Lớp 12A1 năm 2005

huhu mấy đứa bạn tui đâu roài seo ko ai zô thía này!!!!! :((
Ko chịu đâu tụi nó hứa roài muh. Chẳng lẽ tụi nó rủ nhau đi chơi hết rùi seo mà ko ai zô thía này!! ( Tức nhất là ko rủ tui mà dám đi!! X-( ) Xin lỗi các bạn trong box nha mình ko phải cố íh hứa lèo đâu.

cái nick của anh dòm nhí nhảnh ghia nhỉ ?? :D nick của em nà : may_tim 29 ( moa' ui sến chảy nước á !!! ) :( túm lại là em cũng réc lè dzui đc làm wen dzi' mí anh chị :D :p ( anh soc kí cái cốc gì đó làm ơn đừng có bom thư giùm em nha hic hic ) nice to meet you !!!

brooklyn

Anh soc,anh Trường ....... gì đó ơi,sao anh NLX hổng dzo đây dzay ca`
Anh hổng chịu rủ ai lên hết mà kêu em tham wan hả
Nick đó là nick thiệt của anh à hay nick của anh Vịt

powerpuffgirl

Sao mấy anh chị la thầy Nhân giữ vậy, em thấy thầy cũng bình thường, thầy dạy hay đó chứ. Mà mấy anh chị chỉ tụi em bí quyết để học A 1 được bình yên mà không bị mấy xóm nhà là khác chửi đi, thật tình là tụi em có chảnh chẹ gì đâu mà tụi nó chửi man rợ quá

boom_boom

Originally posted by whitemonster@Oct 31 2005, 09:20 PM
hi cái topic này vui nhỉ cho em tham gia với được không ???
[snapback]10792[/snapback]​
THOẢI MÁI ĐI BẠN ƠI , CÓ AI CẤM BẠN ĐÂU??? ỦA SEO WHITEMONSTER HAY DZÔ MẤY TOPIC CỦA A1( K10 K12) WÁ DZẬY, CÓ Ý ĐỒ DZÌ Ở ĐÂY ĐÂY MUH??? :-?

Originally posted by anhcaoboi+--><div class='quotetop'>QUOTE(anhcaoboi)</div>
ông Nhân dạy toán phải hông, ông đó thì khỏi nói rồi. Tưởng được dạy lớp chuyên ngon lắm. Dạy thì dở mà suốt ngày dô lớp khoe khoan không. Bùi Thị Xuân bi ổng làm mất het tiếng tăm rồi. Thầy giáo ma chửi thề, nhậu nhẹt. Tội nghiệp btx wa'. [/b]
Nói Rất đúng! Tui rấtvđồng cảm với ông này... Tao thấy u này nói có lý lém trường >:D<
<!--QuoteBegin-powerpuffgirl

Sao mấy anh chị la thầy Nhân giữ vậy, em thấy thầy cũng bình thường, thầy dạy hay đó chứ. Mà mấy anh chị chỉ tụi em bí quyết để học A 1 được bình yên mà không bị mấy xóm nhà là khác chửi đi, thật tình là tụi em có chảnh chẹ gì đâu mà tụi nó chửi man rợ quá
Tới lớp 12 cho ổng chủ nhiệm rùi bít!!!!!!!!
:-&
Kinh khủng, tui xem thường cha này! Thầy kô ra thầy :-O

psnowfox

chào mọi người,lâu quá mới lôi cái topic nay lên,
@Cái Bang :Hồi anh học thì cảm nhận của anh về thầy Nhân năm lớp 10 rất tốt. Cả những khóa trên cũng thấy vậy nữa. Lúc đó Mr Khương và Mr Nhân khá là friendly. Nhưng vào lớp 11 thì thầy got a serious shock nên hình như thay đổi từ đó. Sau đó cũng có chuyện nữa nên mới dần dần như thế. Nói chung là tụi anh nhiều người vẫn tôn trọng thầy chứ ko phải như tin đồn.

Có bé hỏi sao A1 bị ghét vì chảnh thì anh cũng ko biết nói sao. Tại vì anh cũng từ lớp thường chuyển vào A1 hồi đó thì thấy mọi người cũng thân thiện lăm. Với lại các lớp khác cũng nhiều bạn giỏi lắm. hồi đó a1 chảnh ko nổi:banhbao11: . Ko bít bây giờ thế nao!
Tự nhiên hôm nay vô topic này thấy nhớ trường quá. Sao lớp mình ít quá
Hi vọng làm quen với mọi người.!

psnowfox

ua vậy chứ a1 bây giờ là gì. àh nhớ gòi hồi đó lớp mình cũng đâu phải lớp chuyên đâu:((
Lớp mình năm nay có họp lớp nữa ko nhỉ?

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
:), tùy mọi người nghĩ. A1 có chuyên hay ko cũng chỉ là cái danh mà thôi

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Sở dĩ nói như bài trên Dra post là vì dòng này...^^ ~^o^~
Có bé hỏi sao A1 bị ghét vì chảnh thì anh cũng ko biết nói sao. Tại vì anh cũng từ lớp thường chuyển vào A1 hồi đó thì thấy mọi người cũng thân thiện lăm. Với lại các lớp khác cũng nhiều bạn giỏi lắm. hồi đó a1 chảnh ko nổi
. Ko bít bây giờ thế nao!