Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Status
Không mở trả lời sau này.

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
Ðề: Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

đúng òi, "mình" đâu có nhiều chuyện như "bạn" Vũ. =))

axxxxxxxxxxxxxxxxx :))

Chơi cái j vậy, chơi w =))
Mà đúng là VP Đoàn chẳng nên vô :-<

câu này người ngòai nói nhé, ko phải tớ nói nhé @-) các bạn + các em thấy nhé :))

@Cầm: nội bộ thì tất nhiên sẽ bênh vực cho nhau rồi, thôi, mình ko chấp bạn làm gì nữa :)) haizzz, mình chỉ nói về CLB KV + VpĐ qua những gì mắt thấy tai nghe thôi :)) chứ đây ko thíc war làm gì =))

mà có nói thế nào đi nữa thì sự thật nó cũng đã quá rõ ràng, bàn cãi nhiều thì nó cũng như vậy :)) mọi người cứ tự kiểm chứng thì sẽ thấy rõ

thubaby

Báo cáo .. báo cáo..năm nay có một thiên tài vừa Đẹp Zai vừa Chém Gió giỏi B-). Anh Ấy học lúp 10a6 tên là(tèn ... tèn...ten): Trần Đức Trí, còn dc biết đến như Anh Trí Đẹp Zai chẳng hạng;)). anh ấy mong dc làm quen với mọi ng Báo cáo.... hít :banhbao32:
pé này giới thiệt tên tuổi rất ư là........ nhưng i like it:banhbao32::banhbao32:

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

@Vũ: gái, chiều nay ra căn tin chơi cho ta xem mặt ngươi thử =)) ta tò mò wá :))

axxxxxxxxxx :-& gái gì ba, trai mừh :"> =))=))
ủa mà tên cúng cơm là gì dzợ, bik đg` còn gọi, ngày nào mình cũng đứng coi bạn đá cầu vậy mà bạn ko nhận ra mình =)) tội lỗi, tội lỗi =))

back

:banhbao32: mọi người zô học có jì vui ko ... bữa 4-9 ko về trường đc tiếc quá , định kiếm mấy ông thầy chửi mình ngu hồi đó hic

@ Vũ : có vẻ bạn ghét VP đoàn với KV lắm =))

Ngáo Bé Bỏng

axxxxxxxxxx :-& gái gì ba, trai mừh :"> =))=))
ủa mà tên cúng cơm là gì dzợ, bik đg` còn gọi, ngày nào mình cũng đứng coi bạn đá cầu vậy mà bạn ko nhận ra mình =)) tội lỗi, tội lỗi =))

=)) sao k kiu Tin ơi =)) kiu Tin ơi là quay lại liền mà :)) ko thì kiu Ngáo. =)) biết tên cúng cơm làm gì =))

duyên

chào mọi người,em 47 đ,em mới vào,xin chỉ giáo.
cho em hỏi có ai bik thầy dũng dạy anh văn hok ạ?

Miami

Anais Ruan
Staff member

lâu wá roài mình ko vào đây tung hoành ;)) tiện thể chúc mừng mọi người đã đưa topic này lên hàng top :banhbao30:

@all mem mới: weo còm các em zô Bún Thịt Xào ~^o^~~^o^~~^o^~ tận hưởng nha các pé ;))

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

ổng dạy lớp T nè, khùng sao sao, nói tiếng anh ko chả hỉu j cả, cái số lớp 11 sao mà xui wa

biết ngay mà =)) nghe phát âm thôi là biết trình độ tới đâu rồi :))
tội nhỉ, thôi ráng lên =))

Uyên ú

Chào mý a chị, mý bạn. e đc đủ đ vô BTX thui. e tên Uyên :banhbao30:
Mong đc mý a chị, mý bạn chỉ giáo:)

Status
Không mở trả lời sau này.