Rap gangz

K-kid

to zappy: rap gangz thì ở đâu cũng thế chứ bạn :union-19:
chẳng lẽ rap gangz của tụi Mỹ dùng từ hay hơn ùh :union-42: ko đâu !!! tụi nó hcửi còn thậm tệ hơn Rap Việt mình nhìu :union-6: chỉ là bạn ko hỉu bạn mới nói thế :union-29: bạn hãy tìm hiểu kỉ đi rồi hãy nói nhé :union-75:

zappy_10a4

Super Moderator
to zappy: rap gangz thì ở đâu cũng thế chứ bạn :union-19:
chẳng lẽ rap gangz của tụi Mỹ dùng từ hay hơn ùh :union-42: ko đâu !!! tụi nó hcửi còn thậm tệ hơn Rap Việt mình nhìu :union-6: chỉ là bạn ko hỉu bạn mới nói thế :union-29: bạn hãy tìm hiểu kỉ đi rồi hãy nói nhé :union-75:

ko phải :union-29: tớ cũng nghe rap nhiều đó chứ :union-29: chốt lại là tớ ko thích rap gangz của người việt thôi , dù chửi ít hay chửi nhiều :union-29:

K-kid

ko phải :union-29: tớ cũng nghe rap nhiều đó chứ :union-29: chốt lại là tớ ko thích rap gangz của người việt thôi , dù chửi ít hay chửi nhiều :union-29:
Nhưng rap đâu phải là chỉ có chửi nhặng xi lên là hay đâu pạn :union-83: Nó còn có các skill như Multi , Wordplay ... màh chỉ có rapper tài ba mới nghỉ tới :union-98: rap gangz ko phải là chửi cho đã cái miệng .:union-57: Như bài "30 phút cho Rap Việt" dizz Young Uno của GVR nếu đem so sánh với bài Dizz GVR của Young Uno thì rõ ràng bài của YU chửi rất dữ :union-93: nhưng lại ko hay = bài của GVR do GVR đã bik cách xài các skill 1 cách địu nghệ :union-19: Đó mới là cái hay của Rap bạn ùh