Dành cho các bạn chuẩn bị thi đại học và muốn bồi dưỡng môn hóa

hoang anh

Chào các bạn , mình post bài này không phải hoàn toàn mục đích là quảng cáo . Mục đích chính là muốn chia sẽ cho các bạn một nơi có thể giúp cho các bạn vững vàng hơn trong môn Hóa .

Thầy mình là một người thầy nhiệt tình và đương nhiên chuyên môn rất vững . Có thể các bạn sẽ không tin lắm về độ xác thật mà mình nói vì thế các bạn hãy tự mình kiểm chứng về Thầy của mình có thể gọi điện để nhờ ( hay check trình độ ) của thầy thì tùy các bạn .

Các bạn có thể nói mình ra sao cũng dc nhưng hy vọng các bạn đừng có những lời lẽ không đúng với thầy của mình. Vì khi post bài này mình chưa hề hỏi qua ý kiến của thầy . Mình làm chỉ với 2 mục đích là giúp thầy để trả chút ơn nào đó với công lao mà thầy đã dạy dỗ mình cũng như muốn chia sẽ cho các bạn sắp sửa thi đại học

Và một số thông tin mình muốn chia sẽ

Giáo viên chuyên hóa: Nguyễn Văn Duyên
• Giáo Viên của Trường Bồi Dưỡng Văn Hóa 218 Lý Tự Trọng - Quận I-TP HỒ CHÍ MINH
• Tác giả của một số sách hiện đang phát hành tại nhà sách HOA HỒNG 46 Nguyễn Thị Minh Khai- Quận 1 và nhà xuất bản giáo dục Việt Nam 231 Nguyễn Văn Cừ- Quận 5- Thành Phố Hồ Chí Minh.
Khai giảng lớp LUYỆN THI ĐẠI HỌC MÔN HÓA năm học 2010-2011
Chương trình học :
Giai đoạn 1 : Từ 15/09 15/12: Các chuyên đề Hóa Học.
Giai đoạn 2: Từ 16/12 01/07: Giải đề trắc nghiệm tổng hợp (gồm có 60 đề mỗi đề 60 câu)
Khai giảng một lớp duy nhất, 30 học sinh, học phòng máy lạnh vào lúc 9 h 00 ngày 15 tháng 09 năm 2010. Tại 69/9A Phạm Văn Chiêu- Phường 14 –Quận Gò Vấp- Thành Phố HỒ CHÍ MINH
(cổng sau xí nghiệp Huê Phong)
• Lịch học:
Thứ hai/Thứ tư /Thứ sáu : Từ 9 h15’ --> 11h 30’

• Học phí
250.000 đồng /học sinh/ tháng. Học sinh có hoàn cảnh khó khăn, học khá giỏi được miễn giảm tối đa.
Mọi thắc mắc liên lạc với Thầy Duyên 0983117715.
 Chú ý : Chương trình luyện thi tương đối khó, Thầy hân hoan đón nhận những học sinh nhanh nhẹn hoặc chịu khó!

Mời các em đón đọc một số sách của Thầy viết đã và đang được phát hành tại:
Nhà sách HOA HỒNG – 46 Nguyễn Thị Minh Khai - Q.1 - TPHCM
 GIẢI BÀI TẬP HÓA HỌC 10 CƠ BẢN
 GIẢI BÀI TẬP HÓA HỌC 10 NÂNG CAO
 GIẢI BÀI TẬP HÓA HỌC 12 NÂNG CAO
 GIẢI BÀI TẬP HÓA HỌC 12 CƠ BẢN
 GIẢI BÀI TẬP HÓA HỌC 11 NÂNG CAO
 15 BỘ ĐỀ TRẮC NGHIỆM MÔN HÓA HỌC
Nhà xuất bản giáo dục Việt Nam – 231 Nguyễn Văn Cừ -Q.5- TPHCM
 18 BỘ ĐỀ TRẮC NGHIỆM MÔN HÓA HỌC
 PHƯƠNG PHÁP GIẢI BÀI TẬP VÀ TRẮC NGHIỆM HÓA 10
 PHƯƠNG PHÁP GIẢI BÀI TẬP VÀ TRẮC NGHIỆM HÓA 11
 PHƯƠNG PHÁP GIẢI BÀI TẬP VÀ TRẮC NGHIỆM HÓA 12
 TỔNG HỢP HÓA HỌC VÔ CƠ
 TỔNG HỢP HÓA HỌC HỮU CƠ

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
Ðề: Dành cho các bạn chuẩn bị thi đại học và muốn bồi dưỡng môn hóa

ôi zồi ơi :|
nhà thì tít gò vấp,
lịch học thì thứ hai/Thứ tư /Thứ sáu : Từ 9 h15’ --> 11h 30’ thì time đâu mà đi cho nổi, đã học trong trường rồi thì học kiểu gì ở đấy đc nữa
chẳng lẽ rớt đại học ôn thi lại năm sau à 8-}
anw, thks 4 share

hoang anh

Ðề: Dành cho các bạn chuẩn bị thi đại học và muốn bồi dưỡng môn hóa

đúng roài đó bạn :D , những ai muốn ôn thi lại hoặc những ai muốn bồi dữong thêm kiến thức hóa . Ngày trc mình đi học từ 6h sáng tới tận 11h đêm mới về đến nhà mà .