..::Đừng Giận Anh Em Nhé::..

oanh

Nhớ ko nhầm thì đây là bài của twins, >.< , giọng ca sĩ nghe lạ hoắc, lại yếu xìu. Thiệt tình nghe bài này lâu rồi,nghe xong rất bực mình, lấy bài của Twins và Boy'z ra nghe lại, khác 1 trời 1 vực

KingOfDeath

Hình như bài nài có nhiều lời lắm phải ko.Hình như tui có nghe bài nài tiếng Trung roài.Tui thấy nghe tiếng Trung hay hơn(có điều hem hiểu gì hít) ^^

oanh

Bài nì là nhạc Hoa mòh...bị cover lại óh, hết sức bực mình >.<, bài gốc nghe hay bao nhiu, nghe bản của vn, hix hix...1 từ thôi : dở !

poonpoon_lam

Chưa nghe... nhưng nếu của T+B thì là bài Bản Tính Khó Dời... Lúc đó Boy'z gồm Kenny với Steven... Giờ tách rùi, lập nhóm SunBoy 3 ng...

oanh

Yup! Đúng gòi, bài nài của T+B áh....
Sunboy thix nhất Steven nà, mòh 2 anh mới trôgn cũng đáng iu nhắm :*

182ntb

bài này thì ..... chưa nghe, nhưng chắc phải kiếm bản nhạc hoa nghe thử, OAnh quảng cáo thì phải kiếm thử xem sao

oanh

Đúng gòi, bạn kím thử bản tiếng Hoa nghe đi, hay hơn bản Tviệt này nhìu áh.... :D
Àh, nếu kím đc, share cho oanh dzí, bài đó oanh làm mất tiu gòi, h mún kím dl lại wớ

KingOfDeath

Có bác nào có bài nài tiếng Hoa hem,tui chỉ biết bản gốc là tiếng Hoa thôi nhưng mà chưa nghe bao giờ hết .Bác nào có link thì cho tui xin nha ^^

iko_iko

bài này hình như iko nghe tiếng Việt rùi nhưng ko biết ai hát, hum ni mới nghe bạn này hát nè, nhạc hơi nhỏ nên ko hay lắm.