Shounen FC~ @-@

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member
Hàzz.....Ðể tiếp tục hút khách thỳ Narin sẽ tung fanclub Shounen-aj cho bà con hưởng ứng nhé >.<
Tên : Kuro****suji (Hắc Quản Gia)
Tác Giả : Toboso Yana
Thể Loại : Anime, Comedy, Fantasy, Shounen,Supernatural​
Tình hình là cần thêm hỗ trợ :D và ý kiến sẽ củng cổ thêm thông tin về sau T~T

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ðề: Shounen-aj FC~ @-@

Hehe chị nghĩ là nên tạo 2 4rum nhỏ cho mấy chuyên mục này :)) em check lại nhé ;)) có gì đổi tên tiêu đề và di chuyển bài viết vào đúng 4rum con ;)) xong rùi đó ;))

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

Nói chung là ko thích thể loại này. Cứ thấy nó biến thái sao á!!!
Bùn 5phút nhá=.= bào cáo tình hình là chị Miami bảo Kumiho thých.....hơhơ -nhớ ko lầm là thế-...kô sao cũg là tạm thời như vậy =.= sẽ fix lỗi sao những ý kiến :)

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

v.v thật là ngại wá nhưng bộ trên là thể loại Shounen theo như Kumiho nói chứ ko theo Shounen-aj biến thái....nếu có thể thỳ Kumiho kiểm tra lại bộ đó cũg đc. Ðính chính luôn chắc tối nay sẽ đổi cái tiêu đề thành Shounen >3 chứ theo như Kumiho thỳ Shounen-aj biến thái wá mà hơhơ :) Cảm ơn tình iu đã wuyên góp ý kiến :x:x

--- Cập nhật bài viết ---

Mình thích Shounen (Samurai Deeper Kyo chẳng hạn), chứ ko phải shounen-ai (Kiểu như Boys next door) :|
Hehe chị nghĩ là nên tạo 2 4rum nhỏ cho mấy chuyên mục này :)) em check lại nhé ;)) có gì đổi tên tiêu đề và di chuyển bài viết vào đúng 4rum con ;)) xong rùi đó ;))
chậc.......nhiều việc wá @-@ chị tách cho em đi @-@ tối onl yahú :) sẽ bàn sau =.=

Miami

Anais Ruan
Staff member

@Narin: đính chính nhá em, chị nói với em là chị Kumiho thích shounen =)) em có thể xem lại archive :p còn cái diễn đàn con thì chị tách rùi đấy ;))

Kumiho

Never die

Kuro****suji mình chưa đọc nên ko phán nhận xét nào hết. Ở comment thứ 3 là mình nói thể loại shounen-ai/yaoi nói chung chứ ko phải serie đó. Thật ra mình thấy cũng có vài one shot S-A không đến nỗi nào bịnh, có thể nói là khá hay :) Nhưng vì thể loại mình thích là Seinen và shounen nên ko mấy để tâm đến S-A.

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

@chị Miami: vâng, em bík lỗi rồi ạ Ó_ò.
@chị Kumiho: sẽ đổi cáj tiêu đề lại kô thì sẽ mất khách hơhơ.....:) cũg càm đã đóng góp ý kiến :) cứ đọc thử nếu thấy đc thỳ Narin tìm cách lôi bộ này về 4rum >.<

P/s chị Miami: đổi cái tiêu thành Shounen jùm em =.='' hix hix :D

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
Ðề: Shounen FC~ @-@

thiệt tình là mình ko ưa mấy bạn trẻ 9x bên VNS tí nào, nguy hiểm, nóng mặt, cãi nhau về manga thì phải nói là ... =))
đã vậy, ăn manga, ngủ manga, đêm nằm dán hình manga lên gối làm vợ rồi ôm ngủ =))

hơm bít bạn Narin của tớ có như vậy ko nhỉ ;)) tớ chỉ nói chơi thôi, ko có ý gì đâu, đừng hiểu lầm nhe, hehe :D

Kumiho

Never die

thiệt tình là mình ko ưa mấy bạn trẻ 9x bên VNS tí nào, nguy hiểm, nóng mặt, cãi nhau về manga thì phải nói là ... =))
đã vậy, ăn manga, ngủ manga, đêm nằm dán hình manga lên gối làm vợ rồi ôm ngủ =))

hơm bít bạn Narin của tớ có như vậy ko nhỉ ;))
Chị mày cũng sinh năm 90 đó @@ .

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

=.= bạn Vincent sao bạn lại như thế nhỹ?? chậc tình hình là mình kô có giống như bạn nêu trên về mấy cáj hành động của 9x VNS nhé. Mà có người iu thích về Anime-Manga làm như vậy thỳ đó là chiện của họ =.= Bạn fản đối Box của mình à??? -bốc lửa-

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

@Ku: em nói là trẻ 9x, cỡ 94 trở lên w lại là lũ boy, chứ ko phải girl =)) chứ ai dám nói thế hệ trc như chị ;))
w lại đang sẵn tiện nên nói chơi :D

Mà có người iu thích về Anime-Manga làm như vậy thỳ đó là chiện của họ =.= Bạn fản đối Box của mình à??? -bốc lửa-
@Narin: ơ, tớ nào dám phá box của cậu :-s đùa thôi mà, ủng hộ là đằng khác, nhưng là thấy có vẻ như các chuyên mục chưa đc rõ ràng, cần phải lọc lại cho hợp lí
bình tĩnh =)) ngoan mốt cho cục kẹo :x

à, tớ cũng khoái manga bm, thể loại bán echi, vui tục nhưng ko bệnh hoạn :D

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

:-j tớ đây ko có nói bạn đây phá box.....bạn có ý kiến đóng góp thỳ trình bày rõ ràng tớ sẽ fix =.= chứ bạn nói như comment trên thỳ thiên hạ aj cũg hỉu lầm =.=