anh viết thành bài thơ nhưng nào ngờ bây giờ em nỡ quên đi, em nỡ bỏ đi, em nỡ xoá sạch những gì đã có, những gì em đã từng cho nó là vĩnh cửu mà không một lý do, ngày em đi trời mù mây cuồng quay giông gió....

Khi chim tung cánh về nơi chốn cũ , em xin anh 1 lời tha thứ , Con tim anh giờ đây dớm máu , Xin em hãy quên anh .Thuyền anh giờ đay lạc bờ xa bến, anh ko tin đã mất em rồi.Lặng thinh ngồi đây thả hồn mây trôi ,Nhớ khi xưa ta mới bắt đầu.Nếu biết trước thà rằng đã thế , Yêu 1 lần để rồi mãi xa nhau ,dẫu có lúc 1 ngày nhắm mắt, anh vẫn yêu em

Mảnh trăng xưa giờ chỉ còn một nửa, lời thề xưa chẳng còn đọng bờ môi
trên lối về xưa chìm trong đêm tối anh lê bàn chân trong đầu nghĩ về một nơi xa xôi,
không biết em ngồi hay em đang đứng, em vui bên ai còn anh âm thầm chịu đựng bao nỗi cô đơn, bao nỗi nhọc nhằn, bao nỗi xót xa, mặt bình thản như chẳng có gì xảy ra hay là tại kon tim hoá đá, không bạn bè không gặp người xa lạ, tự giam mình với mộng tưởng đã xa.
Sống trong quá khứ với khu rừng xanh lá, có anh và em chim hoà lời ca, gió nhẹ vờn theo lời nói thiết tha, ôi sao tất cả những gì đã là của ngày hôm qua anh không thể nào xoá được, nếu anh được một lần nguyện ước, anh ước mình được làm giọt mưa trôi theo tự nhiên hoán chuyển không sầu đau chất chứa, dập tắt đi ngọn lửa tình si,ngọn lửa tình si.
Nhớ Hồ Gươm anh từng chở em đi, đường Tràng Tiền ru hồn người thi sĩ, lúc đó em thật giản dị và dịu dàng như đoá Ngọc Lan
Hồn nhiên em dạo phím đàn bên lan can cửa sổ, anh ngây ngô nên chẳng thể ngờ em có ngày thay đổi như hôm nay...
.....

[SoS]snoopylap

Lệ đêm remix
[music]http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/13/02/freemp3/nhocthemsua+ledemremix.mp3[/music]

Remix này :|
này thì Remix
Một nhạc phẩm From Linhken studio, two thousand and five, check it out men! Yo
Iem à anh biết giờ lày iem đã chìm trong giấc ngủ rồi .Mùa đông đã sang rồi những cơn gió tuyết đã về và thổi rụng <anh ơi hà lội ló đi đường lào ấy nhỉ> những chiếc ná còn sót nại của mùa thu.Đêm nay lại là một đêm nữa anh thức trắng ,và ngồi nhìn ra bên ngoài cửa sổ,căn phòng vẫn vậy chẳng có gì thay đổi<đéo thằng nào chịu dọn phòng cả>.Những bưc tường dường như im lặng, nạnh ngắt khi anh biết vị thần tình yêu đã ko kòn mỉm cười với đôi ta.Anh yêu em, anh nhớ em nhiều nắm và có nẽ chảng bao giờ anh có thể quên được hình ảnh của em trong trái tim anh.<thế nhá, em nhá...Anh anh nà anh yêu em nhiều nắm ...yêu nhiều nắm ! tỗ sư bố con đĩ>Nghe này,anh hát đây này, anh bắt đầu hát nhá -___-
Con tim anh thêm đau buốt vì tình mình lỡ mất nhau.
Ai xa xôi có biết hay chăng nòng anh vẫn thế thôi.
Ôi bầu trời ôi bao vị thần,đã chứng giám đã hiểu lòng ta.
Mà tại sao vẫn ko mỉm cuời.
Để thấy đôi ta vẫn chia ny.
Anh giờ lày chỉ biết ngậm ngùi ngắm chiếc ná rơi .... mùa đông nã chã lước mắt rơi trong nòng và tất cả anh dành cho em.
Từng giờ từng ngày trôi wa.
Anh vẫn sống bằng niền tin đã có.
Dù mệt nhọc mồ hôi thấm đẫm vai anh.
Anh vẫn luôn vui vì anh có em.
Cùng hòa nụ cười khi anh vui, cùng nước mắt khi anh buồn.
Cùng sẻ chia khi cô đơn về đêm đêm.
Em là tình yêu sáng chói
Con tim anh thêm đau buốt ,vì tình mình nỡ mất nhau.
Ai xa xôi có biết hay chăng nòng anh vẫn thế thôi.
Ôi bầu trời ôi bao vị thần,đã chứng giám đã hiểu lòng ta.
Ma tại sao vẫn ko mỉm cuời.
Để thấy đôi ta vẫn chia ny.
Anh giờ này chỉ biết ngậm ngùi ngắm chiếc ná rơi như mùa đông nã chã lước mắt rơi trong nòng và tất cả anh dành cho em
Em ah! mình đã có nhau 1 đứa con <à nhầm> mình đã có nhau trong 1 giây phút và rồi cũng mất nhau trong chính giây fút định mệnh mà ko hề được báo trước.Từ đáy lòng sâu thăm mình,anh gửi đến em..rằng Anh vẫn yêu em!
Con tim anh thêm đau buốt wa vì tình mình nỡ mất nhau . Ai xa xôi có biết chăng lòng anh vẫn thế thôi .!. hờ hớ hơ hờ hờ hớ hơ choa em
hum..hum..just kidding it's for .... aka Magiz from linhkent studio production check kiss out ... (kái chỗ ..., Q bổ sung giúp :D)

minhphuong

Hải với Quang post bài " Yêu em mà thôi" hộ chị nhé. Dạo này chị lười đi tìm bài lắm Giúp chị nhé Cảm ơn trước :D