Chào A 13

Taepi

Để coi, k biết dạo này A 13 của cô Linh có khoẻ k há? Nếu mấy bạn có đọc được tin này thì trả lời nha. Taepi nhớ lớp quá, hôm trước có dịp đi ngang trường nhưng sao thấy buồn ghê. Nếu mấy bạn đọc được tin nhắn này thì đừng nghĩ nó là sạo Taepi đang thật lòng đó. Phải chi có thể quay lại A 13 thì Taepi nhất định sẽ nói Taepi yêu các bạn, yêu cô, yêu A 13 nhiều lắm, thật tiếc vì hồi đó k nói để giờ muốn cũng chẳng có dịp. Những lần họp lớp Ta k thể đi vì....mà thôi mong mọi người đừng quên A 13 nha. Trang thật sự rất nhớ mọi người.

Phan Thoi Vu

bạn ơi muốn post bao thi vao cái '' ĐẶT TRƯỚC 1 CHỖ THIỆT LA BỰ ĐỂ BỌN CỤ HỌC SINH LỚP A13 CÓ KHÔNG GIAN MÀ ĐÀO HỐ BOM '' lớp mình toàn la post o dớ thôi co vào đây đâu

Tum Tum

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Taepi yêu A 13 @ May 18 2006, 09:53 PM) [snapback]49788[/snapback]</div>
Để coi, k biết dạo này A 13 của cô Linh có khoẻ k há? Nếu mấy bạn có đọc được tin này thì trả lời nha. Taepi nhớ lớp quá, hôm trước có dịp đi ngang trường nhưng sao thấy buồn ghê. Nếu mấy bạn đọc được tin nhắn này thì đừng nghĩ nó là sạo Taepi đang thật lòng đó. Phải chi có thể quay lại A 13 thì Taepi nhất định sẽ nói Taepi yêu các bạn, yêu cô, yêu A 13 nhiều lắm, thật tiếc vì hồi đó k nói để giờ muốn cũng chẳng có dịp. Những lần họp lớp Ta k thể đi vì....mà thôi mong mọi người đừng quên A 13 nha. Trang thật sự rất nhớ mọi người.
[/b]

xí, lớp A13 một đống Trang, vậy bạn là .....

leetuanson

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Taepi yêu A 13 @ May 18 2006, 09:53 PM) [snapback]49788[/snapback]</div>
[/b]
uoc gi` tro? lai ngay` xua
uoc j tro? lai ngay` chua ra truong`

giọng đệiu sến kiểu này chắc Taepi gì là con Diễm Trang ngựa chứ ko ai khác! xạo quá mày ơi, ko tin mày nói đâu!
chào các em A13 hậu duệ, thi tốt chứ mấy em?

stivenloves

Có chắc đó là Diễm Trang ko vậy? Tại vì pó ở trong cưụ học sinh thì ko được hay giờ để mình nói anhBình tạo hẳn hoi 1 topic cho A13 luôn nha :D

Khoan, còn nếu không fải mà em lộn với chị nào đó A13 năm 04-05 thì đừng có chửi nha (^.^)