Phút thật lòng ...

tranquocsam93

Thật lòng là bây giờ muốn cầm cây súng ( súng gì cũng được, miễn bắn nhanh là được ) bắn thẳng vào cái bia, hay 1 người nào đó đồng ý làm bia cho ta. Thèm bắn súng lắm lắm lắm....:union-19::union-19::union-19:

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
úi, thật lòng thì ngoại trừ trận Lào :"> ra thì chưa có trận nào vn đá mà mình ở nhà xem đầy đủ T_T . Và tình hình là tối nay cũng thế, mà đc cái tối nay đá với Sing mới miên chứ :)). Ôi, thật lòng muốn nghe lại quốc ca sing và gọi điện cho c e quá =))..
nhưng thật lòng thì tối nay lỡ tình nguyện đi phục vụ đại gia ràu thì k bỏ đc, vì miếng cơm manh áo [má nghe như whore T_T ] haha.
Nghe đồn ko đá đc Sing :( , thôi thì thật lòng mong Sing trượt vỏ chuối :-< .

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Ngoài hiên nắng lên, đi về đâu đó giấc mơ trôi dạt giữa đêm
Ôi ngày hôm qua dường như chưa đến bao giờ
Tỉnh giấc bên em một giấc mơ nhẹ
Ngày mai khát khao, hay hờn ghen mãi đôi môi em nụ hôn nào
Như cành phong non chiều xưa em nép vào ta
chợt thấy yêu thương giờ hóa xa lạ

Từ tháng năm đó, chìm dấu cơn sóng
Lang thang chi mùa Thu tội tình
Niềm vui nỗi buồn, đợi em thức dậy thấm sâu vào đêm
Giờ khuất xa lắm vườn đã yên giấc
Em đi đâu mùa hoa bỏ lại
Về thăm núi đồi chiều hôm khép lại nỗi đau ngày xưa
Rồi sẽ qua hết, đời cuốn xô mãi, tha thứ cho mùa thu bé dại
mãi chơi đến muộn loài hoa lỗi hẹn, chết trong vườn khuya

Thời gian vẫn trôi căn phòng thao thức hôm xưa
Em đợi em chờ nhưng ngày mai tôi còn chăng tôi nữa
thời gian về giữa mênh mang ngàn lớp xô bờ

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
thật lòng thì đang suy nghĩ nghiêm túc về 2 chữ " tình bạn" ..
có lẽ đã quá xa rồi và có lẽ thời gian đã làm rỉ sét cái tấm kim loại mà tụi mình cố gắng vẽ vời, che đậy để trông cho nó được hoàn hảo... Well, biết nói gì bây giờ.
Ai là người nghĩ nhiều thì không biết, ai là người vô tâm cũng không biết, chỉ là tụi mình cùng nhau diễn cái vở kịch ấy hoàn hảo quá thôi, khán giả người ta còn ko biết là diễn, thì làm sao họ vỗ tay. Đúng không nào!?

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
có lẽ mình ko nên thật lòng quá.
Vì cuộc sống là 1 vở kịch. Và chỉ có mình dám xem vở kịch đó thôi.
vì thực sự chúng ta đã ko ổn từ rất lâu rồi.

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
thật lòng là cảm thấy ko biết nói chi thêm nữa. Đó giờ mình luôn im lặng như rứa tề [dán băng keo ngay miệng ] ...
húuu
tình hình là vừa ngồi với Kat, có vài chuyện làm mình suy nghĩ quá , tình hình là.. tình hình là...
tình hình là mình đang hơi sợ chính cái chuyện đó , như mình đã nói before, still in the mood for chocolate while loving vanila là điều .. kì cục, và mình cũng thấy kỳ.
chết tui rồi 8-}

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
:union-73:2009,lắc chút coi....nhức đầu wa' :)) sao có cái icon ấu trĩ vậy nhỉ T_T
phút thật lòng : SN này tui có đủ tiền để tổ chức ko :(( tui mún cắt bánh kem,mở wa`,vik thiệp,bạn bè hát " chuc mugn SN":union-97:eck,có' cái icon đúng ghê ta :)) hehe
nghèo dù chưa hết tháng T__T

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
má, 1 tập đòn các icons ấu trĩ [-x , mày có còn tồn tại để thấy nó ấu trĩ ko vy???? :union-14:
thực lòng là... =)) mình muốn được trở thành 1 cô gái có chiều sâu nội tâm, sống trung thực ko gian dối , hiểu những gì anh Tú nói cả khi anh ấy chưa mở lời, có như thế mình mới tồn tại đc để ko ấu trĩ :union-37: [ khiếp các icon ở đây đều ghê gớm =)) ]
=)) =))
Đùa thôi, thật lòng thì mua quà j cho nó bây h, cái con ấu trĩ đấy T__T trong khi còn có vài ngày nữa là cái ngày khủng khiếp ấy đến, =)) mà nó thì đang mong ngóng quà từng ngày ố ố ố

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
mày đang nói ai thế cái con ko có bề dày sÂU rông trong nội tâm kia :union-103:
đấy,tao nói mà,các icon ở đây đều ấu chĩ cả :">
thật lòng: jo mình chỉ muốn anh Tú ghé mắt đế ý đến mình,mà tự hỏi lại: mình là ai,liệu mình có đang tồn tại trong thứ cát bụi vô hình này ko....:union-16:thực sự mình rất nhỏ bé,mình hư vô và là hạt cát dek thấy được :union-21:làm sao ãnh có thể chú ý 1 người thiếu bề dày tâm hồn như mình chứ :(( mình ko chỉ yêu,mà là tôn thờ ãnh,mà ko,fai hơn như thế,có lẽ mình nên cúng viếng,tế lễ [ hoặc các hình thức khác v...v....] anh Tú,chỉ có như thế,mới thể hiện được gần hết tình cảm mình...Còn ko thể hết được,vì nội tâm là thứ fu` fie^'m :)) ko ai có thể hỉu hết mìh-dĩ nhin-ngoại trừ ãnh
mình yêu chủ nghĩa TÚ HỌC:union-44:
móa,mình bị điên ròy :union-80:

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
con Vy nó đến giờ ấu trĩ sồi :union-101: [ icon ấu trĩ thiệcT_T]
nghiêm túc là : thật lòng mình đã lây bịnh ấu trĩ của nó =))...

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
:union-45:dạo na`y nhiều đứa đin wa' a`h nha :| yahoo ko dành cho mấy đứa bịn hoạn đâu :union-9:sao tụi nó cứ add tui hoa`i za^.y cha`i :union-81: