CLB Bóng Rổ Bún Thịt Xào

JennyLuong

Ðề: CLB Bóng Rổ Bún Thịt Xào

Em năm nay mới vô lớp 10 của trường à . Em thích bóng rổ lắm nhưng cho em hỏi trường mình có đội tuyển bóng rổ nữ không ạ ? Em thích đi thi đấu cho trường lắm dù em chơi cũng được thôi ạ .

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Thấy phong trào bóng rổ nam ở trường nó rầm rộ hơn :banhbao32::banhbao32::banhbao32:
Hình như là có đội bóng rổ nữ. Mà chủ yếu thấy đội bóng rổ nam đi thi đấu ~O)~O)

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kid0

từ lúc cái lứa cuối cùng này đi thì coi như bóng rổ BTX hết thời lun rồi, mà bản chất nó đã hết từ 4 năm trc rồi vì trường có đầu tư đâu (_ __") dù là nhân lực dồi dào :-?? Bi h hem bik còn dc mấy gà mấy zịt nữa đây :((
Còn đội nữ chak ko có đâu e ^^... vì đội nam... còn ko có nữa mà :banhbao32:

JennyLuong

Hồi đó BTX mạnh nhất tp mà nhưng tan rã hết rùi ..Bởi vậy giờ đủ nhân lực nên em hy vọng trường mình sẽ tạo điều kiện cho tụi em tham gia thi đấu HKPD .Không biết có được chấp nhận không nữa :((

JennyLuong

Em không hỏi nữa nhưng em đang cần sự giúp đỡ của mấy anh chị trong trường đây . Bây giờ tụi em muốn có đội tuyễn bóng rổ nữ đễ tham gia thi đâu , hiện tại có 5 đứa khối 10 rùi , giờ em cẩn tìm thêm 5 người nữa ,em muốn xin các anh chị có thể thông báo cho mọi người biết đồng thời để đạt lên với thầy thể dục và trường dùm em được không ạ? Em có hỏi hlv của em thì được biết là trường mình không phãi là không có đội tuyển nhưng hình như không chịu lập và tỗ chức , em thấy tiếc lắm, xin mấy anh chị giúp đỡ em ạ , cãm ơn mọi người rất nhiều

hunterxxi1

To JenLuong: em hiện h đang tập ở đâu vậy? Q.1 hả em? Có gì để anh bảo Kid0 liên lạc vs em! Xem nó có giúp em nói chuyện vs mấy thấy TD trong trường được không! Trc đây nó huấn luyện nam tuyển trường đó! Mà em cứ mạnh dạn nói vs mấy thấy TD đi, em sẽ có 2 lợi thế: thứ 1 thấy biết em trong tuyển em khỏi học TD vẫn dc 10.0, thứ 2 là mấy thấy trường mình cưng nữ lắm, hoho! Không thì nhờ bạn nào trong văn phòng đoàn bắc loa lên hét hò là có ngay bạn tham gia à!

JennyLuong

hix, em thì đang đi tìm người ,lớp 10 thì có được 7 người nhưng em cần các chị lớp 11,12 nữa , phải chất lượng chút , hihi em chưa học thể dục đễ khi nào học e sẽ xin , em chĩ lo vụ tìm người thui ,em đang đi tìm mấy anh trong tuyễn bóng rổ của trường

--- Cập nhật bài viết ---

@Super Heo : cho mình hỏi bạn tên gì ? học lớp mấy vậy ? có thễ cho mình địa chỉ yahoo không? có gì tiện liên lạc nếu mai mốt mình có thễ xin thành lập được đội tuyển sẽ nói với bạn. thanx nhều

Kid0

@JennyLuong : e tập ở q1 ah? Học a Huy hay a Hảo thế :-?? Cách tìm người tốt nhất là bắt loa thông báo, còn không thì sau giờ học tập trung lại chơi bóng thì ai biết chơi sẽ lại làm quen thôi! Còn HLV thì có thể nói là ko có, nếu đủ người thì báo với thầy Hùng dạy thể dục xin đăng kí giải!
Nếu e tập ở Q1 thì nhờ lun thầy của e làm thủ tục thi đấu! Miễn là đủ người... mà mấy "anh" 11-12 thì củ chuối lắm khỏi tìm :))
Với lại tuyển người đừng có lo chất lượng j cả... lo số lượng để lập thành 1 đội trc đi, chất lương có thể bi h chưa có nhưng e có tới 7 thành viên lớp 10, 1-2 năm sau sẽ có :">
Thế nhak, ráng khôi phục lại bóng rổ btx đi :)) ít nhất là đội nữ... nam hết hi vọng rồi =))

JennyLuong

Hehe em học thầy Huy nhưng đừng nói thầy biết zụ em đi lo cho đội nữ đó nha , haha, ông Huy hay ưu tiên tuyễn người mới hoài , hum bữa ỗng kiu em vô tuyển quận nhưng e không vô giờ lại đi lo cho BTX mai mốt nếu lo được là sẽ đấu với LTV trường của ỗng,haha . Chuyện thủ tục thi đấu thì em không lo, em chĩ lo chuyện thầy TD có chịu giúp tụi em huấn luyện không nữa, đi đánh giải mà không có hlv sao được , hixhix , giờ em phãi nhờ thêm anh kia trên đội 12 đễ tìm dùm em các chị lớp 11,12 .em chỉ wen lớp 10 thui mà giờ gần đủ rùi thì lại không biết phải làm sao đễ có đủ lực lượng , huhu

Kid0

:)) a là lứa đầu của a Huy nhưng nghỉ tập 2-3 năm rồi, ko gặp để méc đâu đừng có lo =))!
thầy TD... ko bik chơi bóng rổ đâu, làm hlv j (_ __")! bi h một là e tập họp đội chơi với nhau trc đã, hlv thì e có thể đứng ra dẫn đội đi đấu ko nhất thiết cần 1 hlv, từ từ tìm sau cũng dc
Rảnh kéo cả đám lên DH GTVT kêu a hunter huấn luyện cho kaka

JennyLuong

Hix hix làm sao em lên trường đai học được mà bây giờ muốn tìm hlv cũng khó lắm, hay mấy anh chi ra truờng rùi anh tìm người nao cho tụi em đi, hlv nữ em cũng có 1 người nhưng toàn wen biết ông Huy không à ( đang trong đội tuyển của ỗng mà ) . Mai em có tiết thể dục rùi để em nói thầy thể dục coi sao nhưng xem ra tình hình hlv không đuợc khả quan lắm

hunterxxi1

năn nỉ thằng Kid0 đi, nhà nó gần trường lắm =)) Ko thì bọn em tự bỏ thời gian ra tập thật nhuyễn kỹ thuật lên rổ, ném rổ cự ly trung bình và ném phạt đi! Còn HLV là ng` đưa ra chiến thuật thì tính sau! Quan trọng vẫn là tập mấy cái đó! Cả thể lực nữa! Như trên DH GTVT HCM thì bọn anh cũng tự tập mà có đội nào dám chê đâu ^^!

JennyLuong

Mấy cái đó thì em tập luyện nhuần nhuyễn rồi giờ là phối hợp lại đội hình và chiến thuật cho cã đội thui. Hôm nay em học thể dục nói chuyện với cái thầy kia mà hình như dạy Quốc Phỏng , thầy đó nói cứ họp đội hình lại với nhau tập chung , còn về người thì thầy sẽ nói mấy thầy kia tìm dùm mấy chị 11,12 . Thầy hứa zi rùi mà không biết có nhớ để giúp tụi em không nữa . huhu

Kid0

nếu ổng mập mập to cao thì đúng thầy Hùng rồi, có thể tạm yên tâm :-? Năm ngoái dẫn đội nam cùi đi đấu giải hạng 3 [trên 3 đội =))] mà vẫn dc thưởng 200K :">

JennyLuong

haha ,em nói với ông Quân , ông đó dạy Quốc Phòng chắc trong tuần này đi tìm ông Hùng nữa,mà em nghĩ chắc em sẽ kiến nghị trường mình mời hlv thử ,không biết thầy hiệu trưởng có chịu đầu tư không nữa ?!! Bây giờ mà bắt đầu gầy dựng lại bóng rổ sợ mấy thầy thể dục khong quan tâm lắm ,nếu đồng ý thì em vẫn biết nhiều hlv bên ngoài okie lắm .Em có nghĩ nếu thành lập đội tuyển thì ít ra cũng phải đầu tư 1 chút chứ không phải chỉ cho có với trường khác ,nếu không thì em nghĩ ra thi đấu sẽ càng nhục thêm thôi ,tốt nhất là em cần được mấy thầy giúp đở vụ tìm người và cho thue hlv bên ngoài thui , nhưng em nghĩ chắc tình hình không đưoc cải thiện lắm , hiz

Super Heo

Bóng rổ nữ à :x cho mình tham gia với đc k :D

--- Cập nhật bài viết ---

Bạn Jenny ơi :D add nick mình đi cho dễ nói chuyện :D nick nè: minhtrang_11795

JennyLuong

Okie rất vui được làm quen với bạn , mình cũng đang định xin thôi , tìm đủ người trước đã rồi còn về hlv nữa ,đã lập đội tuyển thì phải lập đàng hoàng chứ cứ vậy mà ra thi đấu thì không hy vọng khả quan , nhưng mà sợ tự nhiên bây giờ xây dựng lại từ đầu mấy thầy không chịu quá , huhu