Ai A12 thì ghé đây nhá ;)

JennyLuong

Ðề: Ai A12 thì ghé đây nhá ;)

oh ho,bạn Hoàng Nam có phải là bạn ngồi trước mình không ta? bàn thứ 1 í hả? hùi đó bạn học TVO luôn hử ,mình thấy bạn wen wen .hhihi

Ngáo Bé Bỏng

à là cái bạn trẻ sáng đi bưng đề cương dùm bạn đấy =)

*, ra là bẹn trẻ nài. >:D< cảm ơn zụ hồi sáng nhé. ;)

--- Cập nhật bài viết ---

oh ho,bạn Hoàng Nam có phải là bạn ngồi trước mình không ta? bàn thứ 1 í hả? hùi đó bạn học TVO luôn hử ,mình thấy bạn wen wen .hhihi

nghe đồn bạn í học lớp chiên Toán TVƠ mày ạh. =))

JennyLuong

Chúng ta chưa già mà lo gì ...haha , à mà mọi người ơi , cho Zen hỏi t7 này học thể dục thì cả lớp mình cùng nhau mặc bộ đồ thể dục hay mặc đồ bình thường như mọi khi , không thì chưa có đồng phục thể dục của trường , con gái mặc áo dài ....tập đỡ vậy

Ngáo Bé Bỏng

Chúng ta chưa già mà lo gì ...haha , à mà mọi người ơi , cho Zen hỏi t7 này học thể dục thì cả lớp mình cùng nhau mặc bộ đồ thể dục hay mặc đồ bình thường như mọi khi , không thì chưa có đồng phục thể dục của trường , con gái mặc áo dài ....tập đỡ vậy

m` làm đi. =))
.......... viết thế này mới post đc, cái bạn trẻ thông cảm :D

JennyLuong

hoho , bạn Nam nói được là làm được nha ," ước gì ai cũng như bạn ấy " chắc lớp mình đặc biệt nhất trường toàn " nữ " , hhaha

JennyLuong

A12 thứ 7 này mặc đồ thễ dục cũ của mình hay là mặc đồ bình thường vậy? mọi người cho ý kiến thống nhất lại nha

macarong_rangsun

ây za >"< wăng hết đồ thể dục goài >"< ủa mừh wên ... có bợn nào biết Văn ngày mai sọn bài zô tập hay sách ko rứa? Ai biết trả lời liền nhá >"< em là em sợ cô Văn lắm ấy >"<

JennyLuong

Hình như là soạn bài trong tập mà , mà cái bài tiếp theo mình phải soạn hình như là bài đọc thêm mà đâu có học đâu ,có phải tụi mình soạn cái bài sau bài Tổng Quan văn học không mọi người?
@ bợn trưởng : cho tao cái sdt di động của mày đi , pm wa nick yahoo của tao nha ,có chuyện cần nói đó