Sự thật về Miami:))

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member
Ðề: Sự thật về Miami:))

trả lời tầm bậy nha Miami, muỗi cái cũng sinh sản mà muỗi đực cũng sinh sản, làm gì có tài liệu nào nói sự liên quan giữa sinh sản của muỗi và máu người cơ chứ.

Miami

Anais Ruan
Staff member

sax :| muỗi đực sinh sản gì cơ??? :|:|:| thì rõ ràng muỗi cai có cái cấu trúc cơ thể khác, và nó cần protein từ máu người để phục vụ wá trình sinh sản chứ, muỗi đực sao sinh sản anh? :-ss nó lưỡng tính à? :-ss

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Cãi cọ wài, mấy cái này mà cũng cãi tùm lum =)) . Mà Miami liên quan gì đến con muỗi ta =)) =))

Miami thích đi chơi ở vùng núi hay vùng biển :-"

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

@ẹc:

Muỗi cái có vòi dạng đặc biệt có thể xuyên thủng da người và động vật để hút máu. Muỗi cái cần hút thêm máu để có nguồn protein để sản sinh ra trứng. Thức ăn bình thường của muỗi là nhựa cây và hoa quả, không chứa đủ protein cho muỗi cái. Muỗi đực không có vòi thích hợp để hút máu, và chỉ ăn nhựa cây và hoa quả. Cũng có một nhánh muỗi, tên là Toxorhynchites, không hút máu.
(From Wikipedia http://vi.wikipedia.org/wiki/**ỗi#.C4.90.E1.BA.B7c_.C4.91i.E1.BB.83m_sinh_th.C3.A1i)

rồi chứ anh? :-"

@Thanh : em thích đi cả 2 lun :-"

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Còn phải hỏi... biết rồi còn hỏi à???
Mà Beoandlun cũng tò mò câu này lắm á? Không biết Miami ứng xử sao đây?
Miami đã "hun" chưa?

Biết gì, hỏi coi mức độ thích chụp hình tự sướng là cỡ nào =)) =))

Còn câu hun thì đã được hỏi và trả lời lâu rùi, sao còn hỏi lại nữa nhỉ. Xem lại bài viết trước kìa :-" :-"

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

@ Thanh : em thích người khác chụp, chứ ko thích chụp tự sướng lắm :-"

@Béo: cho Miami ko trả lời câu hỏi này nha :D

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Hỏi em cùng một câu nha : Em có món ăn nào em thích từ nhỏ đến giờ, ăn hoài hem ngán hem (Đừng có nói là mì xào dòn nha ;)) ).

Trái cây thì em thích nhất là ăn trái cây gì ;))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

Em thích ăn nhiều món nhỏ giờ lắm :-" cari gà, cari Ấn, súp cua, đùi gà chiên bơ, khoai tây nghiền của KFC :)-"),... mì xào giòn thì gần đây thôi ;)) nhìu lắm :-"

Trái cây thì em ăn gì cũng đc hết, thích nhất là táo :-"

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Em thích ăn nhiều món nhỏ giờ lắm :-" cari gà, cari Ấn, súp cua, đùi gà chiên bơ, khoai tây nghiền của KFC :)-"),... mì xào giòn thì gần đây thôi ;)) nhìu lắm :-"

Trái cây thì em ăn gì cũng đc hết, thích nhất là táo :-"

Cà ri thì anh hem thích, ăn thôi chứ hem thích món này, đôi lúc thấy ngán :p. Đùi gà chiên bơ thì tùy lúc, nhưng dạo này có vẻ thịt gà nó lên ngôi quá đi, làm cho ngán gà, mặc dù cũng ăn, nhưng mà level ngán hơi cao :banhbao32: . Mì xào dòn thì em hem nên ăn nhiều wá, hem có gud đâu, dù sao cũng là chiên xào, nóng trong người :-":-":-".

Táo thì chỉ ăn khi có ai gọt cho ăn thoai ;));));))

Hỏi em gì giờ nữa ta ;)). Trong các bộ phim em xem từ đó đến giờ, thích nhất là phim gì ;))

;))

Miami

Anais Ruan
Staff member

Em thích nhất là phim Luz Clarita, Sinbad's adventures, mấy phim Hàn cảm động, ruì nhìu nhìu nữa, gần đây nhất là Transformers ;))

Táo thì em gặm nguyên quả đc mà :-"

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Tưởng em ăn táo phải có người bên cạnh gọt cho em rùi em mới chịu ăn chứ :-" :-".

Còn phim thì mấy phiim đó anh cũng có vài phim thích :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

Miami thích nhất là nhân vật hoạt hình nào , tại sao ? Miami có nghĩ là mình giống nhân vật đó ko ?

Miami

Anais Ruan
Staff member

Miami thích nhất là nhân vật hoạt hình nào , tại sao ? Miami có nghĩ là mình giống nhân vật đó ko ?

Em thích nhất là nhân vật Mulan trong phim hoạt hình cùng tên, và cả Pucca nữa :"> Mulan thì tính cách mạnh mẽ, dựa vào sức mình để thay cha ra trận, là 1 trong những nhân vật nữ sống động nhất của Disney :D còn Puccathì yêu cái trẻ con nhưng yêu hết mình của nó :)) mạnh mẽ nữa ;))

em thì chỉ thấy em giống phần nào đó của 2 nhân vật thui, ko giống hoàn toàn ;))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Em thích nhất là nhân vật Mulan trong phim hoạt hình cùng tên, và cả Pucca nữa :"> Mulan thì tính cách mạnh mẽ, dựa vào sức mình để thay cha ra trận, là 1 trong những nhân vật nữ sống động nhất của Disney :D còn Puccathì yêu cái trẻ con nhưng yêu hết mình của nó :)) mạnh mẽ nữa ;))

em thì chỉ thấy em giống phần nào đó của 2 nhân vật thui, ko giống hoàn toàn ;))

Thế thì trong các nhân vật trong các bộ phim điên ảnh, truyền hình, thì Miami thích nhân vật nào nhất zợ :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

Thế thì trong các nhân vật trong các bộ phim điên ảnh, truyền hình, thì Miami thích nhân vật nào nhất zợ :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Điện ảnh, truyền hình thì đó giờ em thích nhân vật Luzclarita trong phim cùng tên, Maeve trong Sinbad, Mấy nhân vật trong phinh Hàn :)), và Optimus Prime, Bumblebee trong Transformers ;)) còn nhìu lúm :-??