CLB Bóng Rổ Bún Thịt Xào

Thảo luận trong 'CLB Thể thao' bắt đầu bởi hoanghero, 31 Tháng tám 2006.

1. hoanghero

hoanghero New Member

>:D< >:D< >:D< >:D< Hey guys, I create this topic so every1 can join in and discuss about basketball, it could be about the rules or techniques or strategies, hope u guys enjoy it.

Hehe sau đây là clip bóng rổ gà của trường ta nè do những con gà tự diễn và tự quay :)) :)) :
    http://www.clip.vn/watch/RO0,vn,bong_ro_BTX.html
    http://www.clip.vn/watch/ROa,vn,Bong_ro_ga_BTX_part_2.html
    http://www.youtube.com/watch?v=pMYuwwQKhcY
    hehehe mong các bạn đừng cười nhìu wá khi xem các clip này, kẻo đau bụng thì khổ :)) =))

Sau màn vui cười thì update lên cái rule của môn basketball dành cho các newbie hoặc cả pro tham khảo, cái này do công chú Kido sưu tầm, các bác bấm xuống trang 119 mà thanks chú ấy.

2. babyskydragon2004

babyskydragon2004 Super Moderator Staff Member

Hum,ỷ biết chơi bóng rổ dzô rủ rê bọn trẻ hem,còn chơi tiếng Anh nữa^^
    If even u didn't playbasket ball and hated to watch FIBA by TV Cable,u should take part in 4rum,but you should not hear what he said ^^

3. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

haaaaaaaaa bình luận bóng rổ có cần xổ tiếng anh ko trùi

4. mickey_2108

mickey_2108 New Member

hoanghero chac hoc A2 nhi ???

5. bibiut

bibiut New Member

Nhớ có mấy cái topic basketball bỏ hoang ko ai dzô kìa ... Chắc trường BTX năm nay bkb team gets down rồi ...

6. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

ủa sao nghe nói B của buithixuan mạnh lắm ma

7. (Jo)

(Jo) New Member

Híc...BTX bóng rổ mạnh thì mạnh thật....Nhưng năm nay ra trường hết roài...Còn ai nữa đâu ??? Còn mấy pé nhỏ ...mà mấy bé mới tập được mí tháng...Sao zờ ???

8. babyskydragon2004

Thằng Hoàng học A2 chết liền(tui học chung dzơí nó muh ^^),thấy hông Hòang,mày bị ng` ta chửi kìa,chắc lớp 10 năm nay chưa thấy khôí 12 chơi bóng nhỉ,dzô chơi chung nếu có thể ^^

9. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

chà chà vậy bóng rổ trường ta có nguy cơ ...... rùi (bùn nhi) làm tui đi nổ với người khác bóng rổ Bùi hay nhất

10. hoanghero

hoanghero New Member

oh oaoakamyya bro, u dun have to regret saying that man, just last year Tran Dai Nghia was beaten by OUR TEAM, our team is the second in HCM city, just behind Le Hong Phong team, this year we got 2 great player transfer from Minh Duc school (G9=>G10) they're really good. But the problem is that we dun have any coach for the basketball in this school, so bball can't grow in this school!!!

11. babyskydragon2004

Thui đi cha ,xổ tiếng Anh hoài,dzới lại cũng chưa có tài năng thiệt mà,chờ khối 10 thui,bây giờ trong đội chỉ có vài đứa tui biết ^^
    Có thằng Cường, Vũ (A10),rùi thằng Hoanghero nà(ko biết chơi hay ko nữa,chỉ biết là dc cái nó...ko cho tóc mọc dài ra-như cạo đầu á)^_^
    Mà oaoakamiya là con gái đó,chứ ko bro như ông kêu đâu ^_^!

12. icecloud

icecloud New Member

Cho ice hỏi chút: CLB bóng rổ đó, em muốn tham gia nhưng ko bít đăng ký với ai nữa (em là hs mới của trường ^^) mà CLB bóng rổ của trường mình có dành cho nữ ko, tại em là nữa mà :D

13. kinhkhavn89

kinhkhavn89 New Member

ac ac liền hệ anh Hoàng hero :D anh là đội trưởng đó em :D ha ha ha ....Hoàng tụi nó làm mày khùng kìa.....mày hồi sinh lại bóng rổ trường đi ha ha ha bị sĩ kìa :D...

14. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

đúng là ông Hòang bị hệnh "xổ" rùi , cần mua thuốc hem vậy :D
    cách đây ko lâu có vô trường gặp mấy ông đội tuyển bóng rổ , trùi ui cực chảnh lun , tui cùng vài đứa bạn đang tập thì mấy ổng đuổi ra bảo là nhường sân cho đội tuyển (ặc ặc )

15. icecloud

icecloud New Member

uhm.. mấy anh chị có nói em cũng ko bít anh Hoàng là ai đâu :(
    nhưng thấy chị Kamiya nói thế thì chắc em suy nghĩ lại quá :D

16. babyskydragon2004

Á,Hòang bị đả đảo ^^,Dzới lại thơì của bóng rổ nữ BTX cũng wa lâu òi ^^
    Tin từ giải bóng rổ Quốc tế:TBN giành chức VĐ khi thắng Hi Lạp 70-47 (chênh lệch nhưng ko cao wá^^)

17. icecloud

icecloud New Member

á, vậy trường BTX mình ko có đội bóng rổ nữ nữa à, níu thế thì em ko chịu đâu nhe.
    @baby2004: (tên nick của anh dài quá, em viết tắt vậy) uhm... hết thời à, nhưng giờ "có thời" lại nè ^^

18. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

iceloud cấp 2 học trường gì vậy , theo cách nói của em chị nghĩ em cũng là cao thủ bas phải ko????? hoan hô :D -_-

19. babyskydragon2004

Úi,1 mình em muốn vực lại BR nữ à,như các nv truyện tranh hum :D,hoan nghênh,chỉ biết năm nay lớp 10 có 1 em nam trong tuyển TP thui,nữ nghe....chết liền ^_^,em học lớp mí?(có kêu thì bằng dragon nha,kêu trớt quớt à T_T)

20. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

ông dragon là đàn anh thì phải khuyến khích đàn em chứ nhỉ #-o :D