Tại sao không mở thêm box lưu trữ những đề thi ạ?

jen8360

Em mới vô trường, năm nay học lớp 10. Trước lúc kiểm tra tập trung, có một số giáo viên phát đề thi những năm trước cho tụi em làm thử, còn lại thì không. Em lên google search mà không thấy đề thi hay kiểm tra tập trung nào hết nên em không biết hình thức thì như thế nào để mà chuận bị. Mong là Admin sẽ mở một box mà lưu trữ những đề thi kiểm tra giữa kì, học kì và tập trung của những môn Toán Văn Anh Lý Hoá (thêm nữa cũng được)...... :x

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
Ðề: Tại sao không mở thêm box lưu trữ những đề thi ạ?

Chà, nếu mà mở thêm box lưu trữ thì phải nhờ vả hết mấy anh chị vừa ra trường giữ đề. Hầu hết ai cũng làm xong là quăng nên cái chuyện này hơi khó :)

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

Em mới vô trường, năm nay học lớp 10. Trước lúc kiểm tra tập trung, có một số giáo viên phát đề thi những năm trước cho tụi em làm thử, còn lại thì không. Em lên google search mà không thấy đề thi hay kiểm tra tập trung nào hết nên em không biết hình thức thì như thế nào để mà chuận bị. Mong là Admin sẽ mở một box mà lưu trữ những đề thi kiểm tra giữa kì, học kì và tập trung của những môn Toán Văn Anh Lý Hoá (thêm nữa cũng được)...... :x

đề trường mình thì biến hóa khôn lường lắm :)) có làm thử cũng vậy à 8-}
mình cứ học theo những gì GV trong lớp dạy là đc thôi, sách bài tập cũng có 1 vài đề tham khảo đó :-?
thấy chả cần thiết phải mở thêm 1 box lưu trữ làm gì :)) có mở thì cũng chỉ tội ng` đi thu nhặt đề :))

spetsnaz

Super Moderator

ủng hộ ý kiến này :D nếu box đc lập sẽ cố gắng mỗi lần kt xong sẽ chụp lại up lên :-t tiếc là chỉ còn up đc 1 năm nữa thôi :-&

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

mới kttt đợt 1 xong, ai mở hàng upload đề thi lên nào :-?

spetsnaz

Super Moderator

có nên chia ra sub-box các khối ko nhỉ ???? như vậy thì sẽ dễ dàng cho việc tìm kiếm hơn. :-q
cuối tuần sẽ up đề :D

beoandlun

Active Member

Có đề thì dễ cho việc thử sức, biết mức độ đề thế nào, nhưng cái chính là sách giáo khoa phải học hết trừ 2 trang bìa:p