Narin Xì-stress >.<

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member
Ðề: Narin Xì-stress >.<

chậc mấy cái đó giới thiệu mà....ko tính =.= tính từ bây jờ thôi~!!

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

Cần anh quan tâm cho bớt xì trét ko pé >:) .

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Cha Pu này toàn đi vào dụ dỗ con cái nhà lành hem nha, thế là hem được rùi. Mà sao bị xì trét thế pé :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

Tại dạo này em nó bắt tay công việc quá nhanh ấy mà, cứ thong thả từ từ thôi em, lôi kéo mem trước đã, rồi sẽ hợp tác với các mem xây dựng box Manga rộng rãi hơn! bây giờ phải có plan trước đi em, có mem rồi chị sẽ có plan cho em. Ngoan nhe! đừng stress nữa nhe! :*

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

Tại dạo này em nó bắt tay công việc quá nhanh ấy mà, cứ thong thả từ từ thôi em, lôi kéo mem trước đã, rồi sẽ hợp tác với các mem xây dựng box Manga rộng rãi hơn! bây giờ phải có plan trước đi em, có mem rồi chị sẽ có plan cho em. Ngoan nhe! đừng stress nữa nhe! :*
-Sợ- có phải chị Miami kô vậy?? @_@" Chị bảo em từ từ thì em từ từ mừ Ò_Ó.....mà sao vẫn strees T_T

--- Cập nhật bài viết ---

Cần anh quan tâm cho bớt xì trét ko pé >:) .
Ò_Ó Who are you??? hic hic Nếu là Bụt thì júp kon còn kô fảj Bụt T_T.....cũg júp kon luôn đi ~_~"

Miami

Anais Ruan
Staff member

Chị chứ ai ;)) có phải hung thần đâu mà sợ nào :-" chị hiền thế này mà cứ sợ là sao :-w

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

chậc cài này để em coi lại nhé :-" chứ về việc chị tự nhận hiền thì em kô có ý kiến rồi :-"

P/s: em bík chị rất là hiền :-"

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

em có thói quen ăn khi stress ko nhỉ ???
kô khi stress thường thì em rất hoảng và kô biết nên làm cáj trước và mất bình tĩnh =.= lúc stress thỳ em chỉ muốn nghe nhạc thôi Ò_ó

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

vậy khác anh, anh mà stress là anh đi ngủ cho nó khỏe :-" vừa giữ sức khỏe, vừa giảm stress tốt.

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

Mỗi người có cách nghỹ khác nhau mà v_v đang làm việc mà stress cũg ráng ngồi làm cho xong chứ ngủ đc đâu D:

[video=youtube;rtW7N8M3jJw]http://www.youtube.com/watch?v=rtW7N8M3jJw&amp;feature=related[/video]

=)) post típ cho bỏ stress Ò_Ó

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Hehe, nói như em cũng hem đúng, anh đồng ý với em là cũng phải làm cho xong vì đây cũng là thói quen của anh, bị la hoài. Nhưng mà đôi lúc nên để đó 1 bên, đi ngủ, khi tỉnh dậy có khi mình làm xong việc đó với hiệu suất cao hơn rất nhiều đó em ah.

Stress thì anh cũng ăn giống Mr BÌnh, làm việc Stress là bên cạnh có food để ăn ah ^O^||3 .

P/S: Miami rất là "hiền" đóa em ah :"> :">

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

hê hê mỗi người có suy nghỹ khác nhau mà có người thích thích nọ =] đơn giản là có cách riêng của họ thôi. Kô nên fân biệt đúng sai tại mún giảm stress có nhiều cách mà chậc... chậc..:p

P/s: em biết chị Miami hiền lắm! Nên em rất là sợ -run run- :ar!

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Đập đầu vào tưởng, nhảy từ sân thượng xuống cũng là những cách giải stress rất hay đó em ah :)) :)) .

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

=_____='''ơ....ờ......anh thích thì cứ việc...

Hehe, cái nì thì với đập đầu vào tường thì anh rùi, chứ còn nhảy từ sân thượng xuống thì chưa, nhảy từ lầu 1 xuống ah :)).

Xả stress của anh là anh đi chơi Bowling :D. dùng sức quăng mấy cái chai để xả những căng thẳng, mệt mỏi, bực dọc.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

[video=youtube;MKv7cw_Z1P4]http://www.youtube.com/watch?v=MKv7cw_Z1P4&amp;feature=related[/video]

Hehe, cái nì thì với đập đầu vào tường thì anh rùi, chứ còn nhảy từ sân thượng xuống thì chưa, nhảy từ lầu 1 xuống ah :)).

Xả stress của anh là anh đi chơi Bowling :D. dùng sức quăng mấy cái chai để xả những căng thẳng, mệt mỏi, bực dọc.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3
Ò_ó anh vẫn bình thường hả?? mừng wá ^^!!!! Chậc chậc....

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Hình như dạo này hiển thị 4rum bằng Google Chrome hem có tốt thì phải :-?.

Hehe, đập đầu vào tường đâu có nghĩa là phải mạnh >:) >:)

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3