Niên khóa 1994 - 1997

bigrat

Ðề: Niên khóa 1994 - 1997

Hi Uyên,
Bạn học CN 94-97 hả? Mình học CA cùng khóa, bạn có biết tin gì của Võ Nguyệt Ánh CN ko? Nếu biết tin gì cho mình biết nhé. Cảm ơn nhiều.

duy9f

Không biết có ai học A11 khóa 94 - 97 không nhỉ! Lớp do Thanh Xuân làm lớp trưởng ấy!

leminhdang

hi bà con,

có ai học BTX năm 94-97 vô đây không?
mới được Khánh Hoàn (CA1) giới thiệu cái web này :) cảm ơn nha hihi

xí quên nữa, mình là Thanh Trà hồi đó học CA2. lâu lắm không gặp bạn cũ gì hết.
nhớ hồi xưa quá... :((

hmm hổng biết có ai hông nữa...

~tt~

Tôi thì 95-98. Lớp 12A5 Thầy Lê Quí Trung chủ nhiệm. Thời đó việc giao lưu giữa các lớp với nhau chưa được thân thiện như bây giờ. E rằng việc tìm bạn cũ cũng khá khó khăn, vì ở tuổi này hầu hết đều lo mưu sinh kiếm sống, nuôi gia đình cả rồi. Chỉ có giới văn phòng hoặc những ai làm công việc liên quan nhiều đến Internet thì may ra mới có thời gian online trên diễn đàn này. :banhbao12:

Hi, Các Bạn!
Tình cờ mình lang thang kiếm bạn cũ, kiếm được website trường. Thanh Trà CA có phải nhà bạn ở Bà Lê Chân, trước là bạn với Nguyễn Hạnh Tâm 12CN không vậy? Mình là Tiên 12CN 1994 - 1997 luôn nè. Uyen Vo, mình là Phạm Thủy Tiên 12CN nè, Thanh Huyền lớp trưởng đó, bạn nhớ mình không. Tụi mình đang tìm lại bạn bè cũ để họp lớp. Thanh Huyen, My Phuong, Tuan Anh, Ba Dung, Nguyet Anh, Thu Van, Hanh, Hai Thuyen, Nhi Ha....ai biết thì liên lạc thêm nhé. e-mail mình [email protected]

hi bà con,

có ai học BTX năm 94-97 vô đây không?
mới được Khánh Hoàn (CA1) giới thiệu cái web này :) cảm ơn nha hihi

xí quên nữa, mình là Thanh Trà hồi đó học CA2. lâu lắm không gặp bạn cũ gì hết.
nhớ hồi xưa quá... :((

hmm hổng biết có ai hông nữa...

~tt~

Thanh Trà ơi, tui nhớ bạn rồi, học cùng năm nha....sau đó ra trường hình như bạn đi nươc ngoài học luôn thì phải.

Hi Uyên,
Bạn học CN 94-97 hả? Mình học CA cùng khóa, bạn có biết tin gì của Võ Nguyệt Ánh CN ko? Nếu biết tin gì cho mình biết nhé. Cảm ơn nhiều.

minh là Tiên, cũng học chung 12CN với Nguyệt Ánh, cũng kiếm Ánh từ 17 năm nay. Mình có hỏi 1 bạn chung lớp là Bá Dũng, bạn ấy có thể biết về Nguyệt Ánh, mình cho bạn tin tức về Ánh sau nhé. Chỉ nghe nói Ánh làm công ty quảng cáo, lấy chồng rồi, đang ở VN