A3 zô mần wen cái koi sao lẻ loi wá zị nè~ :((

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ðề: A3 zô mần wen cái koi sao lẻ loi wá zị nè~ :((

Hồi cấp 2 em ko bao h học bài + Nợ tới nợ lui kt miệng mà vẫn hs giỏi
cấp III có đc vậy ko?

Cấp III thì năm 10, 11 thì còn được, còn năm 12 thì hem có đâu em ah, không học đàng hoàng là bị cấm túc điên lun đấy ;)) ;)) .

Kiểm Tra miệng chỉ là cái nhỏ, các thây cô cũng tốt, không có làm cho HS bị mất HS giỏi hay gì vì mấy cái kiểm tra miệng, trừ phi là không chịu học. Nhưng mà kiểm tra miệng mà 10 điểm thì hầu như là hem thấy, 8,9 là nhìu ;)) . Muốn lấy điểm cao thì kiểm tra 15p, kiểm tra 1 tiết và thi học kỳ :">

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Lil God

nhớ năm cấp II tối về em ko bao h học, có kt j thì trước tiết đó lấy ra học 5' là ok 8-9đ

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Hehe, quan trọng là em hiểu bài, cho nên em mới có thể học nhanh như thế, chứ em hem hiểu bài thì sao em có thể trong 5p mà 8-9đ ;)) ;))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Ôi, nói chung hù dữ lắm, em cứ bình tĩnh, nghe lời những người từng trải tụi anh đi, cứ bình chân như vại =)) =)) . Bị hù riết nên giờ chai mặt lun rùi =)) =))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

=)) a3 lớp mình mới vô trường mà bị chuyển phòng tới 3 lần =)) chưa ai độc như lớp mình =))

[Hieu]

Moderator
Staff member

:)) lâu qá mới vào lại. mới kt giữa kì xog là lo kt 1 t mấy môn khác, 8-}

Narin_Sama

I want your soul!~
Staff member

ừah cho đầy đủ mà =)) đc mà kiểm 6 môn đó thôu mừg hết lớn :D

Miami

Anais Ruan
Staff member

hehe mấy em vô trường tới nay cũng lâu rùi hen, hồi đó lớp chị bị chuyển hết 5 lần phòng học nè :))

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

Cấp III thì năm 10, 11 thì còn được, còn năm 12 thì hem có đâu em ah, không học đàng hoàng là bị cấm túc điên lun đấy ;)) ;)) .

Kiểm Tra miệng chỉ là cái nhỏ, các thây cô cũng tốt, không có làm cho HS bị mất HS giỏi hay gì vì mấy cái kiểm tra miệng, trừ phi là không chịu học. Nhưng mà kiểm tra miệng mà 10 điểm thì hầu như là hem thấy, 8,9 là nhìu ;)) . Muốn lấy điểm cao thì kiểm tra 15p, kiểm tra 1 tiết và thi học kỳ :">

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Cấm túc chỉ là chuyện nhỏ =))] Hồi má Đoan Trang dạy mình, bị cấm túc đi phụ đạo môn Lý :"> Vào đứng chung vs bọn A9 A10 nhòm tụi nó trả bài, nghe chỗ nào mang máng thấy sai mình nhảy vào, bà cô tưởng học bài r` cho về =))