sửa mp3

cruella_devil93

em có cái mp3 U3 của Sámung,mua hồi tháng 2 /2008.đang xài ngon lành tự nhin way ra dở chứng cắm sạc ko dc,cắm vi tính cũng ko nốt(hình như là ko ăn điện).nản wá nên bỏ xó luz gần 1 năm trời(bị hư hồi tháng 2/2009),hok bik bi h đi sửa còn dc ko,ở đâu,giá bi nhiu.Ai bik hỉ giùm thz thz thz

spetsnaz

Super Moderator
gọi đt lên tổng đài của Samsung báo cho nó là mình muốn sửa mp3 rồi cho nó biết địa chỉ nhà mình, nó sẽ cho mình địa chỉ đại lý bảo hành nơi gần với nhà bạn nhất xong rồi chỉ việc cầm cái mp3 ra đó kêu nó sửa (nếu còn bảo hành thì đem theo giấy, ko thì phải sửa tính phí) :-bd

[FireBoy]

TP. Hồ Chí Minh : 102 Nguyễn Du; 64-66 Trần Hưng Đạo, Quận 1;
Thời gian: thứ Hai - thứ Sáu, 8:00 - 18:30 và thứ Bảy, 8:00 - 17:00 (trừ các ngày nghỉ và ngày lễ).
Gọi số miễn phí 1800-588-889 để được hỗ trợ

beoandlun

Active Member
Ðề: sửa mp3

Mấy cái u3- u4 này có cái cổng usb tồi lắm bạn à! Nếu như bạn nói thì có thể là bị đứt dây cáp từ máy sang cổng usb, cụ thể là cáp đó có 8 dây, sau khi nối đến cổng qua một số chip nhỏ thì thành 4 cực và là cổng bên ngoài như bạn thấy.
Bây giờ bạn có thể mang đi bảo hành nếu còn, nếu không bạn mang đến cửa hàng bán đồ SAMSUNG rồi bảo người ta thay, địa chỉ thì như mấy người trên nói đó, ở trong này mình không rành. Hoặc có thể tự sửa(nếu khéo tay), hoặc có thể mang ra quán điện thoại nhờ người ta bỏ cáp và câu thẳng bằng dây, tuy nhiên cách này rất mạo hiểm, có thể hư máy luôn:D
Mình đang dùng cái u4, bị y như vậy. TÌm được cửa hàng để sửa thì khó quá! Cho nên mở ra câu luôn, nhưng giờ vẫn nghe ngon lành :))