CLB Bóng bàn BTX

radionXT3

Tuy trình còn ít nhưng máu thì rất cao. Năm nay 96-ers lại toàn cao thủ nên đây là dịp để cùng nhau giải trí

Vô năm học sẽ rãnh buổi chiều nên mem nào ko bận j thì dk match vs nhau.
Địa điểm : CLB Nguyển Du đối diện Galaxy
Các mém khi làm wen vs nhau nên để Y!H để tiện liên lạc ;))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ðề: CLB Bóng bàn BTX

Tuy trình còn ít nhưng máu thì rất cao. Năm nay 96-ers lại toàn cao thủ nên đây là dịp để cùng nhau giải trí

Vô năm học sẽ rãnh buổi chiều nên mem nào ko bận j thì dk match vs nhau.
Địa điểm : CLB Nguyển Du đối diện Galaxy
Các mém khi làm wen vs nhau nên để Y!H để tiện liên lạc ;))

Hehe, anh cũng là người đam mê bóng bàn, chắc phải match với em để có thể tăng cường skill của mình wé :)) . Anh cũng học bóng bàn ở CLB Nguyễn Du, anh học thầy Linh, em học thầy nào :p

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

cho xin 1 chân, há há =)) môn này thì lớp 11btx cũng có dạy nhưng mà GV trường :-?
ngoài ra thì mình cũng từng học ở Ndu, thầy Sa w thầy Thăng :-? học cách đây 4 năm, có 5 tháng à :))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Hehe, anh học môn này từ năm lớp 11 cho đến năm 2010 :)) . Về kỹ thuật thì tốt nhưng về kinh nghiệm trận mạc thì cùi lém, nên giờ muốn kiếm người đánh để có thể nâng ký năng trận mạc :)).

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

kreigzer

bây giờ k biết mấy a chị còn học k nhỉ ? :-? có học thì cho e chơi với ...e cũng mới biết đánh này

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Cần gì biết học hay không em, cứ có time thì chúng ta cùng hẹn nhau ra thuê bàn rùi chơi thui :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

radionXT3

admin học CLB "Tại Gia" thầy Tân :)), dc khoảng 1tháng mấy àh còn kém lắm :D nếu từ đây tới 15/8 sáng nào cũng rãnh ai thic thì đi chiến :D

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Ak ak, mình đi làm thì là sao mà sáng nào cũng rảnh trời =)) =)) =)). Admin nào học tại gia thế :)) . Nhà mà để đc bàn bóng bàn chắc cũng rộng dữ lắm hen :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Q7 đường gì, Q7 đâu phải là xa gì đâu mà hù wài :)) . Anh đây đi 4,5 năm quận 7 có khi hằng ngày xuống, thẩy bình thường chẳng có gì :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

Quận mấy ko quan trọng, cái chính là anh có dám đến nhà chưa quen chơi pingpong ko? =)

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Quận mấy ko quan trọng, cái chính là anh có dám đến nhà chưa quen chơi pingpong ko? =)

Có gì đâu mà không dám cơ chứ, chỉ là hem biết là bàn có được tốt hay không thôi. Bàn Tamda hay bàn Bình Minh, hay được bàn DHL hay Butterfly hem =)) =)).

hehe ko sao tới nhà chơi em càng đỡ đi xa mà mấy anh là BTX-ers cũ àh :D ?

Em hem phải đi xa thui, chứ ko phải ai cũng đi gần đâu =)). Nếu nhà hem thuận tiện cho các người khác thì chắc phải đến 1 CLB nào đó để chơi :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

radionXT3

:))
thì z đó , bàn Bình Minh xài hàng Vn dc r ^^ hehe nguyên tuần này em rãnh, còn T7 này ngày 13 lên trường sau đó ra NGuyễn Du chiến đã đời lun :D :D

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

:))
thì z đó , bàn Bình Minh xài hàng Vn dc r ^^ hehe nguyên tuần này em rãnh, còn T7 này ngày 13 lên trường sau đó ra NGuyễn Du chiến đã đời lun :D :D

Theo exp chơi các loại bàn của anh thì hem phải nói xấu gì nhưng bàn Bình Minh có độ nẩy, độ bán bóng hem tốt cho lắm :D. Anh thích chơi bàn của Tamda hơn, độ nẩy tốt hơn bàn Bình Minh.

Đã nhất là bữa đánh trên bàn của Butterfly, bạt bóng đúng là hem pik trái banh đi luôn, speed quá nhanh :)) . Em xài vợt gì, em có được lên vợt mút dán chưa :-? , hay vẫn còn loại vợt dán mút sẵn :-?.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

radionXT3

em mới học nên xài vợt dởm àh, cốt donic dán xẵn 3 lớp nhưg tháo ra dán mút secondhand r.1 miên brio j j đó, miếng kia là butterfly bryce FX