Bà kon 10 11 and 12 a1 vào mau mau

kuLiu

Anh ơi, trong hình ko kó em...., năm sau em mới vào lớp 10 trường BTX, cho em chơi chong lày đc hông?? ** chớp chớp **

[Em] nó, thằng G.o.D Hiếu mây dòi kó nhiều hình thì up lên host cho a-e xem đi, nhớ kác anh kác chị wá.... hic hic.... bố khỉ năm ngoái về nghe đồn kó ng dẫn đi chơi mà chả thấy mạng nào.... bạn bè thế đấy

nhócLiênXô

ê ê anh em năm nay có kế hoạch nào đi chơi ko ?

năm ngoái là bà Ngọc bày ra cái trò đi chơi chứ đâu ....cuối cùng, chìm xuồng hết ráo

boymc

Administrator
thằng tomorro chắc là thằng Hiếu khùng , lúc nó đi china mà không party , tội đáng chết , đáng chết wa , hôm tết nó về VN cũng không qua thăm anh em, sau nó về thì khủng bố máy bay cho nó tiêu luôn >:)
%-(

tomorrow

Vu kùng mà ai ko nhân ra .Liên Xô muôn năm . loll
Thằng Ku Kui đoán sai rồi heheh kaka .Trong hình cũng ko co tui luôn .

Thằng nào co' hình thi post lên đi .Type tiếng Việt mệt wa' ..

kuLiu

Dzị là đứa nào ta....
Sao NGHĨ wài ko ra .... ngoài mình ra kó bé Ngân đi trước lớp 12 à.... mà bé Ngân thì nghe đồn ko fải là kon trai...

iko_iko

Sau nhieu lan lam 4rum, ko biet lan nay lop 12A1 tru cot trong trang nay bao nhieu lau day. Hoi hop qua ba con oi!
Ua sao tui thay trong day toan con trai 12A1 ko vay? chi em phu nu dau het tron roi?

memories

Để tui đoán cho được hông?...hihi...tui join để ủng hộ chị em phụ nữ nà

<marquee><span style='font-family:arial'><span style=\'font-family:arial\'><marquee>BE WITH YOU... :D </marquee>

tomorrow

Đinh cho cu Liu (sorry Lui hay lộn ui với iu kakaa ) thêm cơ hội nhưng thằng KTS and Tiến sĩ (đê tử của Nguyễn Duu ) noi' ra rùi .

Co' 2 chi em tham gia kia` lol .Phụ nữ ùng lên rui` do'

memories

20/11 sắp đến rùi sao, nhanh quá ha! năm vừa rùi tui về cũng trước 20/11 đó...nhưng cũng ko đi đâu hết...ko có ai rủ đi mừ...ông vũ ơi, tui mà về vn thi ông chít dzoi tui, chuyện use my pic đó...tui vẫn chưa quên đâu..

stti

Originally posted by kuLiu@Sep 14 2005, 07:30 PM
Anh ơi, trong hình ko kó em...., năm sau em mới vào lớp 10 trường BTX, cho em chơi chong lày đc hông?? ** chớp chớp **

[Em] nó, thằng G.o.D Hiếu mây dòi kó nhiều hình thì up lên host cho a-e xem đi, nhớ kác anh kác chị wá.... hic hic.... bố khỉ năm ngoái về nghe đồn kó ng dẫn đi chơi mà chả thấy mạng nào.... bạn bè thế đấy
[snapback]2937[/snapback]​

đứa nào nói ko tổ chức đi chơi ,chị đây kêu réo từng ng lun ma co ma nào đi đâu ,lam hôm đó ngồi đợi méo mỏ lun vậy đó,cái đồ vu khống >:P