CLB Bóng Rổ Bún Thịt Xào

Super Heo

Ðề: CLB Bóng Rổ Bún Thịt Xào

Hìhì mình còn chả biết thầy thể dục là ai nữa :-?? mới học Quốc Phòng thầy Quân thou à :D

JennyLuong

Dạ thanks anh nhiều , ngày mai lớp em có tiết thể dục rồi , để em xin phép thử mà chắc về việc hlv cắc không được mời người ngoài mà là thầy hùng chịu trach nhiệm quá, tình hình là bây giờ em có 7 người rùi , còn nhờ mấy thầy tìm thêm mấy chị nữa nhưng chưa thấy chuyển biến gì hết

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member

anh thấy chỉ có lớp 10 mới đủ sự khát khao thi đấu thôi

Mấy chị kia học qua 1,2 năm, đủ thấy sự khắc nghiệt thì cái đam mê cũng bị làm lung lay hay chùng xuống òi..
Có lẽ nhóm em sẽ là người tiên phong cho 1 đội mới, 1 lứa mới ở BTX đó :p
7 người thì hơi ít, tệ cũng là 9, 10 mới thi đấu được

JennyLuong

Em biết là vậy nên mới nhờ các thầy tìm dùm giúp , hixx hôm nay học thể dục nhưng tụi em vẫn chưa nói được với thầy Hùng , cuối giờ đi tìm thì không thấy thầy , lúc thấy thì đang tập ,hix ,em mong là sẽ có thể thi đấu nhưng với cái đà này sợ không được quá , tụi em thì luôn đam mê và mong được thi đấu nhưng sao em cứ cảm giác các thầy và trường dường như thờ ơ với tụi em quá , giờ em không biết nên làm thế nào , em trình bày với 2 thầy rùi nhưng chẳng biết kết quả ra sao , phải cố gắng thui

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member

thì em cố thôi :p
người lớn luôn sợ nảy sinh chuyện và phiền hà mà :D
thời gian làm cho sự khao khát của người lớn mất cả đi :-j
nhưng mấy ảnh thì cũng không đến nỗi đâu, sẽ có team thôi mà :D

JennyLuong

Tình hình là Zen đang rất là vui , em đã xin được thầy Hùng , thầy đồng ý tìm thêm người và mời hlv về cho cả đội nam và đội nử rùi , thầy nói đầu tư thì phải bắt đầu từ lớp 10.Nhưng với 1 chuyện là tụi em phải đấu cho thầy coi trước sau đó lập danh sách cho thầy ,haha , zui quá đi mất , hy vong là ước mơ của em sẽ thành sự thật , thành công cỡ 70% rùi

kevin_tainhan

ây da.có ai biết cô pé nào tên Trâm Anh,khóa 2005-2008 trường bTX cũng chơi bóng rổ ko.A ko biết lớp mấy.cô cao 1m75 đó.nhà ở số 79 bùi thị xuân,f bến thành,q1 nè.avatar của anh là hình cổ đó.

hunterxxi1

wow tuyệt rồi, mà biết thầy tính mời ai về làm HLV ko? hehe ngon lành rồi đây! Phải tự tin mới dc như vậy chứ! Khi nào đấu thử tụi anh xem ké cái nào :))

JennyLuong

Chắc trong tuần này đi hỏi thầy xem thầy mời hlv nào cái đã ,hôm bữa trường tụi em có đánh giao hữu với 1 lớp bên clb Nguyển Du , đánh cũng không tệ cơ hội thì có nhưng dứt điểm yếu quá . hixx .xui thui nhưng dù sao cũng thắng rùi

JennyLuong

Tụi em đánh giao hữu cho zui thoy , biết là thắng nhưng không quan tâm lắm ,chủ yếu là khả năng ráp đội hình, chắc tuần sau gặp thầy Hùng tính thời gian tập ,rùi tập hợp thêm người nữa...để có gì em post cho mọi người thời điểm tập của nhóm , ai rãnh thì lên xem tui em

Kid0

wow tuyệt rồi, mà biết thầy tính mời ai về làm HLV ko? hehe ngon lành rồi đây! Phải tự tin mới dc như vậy chứ! Khi nào đấu thử tụi anh xem ké cái nào :))
có khi mấy bữa nữa ông Hùng gọi cho e cũng nên =))
uầy mà Tido lên làm đàn anh rồi ;)) về huấn luyện mấy e đi ;))

icecl0ud

Nghe nói có pé nào đang định lập lại đội bóng rổ cho trường mình nên mình lấy lại pass rồi chạy vào đây bàn bạc cho có tụ :"> =))
Nhớ 4 năm trước mới vào trường mình cũng sung lắm =)) đi kêu gọi từng lớp để lập team nữ =)) duy trì tới giữa năm 11 thì giải tán =.=" đứa chuyển trường khác, đứa ko có thời gian, đứa đi du học, còn lại có 3 đứa sao đủ là team, lúc đó mấy em lớp dưới ko có em nào tỏ ra hào hứng với br cả, thầy cũng nản nên bảo nghỉ =))

JennyLuong

Giờ thì em tập hợp lại rùi cũng được chừng 6 đứa thui , mà thầy nói kiu thêm mấy chị bên 11,12 mà chả thấy đâu ,thầy chưa đi tìm em nữa thui để giờ thể dục wa tìm thầy lun zị , sắp đấu rùi mà không biết bao giờ mới tập hợp mấy chị kia nữa, hixx

icecl0ud

À
thầy ko đi tìm các em đâu, hồi đó chị cũng tự đi tìm thầy đó =))
thường thì team hay tập vào sáng CN, thứ 7 trái buổi với lịch học ở trường và giờ Thể dục của lớp ;))

hoanghero

Topic này mình lập tính ra đc bao nhiêu năm rồi ấy nhỉ, vẫn còn tồn tại, hay thật đấy ^^
đọc hết các bài thấy cũng hay hay, cảm nhận đc nhiệt huyết bóng rổ của từng thế hệ, sau nối tiếp trước, cứ thế tiếp diễn.
cảm thấy mình đang chảy theo 1 dòng bất tận, chỉ có thể nhìn lại chứ ko thể nào quay lại