khai điểm đê

alibatu

Bắt đầu có điểm rồi kìa bà con
Có ai đậu chưa khai ra đi
Theo nguồn tin( 0 bít đúng 0 từ má nám) là có bé Ngọc 19đ đậu Ktế & bé Phương 19đ đậu KHXH&NV
Chúc mừng các bé nói trên >:D< >:D< >:D<
Còn mấy wí dị khác thì seo ???

naoko

chào bà con đã lâu rùi tui ko tái xuất, hhì hì,báo tin tui đã đậu trường Y Dựơc va KHTN,xin hãy chúc mừng,cảm ơn nhìu

meoden88

còn tui thì đậu ĐH Quốc Gia _ Khoa Kinh tế nhưng ko học mà đang dự định học ở ĐH Cutin ( của Úc ) liên kết với ĐH Kinh Tế .

v_grass07

Chán quá! chưa đi học nữa, ở nhà hoài buồn quá! Little cherry voi pink star la ai vay? neu la mem của a16 thi phai khai danh tánh chứ mọi người ở đây ai cũng biết rõ người nào là người nào, tại sao các bạn không khai danh tánh bộ muốn làm người bí ẩn hả?

soledad31088

Chào mọi người ơi ! lâu quá rùi tui mới lên nè.
Bây giờ tui học ĐHNN-THTPHCM khối D :21.5
Tui rớt khối A ĐHKT khổ ghê
thiếu có 0.5 a
huhuhuhuhuuhhu
chúc mọi người vui ve

gàquay2002

xin thông báo với mọi người là do số trời sắp đặt và do sẩy chân chốn học đường nên giờ tui..hic hix( rất là xúc động) fải tiếp tục con đường học vấn tại...hix hix tại... Văn lang Uni, mong đc các bạn an ủi, xin cảm ơn....

182ntb

Chúc mừng mọi người, còn lilaclanhle thi` ..... vẫn còn nhiều cơ hội mà em, cố gắng lên...... cố lên, cố lên....
Tui thì giờ đang đi làm rồi , hic hic ..... nhớ trường, nhớ cô, nhớ cả câu nói " tụi bây đừng có ca bài ca con cá sống vì nước .."
Có ai nghe câu này quen quen ko?

naoko

hihi nhìn paø con tui thaáy tui söôùng weù :)) hieän giôø tui ñang hoïc quaân söï chuaån bò voâ hoïc chính thöùc. good luck for u !!!

xuanthuy_2611

HEO CON THONG MINH CO LEN .GA QUAY CO LEN .MINH NHO CAC BAN LAM& CAM ON CHUYENGIATHUTIENQUY DA AN UI MINH. CHUC TAT CA MEM LOP A16 THANH CONG TREN CON DUONG SAP TOI. DU O DAU ,LAM GI CAC BAN CUNG DUNG WEN A16 NHA (VA DI NHIEN FAI NHO MINH NHIEU 1 NHA ) hic hic........huhuhu