Sự thật về Miami:))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ðề: Sự thật về Miami:))

hem, mặc kín đáo, nhưng chất liệu vải mát mẻ là đc òi, cần j mặc chi "mát mẻ"? :-s

Hehe, ai biết đâu, tưởng Miami cũng thích ăn mặt "mát mẻ" vào những mùa nóng chứ :p:p:p

Miami có thích mặc trang phục truyền thống của các nước khác hem ;));));))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

khái niệm như thế nào là kín đáo hử em ???
Kín đáo và gợi cảm có khác nhau không ?

Miami

Anais Ruan
Staff member

@Thanh: thích chứ :p em thích mặc Kimono với Hanbok và Sari :">

@anh ẹc: kín đáo tức là ko phải cố tình phơi bày lộ liễu những phần nhạy cảm của cơ thể ra ngoài, có thể hở 1 số chỗ nào đó, nhưng nó ko gây cho người ta ác cảm thôi.

Còn câu thứ 2 của anh về kín đáo và gợi cảm thì anh có phải muốn hỏi em sự khác nhau giữa 2 nghĩa của từ "sexy" ko? Vì nó có vẻ đúng hơn :"> Vì kín đáo, hay "mát mẻ" về sự ăn mặc, cái nào cũng có thể có sự gợi cảm riêng. Còn về tính cách, kín đáo 1 chút thì gợi sự tò mò, đôi khi nó khiên nổi bật sự gợi cảm của người con gái đó. Kín đáo và gợi cảm là 2 khía cạnh khác nhau, nhưng có thể đi chung với nhau mà ko có sự phàn nàn, 2 cái này thường đi chung với nhau sẽ khiến người con gái nổi bật hơn :p

Còn 2 nghĩa của từ "sexy" thì em nghĩ ai cũng từng nghe qua và có sự phân biệt :">

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

anh chỉ sợ quan điểm về sự gợi cảm của mỗi người sẽ khác nhau do nhận thức khác nhau thôi. Giống như tối qua anh đi coi phim "Giữa 2 thế giới" có em Ngọc Diệp đóng, khá là gợi cảm (I like it) nhưng mà mama anh kêu hở hang :))

Miami

Anais Ruan
Staff member

Vậy để đi xem chị Ngọc Diệp trong phim thế nào đã =)) nói chung thì quan niệm mỗi người mỗi khác :-"

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

eo ơi......tội nghiệp chị PA ;)) hơ hơ...

PA có gì mà tội nghiệp nhỉ B-) .

@ Ẹc: với Ngọc Diệp, em chả thấy có gì gợi cảm cả. Đó là những cái hết sức bình thường của người phụ nữ. Kiểu Ngọc Diệp thì em phải nói 1 câu là nhìn trên màn ảnh nhiều đến mức nhàm chán, quanh quẩn chỉ có nhiu đó, chỉ sử dụng những cái đó để làm những cảnh nóng trong phim, câu khách, ... , chứ chả có gì đặc biệt.

Với em thì Ngọc Diệp là bình thường, không có gì đặc sắc, rất nhiều người như thế. Con mắt em nhìn về phụ nữ khác với Mr. Ẹc rùi :p. Mún gọi là gợi cảm thì hãy so với Angelina Jolie :p.

Đối với em, phụ nữ gọi là gợi cảm thì phải có 1 yếu tố: khiến cho người đàn ông nhìn phải có 1 ý: muốn quan hệ với người phụ nữ đó khi mà ăn mặc bình thường, không có gì khiêu khích. Còn Ngọc Diệp em không thấy được điều đó. B-), toàn là thấy cảm giác khi mà ăn mặc "mát mẻ" không, cái đó với em không còn là gợi cảm rồi.

Miami, em nghĩ thế nào B-)

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

em hả? em thì nói ở trên rùi đó ;)) kín đáo và gợi cảm mới thực sự đc gọi là có sự mặn mà ;)) còn gợi cảm thì quan niệm mỗi người mỗi khác, phụ nữ tụi em thấy khác, đàn ông các anh thấy khác, nên em ko ý kiến :p

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Hehe, nói chung thì quan điểm của mỗi người cũng khác nhau về vấn đề này. Anh thì chia level của mỗi người phụ nữ ra, tùy theo tướng người, các đường cong, kiểu cách mà sẽ level cao hay thấp. Gợi cảm của anh cũng chia theo nhiều mức độ người đó ảnh hưởng lên người đàn ông mà nói về mức độ gợi cảm của người phụ nữ.

Miami em ở level nào hình như cũng nói với em rùi nhỉ ;)) ;))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

Cũng còn tuỳ vào cách nhìn nhận của mỗi người nữa anh, ko phải chỉ qua cách ăn mặc, mà cử chỉ, điệu bộ, tính cách cũng làm nên người phụ nữ quyến rũ nhá ;)) em thì thấy từng người từng cảm nhận khác nhau thôi :p

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Uhm thì cái này anh cũng hem có ý kiến, anh có cách nhìn riêng của anh. Cũng có vài thứ ở em mà hùi đó anh begin thích em :p :p.

Còn theo em, người đàn ông gợi cảm là như thế nào. Anh có tiêu chuẩn gì hem :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

P/S: anh thèm bánh canh :">

Miami

Anais Ruan
Staff member

Uhm thì cái này anh cũng hem có ý kiến, anh có cách nhìn riêng của anh. Cũng có vài thứ ở em mà hùi đó anh begin thích em :p :p.

Còn theo em, người đàn ông gợi cảm là như thế nào. Anh có tiêu chuẩn gì hem :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

P/S: anh thèm bánh canh :">

hehe em thì ko có đặt ra tiệu chuẩn j đặc biệt đâu :)) có j nói sau :-"

thèm bánh canh thì chiều đi măm :p

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

hehe em thì ko có đặt ra tiệu chuẩn j đặc biệt đâu :)) có j nói sau :-"

thèm bánh canh thì chiều đi măm :p

Hehehe, hem dám nói trên đây hẻ :p. Nghe nói Miami hùi xưa cũng đặt ra tiêu chuẩn cũng cao ghê lém chứ hem phải vừa đâu :p.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

Sao con muỗi cái mới hút máu mà muỗi đực không hút máu người =))

Miami

Anais Ruan
Staff member

@Thanh: tớ khìn lắm, khìn với mức độ cao cấp đấy cậu ạ >:P

@ẹc: tại vì muỗi đực ko có chức năng thích hợp để hút máu người, còn muỗi cái phải sản sinh trứng nên mơi phải hút máu người :p

2 bác này nhá [-(