Lil' Knight

bmc

Bánh bèo đã có chủ
Riêng mình anh cô đơn - LK ft Eddy
[music]http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/16/03/freemp3/nhocthemsua+riengminhanhcodon.mp3[/music]

nghe rất hay, buồn, trầm lắng

bmc

Bánh bèo đã có chủ
mấy box này là post tổng hợp lại em àh , còn post bên dưới thì cứ post thôi , anh sẽ cập nhật hết lên trên này để mọi người tiện coi .

minhphuong

Phan li - LK
<param name="BACKGROUNDCOLOR"
<embed src=http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/15/01/freemp3/lkproduction+nu.mp3 align="baseline" border="0" type="audio/x-pn-realaudio-plugin" console="Clip1" showdisplay="1" controls="ControlPanel" autostart="false">

dowload

mrbean

Member
Sắc màu tình yêu -- LK
[music]http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/13/02/freemp3/nhocthemsua+sacmautinhyeu.mp3[/music]

mrbean

Member
1 giấc mơ wa - w/Eddy
[music]http://streamer.soundclick.com/jarry_DL/14/06/freemp3/nhocthemsua+motgiacmoqua.mp3[/music]

minhphuong

Lyrics For Hy vọng
- Lk ft Young Uno
Rap Young Uno

Ngày từng ngày, giờ từng giờ trôi đi (trôi đi) những vết chân cuộc đời. Trong cuộc sống có gì mà tiếng suối người thổn thức đầy vơi. Hoà trong tiếng gió bụi bao la và hoà trong kiếp con người bôn ba. Rồi ta sẽ đi về đâu khi đến một ngày cõi đời phôi pha.
Có đôi khi ta ôm khư khư một ảo ảnh, cõng trên vai bao bóng đêm lợi danh tiền tài. Rồi đến một một ngày mai khi đôi vai mòn giá, ngước mắt lên cao ánh dương đã xa vời xa thật xa.
Xin được bay lên trời xanh ngàn cao, bay ra biển khơi sóng trào, bay lên cúng muôn vạn vì sao. Vượt qua thời gian để ta thấy lung linh đôi mắt em như hạt sương chan hoà cười trong nắng, thấy lưng còng dáng mẹ trên con đường xưa mờ phủ đầy trăng. Dẫu ta vẫn biết rằng, cuộc đời này còn bao cay đắng, cuộc đời này còn nhiều khổ đau. Nhưng xin bạn đừng để đôi chân lún xuống bùn sâu (bùn sâu) .
Hỡi thế giới ngày mai dù đi đâu về đâu. Ta hãy cất lên tiếng hát để cho vơi nỗi sầu. Và hãy cùng nhau khát khao đứng bên đời gian lao.
Hỡi thế giới ngày mai dù đi đâu về đâu(về đâu). Ta hãy cất lên tiếng hát để cho vơi nỗi sầu(nỗi sầu). Và hãy cùng nhau khát khao đứng bên đời gian lao...
Chorus Lil'Knight 1 :
Có khi nào bạn đánh mất đi chính mình và lạc lối giữa bao con người,
giữa dòng đời chìm trong màu đen.
Đi về đâu đi về đâu.
U mê trong cơn mơ tìm một lối đi cho riêng ta.
Cuộc sống trôi đi không buông tha ngày tháng qua.
Xua tan bao đêm đen để được thấy chút ít ánh sáng và nỗi đau phôi pha đi mau.
Từng cánh tay yếu đuối vươn lên nguyện cầu.

Rap Lil'Knight:
Đôi khi trong ta luôn ước muốn một tiếng mẹ yêu vỗ về những lúc ta vấp ngã trong cuộc đời.
Chỉ mong sao bên cạnh luôn luôn là bạn thân cận kề. Cuộc đời xô lấn bao giọt nước mắt cay đáng bất chợt rơi trong nỗi đau tràn trề, bốn bề là màn đêm. Phải biết đi về đâu ...?
Thu mình trong căn phòng nhỏ để tự dấu đi bao nỗi đau, mơ ước ngày sau một hy vọng nhỏ ,tìm trong hư vô một ánh dương nào đang đón chào, hay đang đưa ta ngu ngơ đi vào
một cõi cô liêu sầu não, đâu là ngày mai. ai cho ta biết đâu là ngày mai, ta sẽ đi về đâu, ta sẽ đi về đâu.
Chorus Lil'Knight 2:
(Repeat chorus 1.)
Rap 2 Young Uno :
Nhưng không, nhưng không..!Hãy hàn gắn những vết thương lòng để ta vươn lên trong cuộc sống. Trong mùa đông, trong ngày hạ, bàn chân bước trên con đường xa, lòng dâng trào bao thiết tha. Cùng tiếng hát vui chan hoà. Và rồi khi ánh dương trôi qua màn đêm xuồng trên muôn nhà. Kìa bầu trời bao la, với muôn vàn tinh tú đang chiếu sáng rạng ngời, đang tảo sáng nơi nơi. Nào hãy cùng vui lên và hoà niềm vui với đất với trời...
Để tình yêu bay trên muôn hoa và phiêu dạt theo hương đồng bao la ,cùng (cùng) dòng sông ta trôi về vùng trời phương xa, nơi có những trái tim(trái tim -trái tim) thật thà và ngàn nỗi niềm , bao ước mơ cùng mây gió lướt cung tơ.
Về với suối nguồn, về với tĩnh lặng, tìm ánh sáng trong lành ngát xanh nắng hạ để cho mùa đông ko buốt giá, để lòng người ko còn nhiều muộn phiền quá, và tình người không còn phôi pha , trong một thế giới ko xa.....

mrbean

Member
*LOve In Mah Lif3*
LiL'Knightz & LiL'kAnI & EddyViet

[Chorus: LiL'kAnI]
Có những lúc một mình nhớ em , thả hồn theo gió mây bay phiêu du đâu đây cùng bầu trời khuya lung linh ngàn ánh sao.Đếm nỗi nhớ từng ngày tháng trôi,nguyện cầu mong phút giây đôi ta bên nhau mình đừng rời xa thêm yêu cuộc sống chan hòa..

[Rap 1: Lil'Knightz]
Em hãy yêu đời lên, anh xin em đừng khóc. Hãy ngăn nước mắt trên mi quên đi bao sầu bi.Vì trong cuộc sống đôi khi ,có những nỗi buồn khiến em rơi lệ trên mi.Em đừng suy nghĩ làm chi vì tháng ngày đó đã trôi qua rồi. Bây giờ anh đã đến bên em trao cho em nụ cười, một vòng tay rộng mở chia sẻ bao chuyện buồn vui,là một ng` bạn đời..em hãy nhìn kìa!Xung quanh không gian cảnh vật ...lung linh đang chờ đón bình minh.CHìm trong bên nhau hoan ca hòa khung cảnh ý tình,và chỉ có hai đứa mình say đắm trong hạnh phúc ngọt ngào như con sóng dâng trào ,oh, bầu trời cao trong xanh,cuộc sống yên lành mà làm sao em còn buồn? Trong đôi mắt nâu thắm đượm 1 nỗi giận hờn,cuộc sống có thể sẽ tốt đẹp hơn nên em hãy yêu đời lên vì đã có anh kề bên,xua tan đi muộn phiền như những làn mây dịu hiền sau những cơn mưa ngâu triền miên,đưa em chìm sâu vào những giấc mơ bình yên.Xây một khung trời mơ ước trong 1 phút giây phiêu du tình yêu từ trái tim xanh trìu mến.Anh sẽ không bao giờ quên...

Có những lúc một mình nhớ em , thả hồn theo gió mây bay phiêu du đâu đây cùng bầu trời khuya lung linh ngàn ánh sao.Đếm nỗi nhớ từng ngày tháng trôi,nguyện cầu mong phút giây đôi ta bên nhau mình đừng rời xa thêm yêu cuộc sống chan hòa..

[Rap 2: EddyViet]
Baby em biết rằng anh yêu em trong cuộc đời này,riêng chỉ mình em.Anh yêu em thì anh xin em đừng khóc,hãy nín đi em vì anh đang đến bên em .Tonight ,Come on Give it to me babie..Xin em đừng lo,hãy đến bên anh đi.Có nuối tiếc cuộc tình xưa thì cũng chẳng được gì,vì anh biết duyên đã lỡ tình đã vỡ,tình đã xa không còn gì mắc cỡ, cũng không cần chi bỡ ngỡ.Anh biết em không muốn bỏ lỡ mối duyên đẹp trời trao,đẹp tựa muôn ngàn ánh sao,bao cặp tình nhân ước ao.Thì duyên cớ sao em kô đón nhận lấy nó như món quà tạo hóa ông trời dành riêng cho đôi ta đó.Anh xin em hãy đón nhận nó,anh xin em đừng hững hờ với nó.Anh gửi lời tình yêu theo gió đến bên em baby.AnH YêU eM KANI!

Có những lúc một mình nhớ em , thả hồn theo gió mây bay phiêu du đâu đây cùng bầu trời khuya lung linh ngàn ánh sao.Đếm nỗi nhớ từng ngày tháng trôi,nguyện cầu mong phút giây đôi ta bên nhau mình đừng rời xa thêm yêu cuộc sống chan hòa...

.."ANh sẽ thắp sáng lên tình yêu đêm nay,và sẽ ghi nhớ mãi không bao giờ quên.Vì anh yêu em hơn bao giờ hết,babie.."

Eddyviet

Ban ơi có lyric bài Riêng Mình Anh Cô Đơn của Lil ko.
Lun tiện choa xin luôn Lyric bài Tan Trong Hư Vô _ Lil knight feat Phương Anh á
Thanks nhìu

boymc

Administrator
Lệ Vui
[music]http://members.nghenhac.info/upload7/Le%20vui.wma[/music]

Lk:
Thân xác anh rã rời tan theo làn mây, muôn ngàn gió đến bên em mong vòng tay, ôm em nhưng sao ko thể.em gần kề nhưng sao quá xa, cuôi cùng được nhìn em cười,
và rồi đã không còn bao giờ được ngăn trên đôi my em dòng lệ mắt em trong từng cơn mơ chợt đi ban mai rực rỡ, khói lạ màu mắt ai ,sương đêm vây quanh anh ,được sống trong vòng hoa trắng ko nắng ban mai âm dương nỡ xa cách khôn nguôi, lệ nhòa biết bao giờ đầy vơi, em có biết ko em ơi ...

P.A
Giờ người đã xa nơi phương kia quá xa, đã chia đôi con tim em nhói đau, phút anh ra đi sao ko trở lại làm con tim em như vỡ nát
Có lúc 1 mình em lang thang trong đêm dài, ngậm ngùi và em nhớ lại nhưng kỷ niệm lúc anh và em tay trong tay mà giờ đây 2 đứa mỗi người 1 phương xa.
Làm sao cho em quên đi bao nhiêu nỗi đau, trách sao duyên ta sao ko chung lối đi
Giấc mơ anh và em chung đôi đường chợt như tan biến theo làn mây khói ...
Mãi mãi anh đã lìa xa em rồi, chuyện tình ta đã chia đôi 2 đường, phút anh ra đi ko trở lại...
Làm con tim em như vỡ nát, nát tan rồi ...

L.K : anh vẫn đang nghe em hát, nhưng anh ko thể làm cho nhưng bài hát của chúng mình hay như anh đã tưng làm khi xưa, anh vẫn luôn bên em hằng đêm

P.A:
Nhớ những lúc ấy khi anh và em vui đùa, và trao nhau ánh mắt đắm đuối và từng môi hôn tha thiết ko bao giờ quên, chỉ 1 câu anh ra đi đến 1 nơi xa lạ
Để lại đây đau xót cay đắng khi anh rời xa
Sao anh nỡ mãi mãi ra đi, bỏ lại mình em lẻ loi long lang lấp lánh đôi my, giọt lệ sầu đang tuôn rơi trên đôi mắt của em người ơi...
Giờ người đã xa nơi phương kia quá xa, đã chia đôi con tim em nhói đau, phút anh ra đi sao ko trở lại làm con tim em như vỡ nát
Có lúc 1 mình em lang thang trong đêm dài, ngậm ngùi và em nhớ lại nhưng kỷ niệm lúc anh và em tay trong tay mà giờ đây 2 đứa mỗi người 1 phương xa.
Làm sao cho em quên đi bao nhiêu nỗi đau, trách sao duyên ta sao ko chung lối đi
Mãi mãi anh đã lìa xa em rồi, chuyện tình ta đã chia đôi 2 đường, phút anh ra đi ko trở lại...

LK:
Em yêu mình anh hay là yêu Chúa ??
Chúa ban cho anh cuộc sống, chúa sinh ra em, cho 2 đôi ta thật đẹp đôi vừa lứa, nhưng khi Chúa yêu em thì với anh chúa lại hững hờ thất hứa, mang anh lìa tách ra khỏi em, lệ trên my em sầu bay hằng đêm, thiên nhân thay số, nhân số sao bền được thêm ?? mạnh mẽ chấp nhận thương đau nhân duyên ko hợp vì ?? Ngài mang cho anh xe hơi vui cùng tiên nữ trên trời ngày đêm cho anh quên em say trong tính cách tuyệt vời,
Trời ban cho anh là Đất, Chúa Là trời, trời đất là anh em.
Okay LK
Yêu anh cũng được, Chúa cũng được
Anh nhường Chúa cho em, anh không thèm, trên này nhà lầu có, sắc có tửu có cái gì cũng có, cuộc sồng ko nghèo khó như những ngày qua anh và em nắm tay gắn bó
Duyên ko phận, Oh my god, You are number 1 but i still love you, Phuong Anh, L.I.P, anh đùa đó sorry đừng giận anh nhe babie

P.A